ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องมินิ M modeling งานเด็ด เผ็ดร้อน !!!!  (อ่าน 2401 ครั้ง)

ออฟไลน์ PoTinOr

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
น้องมินิ M modeling งานเด็ด เผ็ดร้อน !!!!
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 01:02:45 PM »
 ออกตัวก่อนนะครับว่านี่คือการบ้านแรกเลยสำหรับผม ปกติอ่านแล้วตามลอกแย่างเดียว 555+

พูดถึงร้านก่อนเลยนะครับ ร้านนี้ผมนี่แฟนพันธุ์แท้เลย ไปบ่อยครับแต่ช่วงนี้นานๆทีเพราะทำงานไกลมาก
แต่ถ้าว่างต้องไปแน่นอน เพราะทีเด็ดเพียบ อย่างวันนี้ขอส่งน้องมินิ ก่อนเลยครับ

น้องมินิ ตัวเล็กๆ สเป๊กผมเลย(จากรูปทางร้านครับ )ผมเช็คกับทางพีอาร์เส็ดก็จองเลย พอเจอตัวจิง
โอ้โห ทางผมเลย ตัวเล็กๆ หุ่นดีมากกก น้องน่ารักครับ ระหว่างเดินขึ้นห้องก็ชวนคุย ถามไถ่กันไปตามประสา
พอเข้าห้องก็มานั่งข้างๆน้องขี้อ้อนดีครับ เหมือนแอบมาหากิ๊กเลย หลังจากคุยกันได้แปปนึง ก็ชวนกันไปอาบน้ำ
น้องช่วยถอดแล้วไปเก็บอย่างดี งานอาบน้ำก็มาตราฐานครับ แต่สะอาดทุกซอกทุกมุม หลังจากอาบเส็ดก็พากัน
มาที่เตียงนอน น้องก็บุกก่อนเลยครับ แหม่ๆๆ ลิ้นน้องดีมากครับ สำรวจผมซะเคลิ้มเลย จากบนลงไปล่าง เผลอ
แปปเดียวคว้าไมค์ไปร้องเพลงซะแล้ว ผมก็เพลินสิครับทางผมอยู่แล้ว เพลินจนเกือบแพ้เลยต้อง เปลี่ยนเกมมาขอ
บุกบ้าง น้องอารมณ์ร่วมดีมากครับ ใครชอบทาสีคนนี้เข้าทางเลยครับ หอม ไม่มีกลิ่น ดูเหมือนจะแพ้ลิ้นด้วย จิ๊กหมอน
จิ๊กผม ซะเสียทรงเลย ทำได้ซักพักน้องบอกเสดละพี่ หนูทำให้พี่บ้างทีนี้ถึงตาน้องบ้างละครับ ลีลา พริ้วมากจนผม
ทนไม่ไหว แพ้ไปตามระเบียบ สรุป เสมอ 1:1

งานน้องมินิ M modeling
 งานดีมากครับ
 หุ่นตัวเล็กๆใครชอบแนะนำเลยครับ
 ไฟหน้าโมมา แต่เนียนครับ
รวมๆแล้วเยี่ยมครับ ผมจัดไป 2 รอบใน 2 วันเลย

:88:

ออฟไลน์ Kaw gui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 30
Re: น้องมินิ M modeling งานเด็ด เผ็ดร้อน !!!!
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 01:23:31 PM »
อุต้ะ ซ้ำสองวันติดเลยเหรอคับ  :92:

• *
Re: น้องมินิ M modeling งานเด็ด เผ็ดร้อน !!!!
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 02:00:25 PM »
ช่ายครับผม

ออฟไลน์ 10107

• *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2017, 02:50:39 PM »
 :044:

ออฟไลน์ moo9999

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 12:45:18 AM »
 :002:

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 03:16:36 PM »
น่าไปลองมากมาย ร้านนี้ค่าเสียหายเท่าไหร่อ่ะครับ

ออฟไลน์ Mr. Mon

• Level 14 กะปู๋ปรมาจารย์ แคล้วคลาดต่อศัตรู
  • *
  • Like: 613
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 03:19:09 PM »
เสียววววแทนนนน...

ฟินเลยๆ...
ตอบ PM ช้า ตอบไม่ทัน ขอโทษด้วยนะคร้าบ...

อยากได้ข้อมูล รูปแบบ uncen แอดไลน์ผมมาครับ "nuengs2" เร็วกว่า...

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 12:56:22 PM »
ถือว่าเป็นการบ้านครั้งแรกที่เก่งครับททเขียนได้อารมรณ์ดีครับ :84:

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 04:05:25 PM »
ขอบคุณครับ ไว้ผมจะมาส่งเพิ่มอีกครับ