ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบเด็กอวบ มีน้ำมีนวล แนะนำ น้อง 164 April spa  (อ่าน 1402 ครั้ง)

ออฟไลน์ surapo5

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 10
ช่วงนี้อากาศคลึ้มฝน ไม่เหมาะสำหรับออกนอกพื้นที่
เข้าเว็ป kapooclub หาแบบใกล้ๆบ้าน เจอเลย april spa
ราคาเบาๆ ก็เลยโทรจองน้อง ได้น้อง 164 เด็กๆใสๆน่ารักๆ  เจอตัวจริงน่ารัก น้องพาขึ้นห้อง งานอาบน้ำน้องอาบได้ดี มีมาบอดี้ด้านหลังเป็นระยะ เสร็จแล้วก็มีมานวดหลังให้ ก็โอเค น้องก็นวดกระปู๋แบบดึงเส้นให้แบบเพลินๆ  ถึงเวลาอันสมควรน้องก็เริ่มภารกิจ บอดี้
น้องทำได้ดีนะครับ สรุป เรียบร้อบครับในเวลาไม่นาน
คุ้มค่ามากๆกับราคา ไว้ว่างๆ จะไปหาน้องใหม่นะครับ

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 53
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: ใครชอบเด็กอวบ มีน้ำมีนวล แนะนำ น้อง 164 April spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 22, 2022, 11:03:26 PM »
 :002: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”