ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านย้อนหลัง น้องนามิ @ เกอีชา  (อ่าน 610 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jaime

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
การบ้านย้อนหลัง น้องนามิ @ เกอีชา
« เมื่อ: กันยายน 15, 2022, 02:49:48 PM »
เพื่อนๆเเนะนำมา ทำธุระแถวนี้พอดีเลย เลยมาตามงานน้องนามิหน่อย น้องมารับแอบตกใจนิดๆน้องน่ารักเกิน...
ตัวจริงอย่างน่ารักตัวเล็กๆสไตล์ หมวยอินเตอร์ กินนน้ำขิงนั่งคุยละลายพฤติกรรมกันอยู่สักพักก่อนจะชวนกันไปอาบน้ำ
 งานอาบน้ำดีถูให้ทั้งตัวหน้าหลังตอนอาบน้ำผมอดใจไม่ไหวเข้าไปหอมน้องไปหลายที เสร็จที่ห้องน้ำไป1
ที่เตียงงานนวดก็ดี จัดว่าเด็ด มีซ้ำแน่นอนครับ
10/10 :92:

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: การบ้านย้อนหลัง น้องนามิ @ เกอีชา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 15, 2022, 10:20:17 PM »
 :048: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”