ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อีกครั้งกับ น้องชิปปี้@fabz พระโขนง  (อ่าน 4108 ครั้ง)

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
อีกครั้งกับ น้องชิปปี้@fabz พระโขนง
« เมื่อ: กันยายน 13, 2022, 01:34:17 PM »
 :048:

วันนี้ไปแบบด่วนๆ อีกครั้งกับน้องชิปปี้ ร้าน fabz เกือบจะไม่ได้ขึ้น แต่น้องมาถึงร้านพอดี ดวงเลยสมพงษ์กัน
น้องเป็นสายเรียบร้อย หวานๆ ตาโต บางกรอบ หน้าสวยแบบพาเดินเล่น กินข้าวได้เลย แต่ใครเป็นสายฟาร์มนม ขอให้ผ่านไปครับ เพราะน้องมีไฟหน้าขนาดพอดีตัว

เช่นเคยนะครับ สำหรับสายจูบ ฟินมาก ไม่ใช่แบบแค่ปากชนกัน จูบจริงๆ ไม่มีสแตนอิน ลิ้นสู้ลิ้น
คราวที่แล้วให้น้องร้องเพลงสด จนจอดรถไปแล้ว คราวนี้เลยขอไปไกลขึ้นด้วย WOT บ้าง มาพร้อมกับการขย่มสุดตัว หัวเตียงดังจนกังวลว่าเสียงจะทะลุไปข้างล่างไหม
Sound effect ละมุน ครางนิดๆ หวาน ฟังแล้วฟิน

คะแนน เช่นเดิมครับ ยังไม่ปรับลดแต่อย่างใด
หน้าตา 8.5/10 สายตาโต หวานๆ ผอมบางแบบ ใหม่ ดาวิกา
รูปร่าง 8/10 ผอม บางๆ ไม่มีพุง แต่หน้าอกไม่ใหญ่ครับ
บริการ 9.5/10 ตั้งใจ ใส่ใจ ว่าง่าย พลังดูดรุนแรง ลึก นุ่ม ช่วงล่างนิ่ม แน่น อุ่น
อัธยาศัย 10/10 คุยสนุก นั่งคุยด้วยแล้วสบายใจ

หน้าหวานๆ คุยเพลินๆ แบบว่านั่งๆ นอนๆ คุยแล้วสบายใจ ฝากพี่ๆ ใจดี และสุภาพกับน้องด้วยครับ

:81:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: อีกครั้งกับ น้องชิปปี้@fabz พระโขนง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 13, 2022, 10:37:07 PM »
:002: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออนไลน์ 🔞 FABz CLUB @BTSพระโขนง Tel:089-6494498 Line:@FABzClub

• KapooClub Spa
  • Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 8
  • FabZ Club BTS พระโขนง
Re: อีกครั้งกับ น้องชิปปี้@fabz พระโขนง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 14, 2022, 10:21:14 AM »
»»» ขอบคุณสำหรับการบ้านค่ะ... «««
»»» รับส่วนลด 300.- ... «««
»»» ใช้ร่วมกับโปรโมชั่นหน้าร้านได้นะคะ... «««

Check In Sexy Girls
Fabz For Men@BTS Prakanong

Open 10.00 - 22.00 all Day
----------------------

:012:เวลาอาจมีการเปลี่ยนแปลงนะคะ  :013:

:82: :82: บรรยากาศส่วนตัว  รอต้อนรับพี่ๆ ทุกท่าน :82: :82: