ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ## เสาร์ 8 ตุุลาคม ## มาฟินกันแบบอันลิมิต ที่ชิกกี้นะคะ ทีมนางฟ้างานไหลร้อนแรงรอ  (อ่าน 543 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chicky Spa

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 7
CHICKY SPA  ซอยสาธุประดิษฐ์ 49  proudly present >>>>

:85: :85: :85: :85: :85:

ชิกกี้สปา ซ.สาธุประดิษฐ์ 49

B2B:
Model 2,000/60 Mins
S.Model 2,300/60 Mins
** คอสฟูล โปรดไลน์สอบถามนะคะ **

Phone : 063-296-9626
Line : chickyspa
Line@ : @snh1582i
เข้าไลน์กลุ่มอัพเดทภาพและการบ้าน : https://line.me/R/ti/g/UvZ2yrO9Nj

สาว ๆ เข้าร้าน วันนี้ มีดังนี้ คร่าาา.....

ออแกน :::  สวย ใส วัยทีนคร่า  อกแท้ 34 มาพร้อมงานบริการเหมือนกิ๊ก พี่ต้องการอะไร เปย์ไปเลยคร่าาา

แอนฟิลด์ :::   สาวน้อยจากเหนือ ขาวผ่องเป็นยองใยเลยคร่า อกแท้ดูมดูม 35 น้องฝึกบีทูบีมาจนเสียวหลุดโลก ไม่มาลองเสียดายนะคร้าาาาา

เชอรีน :::  นางแบบสาว ฟอลโล่กันเพียบนะคะ อกล้นทะลักขนาด 36 นิ้ว งานเมียเพลียกันแน่นอน เลยคร่าาาา

เจ้าเอย :::  เนตไอดอลและนางแบบ การันตีเลยค่ะว่า พี่ ๆ ต้องตื่นเต้นแน่ ที่ได้คนดังมา บึ๊บสะระเฮ่ >>  รีบ ๆ นะคะ  น้องอาจมาไม่นาน

กูเกิ้ล :::  แม่ค้าออนไลน์ ดังสนั่นจนต้องเป็นไอเทมลับสุด ๆ เลยค่ะ  น้องสวยเหมือนดารา พีอาร์เห็น ต๊กกะใจ เหมือนลูกค้าเห็นค่ะ  งานไหลเกินไป จนรอบเต็มเร็วมากนะคร้าาาา