ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง3สาว@ไออิ สปา  (อ่าน 2230 ครั้ง)

ออฟไลน์ topstar

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลัง3สาว@ไออิ สปา
« เมื่อ: สิงหาคม 17, 2022, 01:46:19 PM »
  เมื่อวันอาทิตย์ ผมได้ไลน์จองน้อง ต้าร์  เจนนี่  และพอช รอบ2200 อีกครั้ง เพราะได้สัญญากับน้องๆว่าจะมาอีก คราวนี้ก็เลยมาหาตามที่สัญญาไว้
  เมื่อมาถึงน้องๆก็มาต้อนรับ และพาขึ้นห้อง จากนั้นก็จัดแจงถอดเสื้อผ้าอาบน้ำกับมีผมกับน้องทั้งสามในห้องอาบน้ำ  น้องช่วยกับอาบช่วยกันนัวในห้องน้ำจนเสียวมากๆๆจนเสร็จไป1รอบ
 จากนั้นมาที่เตียงนวดน้องๆนวดและนัวดีมาก  น้องสามคน หกมือ สามปากช่วยนวดและบิ้ว มันช่างเสียวและสุขมากแค่ไหน จนผมต้องแตกถึงสองรอบ
   ใครที่เคยขึ้นคู่ ลองมาขึ้นแบบน้องสามคนดูนะครับ  แล้วจะรู้ว่า
สวรรค์บนดินเป็นอย่างไร

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: การบ้านย้อนหลัง3สาว@ไออิ สปา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2022, 02:07:44 PM »
 :002: ขอบคุณครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ ไออิ 029626788 iD LINE AIEI 888 เสียวไม่จำกัดน้ำ1399

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 34
  • 029626788
Re: การบ้านย้อนหลัง3สาว@ไออิ สปา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2022, 09:49:50 AM »
  เมื่อวันอาทิตย์ ผมได้ไลน์จองน้อง ต้าร์  เจนนี่  และพอช รอบ2200 อีกครั้ง เพราะได้สัญญากับน้องๆว่าจะมาอีก คราวนี้ก็เลยมาหาตามที่สัญญาไว้
  เมื่อมาถึงน้องๆก็มาต้อนรับ และพาขึ้นห้อง จากนั้นก็จัดแจงถอดเสื้อผ้าอาบน้ำกับมีผมกับน้องทั้งสามในห้องอาบน้ำ  น้องช่วยกับอาบช่วยกันนัวในห้องน้ำจนเสียวมากๆๆจนเสร็จไป1รอบ
 จากนั้นมาที่เตียงนวดน้องๆนวดและนัวดีมาก  น้องสามคน หกมือ สามปากช่วยนวดและบิ้ว มันช่างเสียวและสุขมากแค่ไหน จนผมต้องแตกถึงสองรอบ
   ใครที่เคยขึ้นคู่ ลองมาขึ้นแบบน้องสามคนดูนะครับ  แล้วจะรู้ว่า
สวรรค์บนดินเป็นอย่างไร
ขอบคุณค่ะพี่ท๊อป เเจ้งรับส่วนลดด้วยค่ะ