ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: งานดีมาก #น้องขนมปัง ไม่ผิดหวังจิงๆ BB ปิ่นเกล้าา  (อ่าน 656 ครั้ง)

ออฟไลน์ sanook11

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
วันนี้มีโอกาสแวะไป เลยขอน้องพีอาร์ ดูคนนี้ :82: ขนมปัง
  เล็งมาไว้ละ มีโอกาสเจอน้อง เลยจัดสะเลย
น้องดู น่ารัก จิ้มลิ้ม ขาว อกบึ้ม หุ่นใช้ได้ อ้ะพากันขึ้นห้อง
 น้องอาบน้ำให้ คุยกันสักพัก น้องก็เริ่มบิ้วให้  :88: บิ้วเก่ง  จัดท่าเบสิก..ไปหนึ่งยก โอ้ น้องครางดังจัด  :92: ผมนี้ ไม่ไหว เสียงเพราะ  ทำไปทำมา หืม เสร็จเลย เสียวดี
  แนะนำเลย ขนมปัง งานดี ไม่มีที่ติ เนื้อตัวดี หุ่นดี น่ารัก
เรื่องบริการ ดีมาก 
เรื่องบนเตียง คือดีจัด

เล็งน้องขนมปังมา ไม่ผิดหวังจิงๆ 
(มาบอกต่อ งานดีจิงๆคับคนนี้ ว่างๆแวะไปนะครับ)

ออฟไลน์ Straw Hat Pirates

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 52
  • ฉันต้องเป็น ราชาโจรสลัดให้ได้เลย
Re: งานดีมาก #น้องขนมปัง ไม่ผิดหวังจิงๆ BB ปิ่นเกล้าา
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 28, 2022, 10:23:30 PM »
:002: ขอบคุณการบ้านครับ
“สมบัติของฉันน่ะเหรอ ถ้าอยากได้ก็เอาไปสิ ไปหาเอาเลย ฉันเอาทุกอย่างบนโลกไปไว้ที่นั้นหมดแล้ว”

ออฟไลน์ sanook11

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: งานดีมาก #น้องขนมปัง ไม่ผิดหวังจิงๆ BB ปิ่นเกล้าา
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 29, 2022, 01:00:19 AM »
มาลองเลยคับ ขาว น่ารักม๊าก งานดีเลย :88: