ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ตามหาแดนศิวิไลซ์...หากสนใจมาเป็นเพื่อนร่วมทางในศรัทธา (กัน) ป. ป. ป.  (อ่าน 14369 ครั้ง)

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
 :89: โอ๊ซ หน้่าอกหน้าใจ รูปร่างโดยรวม ทำไมงดงามเช่นนี้ครับ  :92:

ออฟไลน์ Jom Yut

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 24
 :013: การบ้านน่าแอบขโมยส่งครูคับ  :013:

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2020

ขอบอกว่าสุดยอด :82:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 279
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ยินดีครับ วีวี่ งานดี หาโอกาสไปซ้ำ แต่ไม่ทำให้ช้ำอยู่ครับ

รอบ 3 ดีฝ่าาาาาาาา  :044:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ Summer chickyspa

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
https://www.youtube.com/v/HHgP0BbHYbU?version=3&hl=th_TH" type=&autoplay=1
บทส่งท้าย
มีไม่กี่คนที่ผมไปซ้ำบ่อยๆ
มีไม่กี่คนที่ทำให้ผมอิ่มทุกครั้งที่ได้พบ
มีไม่กี่คนที่ทำให้ผมต้องพกเครื่องมือไปให้ครบ
(เครื่องคิดเลข สำหรับคำนวณ 6-9 / แปรงทาสี  และอื่นๆ)
มีไม่กี่คนที่ทำให้ผมต้องนอนแต่หัวค่ำ หากจะไปพบเธอ

เธอ คือ วีวี่ แห่ง อัลฟ่า เอ็กซ์คลูซีฟ
The girl proud to be angle.

ขอบคุณสำหรับการบ้านสวยๆนะคะพี่บิวตี้ เทกแคร์นะคะ ฝันดีค่ะ

ออฟไลน์ BEAUTY™

• Silent area.
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1934
  • Silence speaks when words can not.
:89: โอ๊ซ หน้่าอกหน้าใจ รูปร่างโดยรวม ทำไมงดงามเช่นนี้ครับ  :92:

เอาความเสียวเป็นตัวประกันได้เลยสำหรับเธอคนนี้

• *
  • Silence speaks when words can not.
:013: การบ้านน่าแอบขโมยส่งครูคับ  :013:

ลอกดีกว่าครับ 555

• *
ขอบอกว่าสุดยอด :82:

อิ่มหนำ สำราญครับพี่...

• *

• *

ขอบคุณสำหรับการบ้านสวยๆนะคะพี่บิวตี้ เทกแคร์นะคะ ฝันดีค่ะ
https://www.youtube.com/v/HHgP0BbHYbU?version=3&hl=th_TH" type=&autoplay=1
ขอบคุณสำหรับงานดีๆ
ขอบคุณสำหรับการจัดให้เต็มเม็ดเต็มหน่วยเช่นกันครับ

รับประกันว่า
เข็มขัดสั้น เข็มขัดยาวกันเลยทีเดียว