ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: X-Negative เซ็กส์ออกแบบไม่ได้...ครั้งแรกของ นู๋TUTOR จ๊๊ดจ๊าด น่าร๊อคชิมิ UNSEEN  (อ่าน 18604 ครั้ง)

ออฟไลน์ elizabethz

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 0
อยากทราบเรือง ครอสครับ แล้วพี่ให้น้องอีกเท่าไร ยังไงบอกผมทีได้ไหมครับ ได่้แต่อ่านแต่ยังไม่กล้าเที่ยวสักที   :004:

ออฟไลน์ waterghost

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: -1
อ่านไปก็เกร็งตามไปเลยครับ ขอ uncen มาแก้เกร็งหน่อยจิครับ

ออฟไลน์ กูเกิ้ล

• เป็นห่วงนางฟ้าทุกคนครับ อยากให้ลูกค้าแย่ๆหายไปจากวงการ
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 340
ไม่รู้ใคร ติวใคร ?

ยอดเยื่ยมเช่นเคย รักษาสุขภาพด้วยซ้ำครับพี่
[048]นางฟ้าก็มีหัวใจ  ที่น้องทำไปเพราะจำเป็น
อยากให้เห็นใจพวกเธอ
อย่าเผลอไผลตามใจตัวท่านเอง[/color][/size][

ออฟไลน์ siam203

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :035:แน่นอน

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2018
มาต่อกันครับ :044:

ออฟไลน์ ekok001

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: -4
 :013: :013: :013:

สอบผ่าน...เลื่อนชั้นได้ครับ

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ริมฝีปากแดงอิ่มครางกระเส่า “อื้ออ…อ้า…อะอ้าาาอ้าาาา….”

มือเรียวงามไขว่คว้าจนมาจิกแน่นที่เอวผม ผมกำลังมองร่างเธอ

ที่บิดเร่าๆ “อ้า…อ้า…อ้า…อ้า…อ้า..อ้า….”สะโพกงามขยับตามจังหวะผม

ที่เบียดกระแทกแล้วถอนออก ดวงตางดงามกำลังฉ่ำเยิ้มไปด้วยความเสียว
และใกล้ถึงจุดสุดยอด…...........................
:013:

• *
เธอโก้งโค้งเด้งสะโพกสู้ผมอย่างลืมอาย ดวงหน้างดงามหงายแหงน

ผมเอามือจิกผมยาวสลวยของเธอให้หน้าหงายขึ้นอีกในขณะที่ซอยนิ้วถี่ยิบ

“พี่คะ…หนูจะ..จะถึงแล้ว..อ้า..อ้า..อ้า..อ้า..”

ในจังหวะนี้ผมเอามืออีกข้างบีบเค้นเต้าทั้งสองอย่างมันส์มือ
:83:

• *
ผมเอามือช้อนสะโพกเธอจนลอยขึ้นมาตั้งบนหมอนใบน้อย

เป็นท่าที่กลีบเนื้องามยกให้ผมเห็นจะๆ เธอยังมีความอายเหลืออยู่บ้าง

แต่ด้วยความเหนื่อยอ่อน ได้แต่หลบสายตา ได้แต่ก้มหน้าดูดและเลีย

น้องชายของผมจนสุดคอหอย นิ่มนวล แต่ดูดกระชับ
:87:

• *
ใบหน้างดงามกำลังบิดเบี้ยวด้วยความเสียวสุดๆ

ร่างขาวเนียนหนั่นแน่นเกร็งขึ้นอีกครั้ง

“โอ..อ้า..อ้า..อ้า..อ้า..อ้า…อ๊าาาาาาาาาเธอร้องเสียงหลง

ในขณะที่ถึงจุดสุดยอดซ้ำ ขาเรียวยาวไขว้แน่นแนบกับแผ่นหลังของผม

ถ้ำสวาทหดเกร็งกระตุกตอดรัดนิ้วของผมเป็นจังหวะ

ครั้งแล้วครั้งเล่าสาวสวยบริสุทธิ์ในที่สุดก็ต้องเปลือยกายอยู่
ใต้ร่างให้ผมที่เป็นแค่ชายชราคนหนึ่งเชยชมเป็นครั้งแรก
:015: