ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โชคดีมากที่จองไอเทมลับ สวยงานทอนไส้แตกเลย น้องกูเกิ้ล Chickyสาธุประดิษฐ์  (อ่าน 863 ครั้ง)

ออฟไลน์ 22KPCAPR0127

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
ีวิวน้องGoogleร้านซิกกี้สปา สาธุประดิษฐ์ซอย 49 ครับ

ตัวจริงน้องน่ารักมากครับ ผิวเนียนสวย เข้าห้องมาก็ทักทายพูดคุยกันน้องเข้ามานวดไหล่นวดตัวให้ก่อนเลย สักพักน้องก็พาไปอาบน้ำ ในห้องอาบน้ำน้องทำบีทูบีให้ด้วยสักแปบน้องชายก็หายเข้าไปในปากน้องจนหมดตอนน้องจัดการน้องชายมีชายตาขึ้นมามองตลอดครับเสียวจนเกือบลั่น ตัดมาที่เตียงน้องเริ่มด้วยการนวดให้ก่อนเล็กน้อย

จากนั้นก็เริ่มจูบแบบธรรมดาก่อนสักพักลิ้นเริ่มพันกันหลังจากนั้นก็จูบแลกลิ้นกันได้สักพัก แล้วน้องก็จัดการตั้งแต่ข้างบนลงไปถึงข้างล่างน้องสเปสดแบบเน้นแต่เสียวมากถ้าไม่เบรคมีจอดรถครับ เปลี่ยนให้น้องนอนแล้วทาสีน้อง จิมิน้องสะอาดทาสีแบบซดน้ำได้หมดเลยครับ ช่วงที่ทาสีน้องมือน้องก็ไม่อยู่เฉยบีบนมตัวเองไปด้วยมีเอามือมาจับหัวผมไว้ด้วยเหมือนไม่อยากให้หยุด เสียงครางมาเป็นระยะๆ แบบธรรมชาติ ทาสีได้สักพักน้องตัวเกร็งล่ะกระตุกน่าจะออกนำไปก่อน

น้องให้ผมนอนแล้วจัดการน้องชายอีกรอบครั้งนี้เน้นที่หัวมีบ๊วบ2ลูกน้อยด้วยสเปอยู่สักพัก ก็จัดการโหลดเกราะเริ่มต้นด้วย WOT แล้วเปลี่ยนเป็นนั่งหันหน้าเข้าหากัน สักพักเปลี่ยนเป็นเบสิคที่ขอบเตียง แล้วยก2ขาพาดบ่าข้างล่างขยับด้านบนก็จูบกัน มีสลับไปดูด2เต้าของน้องบ้าง ทำได้สักพักก็เปลี่ยนเป็นDoggy สุดท้ายขึ้นสวรรค์พร้อมกันด้วยท่านี้ครับ จิมิน้องฟิตมากครับ หลังเสร็จก็นอนคุยกัน คุยจนใกล้หมดเวลาก็ไปล้างตัวสรุปงานน้องGoogle ได้ครบหมด 3ประการ จบงานก็ให้สินน้ำใจน้องเพิ่มครับ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
การบ้านเยี่ยมมากครับ :044: