ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องพาสต้า สาวสวย ผมสั้นน่ารัก ร้านเพกาซัส พระราม3 ปลาโป๊+แนวเซ็กซี่+เรียบร้อย  (อ่าน 2366 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 86
หลังจากที่น้องจัดการน้องชายผมจนเป็นที่พอใจของน้องแล้ว น้องก็ส่งยิ้มมาให้ แล้วบอกว่า พี่พร้อมหรือยัง จากนั้นน้องก็ไปหยิบ CD มา แล้วจัดการโหลดใส่ทันที :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
หลังจากที่น้องโหลดCD ใส่แล้ว น้องก็ขึ้นมาคร่อมที่ตัวผมน้องจับน้องชายของผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นน้องก็ค่อยๆหย่อนตัวลงมาที่น้องชายของผม ที่ตอนนี้มันพร้อมจะออกศึกเต็มที่แล้ว จนสุดท้ายน้องชายของผมมันเข้าไปอยู่ในจิมิของน้องจนเต็มลำแล้ว :044:

• *
จากนั้นน้องก็ขึ้นขย่มน้องชายผม จากช้าๆ แล้วก็ค่อยๆเร็วขึ้นเรื่อยๆ น้องทำไปได้สักพักก็ก้มลงมาดูดนมผม ผมก็จัดการคว้าน้องมากอดเอาไว้ ส่วนช่วงล่างของผม ยังคงกระแทกน้องชายใส่จิมิของน้องอย่างต่อเนื่อง น้องค่อยๆมีเสียงครางออกมาให้ได้ยินเป็นระยะๆ เสียงลมหายใจของน้องถี่ขึ้นและเร็วขึ้นเรื่อยๆ บ่งบอกว่าน้องกำลังเหนื่อยแล้วผมจึงบอกน้องว่าเดี๋ยวผมทำต่อเลยละกัน :044:

• *
จากนั้นผมก็จับน้องนอนลง แล้วจัดการ จับน้องชายผมมาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นผมก็ค่อยๆดันน้องชายผมเข้าไปในชีวิตของน้อง อย่างช้าๆ จนตอนนี้มันเข้าไปจนเต็มลำแล้ว จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง จะช้าๆก่อน และค่อยๆเร่งความเร็วขึ้นเรื่อยๆ น้องบิดตัวสายไปมา พร้อมกับเสียงครางที่ดังออกมาเป็นระยะๆ ผมก้มตัวลงไป จัดการดูดนมของน้องสลับไปมาซ้ายขวา แต่ส่วนล่างของผมก็ยังคงทำงานอยู่ เสียงลมหายใจของเรานี่แทบจะลดต้นคอกันเลย จากนั้นผมก็เปลี่ยนมาให้น้องเป็นคนทำต่ออีกที :044:

• *
น้องขึ้นมานั่งคร่อมที่ตัวผม แต่คราวนี้น้องหันหลังมาให้ น้องค่อยๆหย่อนตัวลงมาที่น้องชายของผมยังจะหา น้องใช้สองมือจับที่หน้าขาของผม จากนั้นน้องก็เริ่มขย่มน้องชายของผม จากช้าๆแล้วก็ค่อยเร็วขึ้นเรื่อยๆ ผมกลัวว่าน้องจะเหนื่อยเกินไป จึงใช้มือทั้งสองข้าง จับที่บั้นท้ายของน้องให้มั่น แล้วกระแทกน้องชายผมสวนขึ้นไป พร้อมกับน้องที่กระแทกตัวลงมาที่น้องชายผม คราวนี้น้องครางเสียงดังลั่นห้องเลย ตอนนี้ทั้งผมและน้อง ต่างก็ใกล้จะถึงที่สุดกันทั้งคู่แล้ว เราทั้งสองคนจึงช่วยกันเร่งจังหวะ ให้เร็วขึ้น จนสุดท้ายทั้งน้องและผม ต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปด้วยกันทั้งคู่ จากนั้นน้องก็มาถอด CD ออก แล้วเข้าไปอาบน้ำทำความสะอาดอีกรอบ ออกมาแต่งตัว และน้องก็เดินออกมาส่งผมที่ด้านนอก :044:

• *
สำหรับท่านใดที่สนใจจะขึ้นงานกับน้อง มาหาน้องได้ที่ร้าน pegasus spa โครงการบางกอกสแควร์ พระราม3
Line : bnzclub
Tel : 0985393585

สำหรับท่านใดที่จะเข้ากลุ่มร้านให้กดที่ลิงค์นี้ได้เลยครับ
https://line.me/R/ti/g/AvXNNz3QAk

อีกนิดนึงครับ สำหรับกลุ่มร้าน ตอนนี้ยังสามารถรับสมาชิกเพิ่มได้อีกเพียงแค่ 20 คนได้มั้งครับ เพราะกลุ่มจะเต็มแล้วใครที่สนใจรีบกดเข้ากลุ่มร้านได้เลยนะครับ ในกลุ่มจะมีการอัพเดตน้องๆหรือโปรโมชั่นต่างๆของทางร้านเอาไว้ครับ :044:

• *

• *

• *

• *
รูปสุดท้ายแล้วครับ