ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องปอร์เช่ สาวสวยหุ่นเซ็กซี่ ร้าน pegasus พระราม 3 (ปลาโป๊+แนวเซ็กซี่)  (อ่าน 12084 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
น้องจัดการไปหยิบ CD มาและจัดการโหลดใส่ทันที น้องขึ้นมานั่งคร่อมที่ตัวผม แล้วจัดการจับน้องชายผม มาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นน้องก็ค่อยๆ หย่อนตัวลงมาที่น้องชายของผม และน้องชายของผมตอนนี้ มันเข้าไปอยู่ในจิมิของน้องจนเต็มลำแล้ว ขอบอกเลยว่าจิมิของน้องนี่ฟิตมาก และข้างในมันช่างตอดรัดน้องชายผมมากๆ จากนั้นน้องก็ค่อยๆเริ่มขย่มน้องชายผมจะช้าๆ และน้องก็ค่อยๆเร่งจังหวะให้มันเร็วขึ้นเรื่อยๆ :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
ระหว่างที่น้องขย่มน้องชายผม น้องจับมือผมทั้งสองข้าง ให้มาจับที่นมของน้อง ผมก็เลยใช้มือของผมทั้งสองข้างบีบ ขยำ บี้จุกของน้องอย่างมันมือเลย น้องเริ่มส่งเสียงคราง อื้อๆอ้าๆ ออกมาบ้าง  :044:

• *
น้องขย่มน้องชายผมไปได้สักพัก จากท่าเดิม น้องหมุนตัวหันหลังให้ น้องใช้มือทั้งสองข้างจับที่หน้าขาของผมเอาไว้ และน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผมอีกที เสียงเนื้อของเราทั้งสองคนกระทบกัน เสียงดังป้าบๆๆๆ  พร้อมกับเสียงคราง ของน้องที่ดังออกมาเรื่อยๆ  :044:

• *
จากท่าเดิมนั้น ผมลุกขึ้นมากอดน้อง ใช้มือทั้งสองข้างขยำไปที่หน้าอกของน้อง น้องหันหน้ามา ประกบปากจูบกับผมอีกครั้ง ส่วนน้องชายของผมตอนนี้ ก็ยังคงทำหน้าที่ กระแทกใส่จิมิของน้องไปเรื่อยๆ ฟินสุดๆเลยท่านี้ :044:

• *
จากท่าเดิม ผมจับน้องให้โก้งโค้งมา แล้วจัดการกับน้องในท่าด็อกกี้ ก้นงอนๆงามๆของน้อง ถูกผมกระแทกน้องชายใส่ไม่ยั้งเลย เสียงดังป้าบๆๆๆ พร้อมกับเสียงครางดังลั่นห้องของน้อง จนตอนนี้ทั้งผมและน้อง ต่างก็ใกล้จะถึงจุดหมายกันทั้งคู่แล้ว ผมใช้มือทั้งสองข้างจับที่บั้นท้ายของน้องเอาไว้ และเริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง แบบไม่ยั้งเลย มีแรงเท่าไหร่ผมจัดการใส่ให้น้องแบบไม่ยั้งเลย จนสุดท้ายทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน ผมนี่นอนหอบอยู่บนหลังน้องเลย เหนื่อยสุดๆ จากนั้นน้องก็มาถอด CD ออก และพาผมเข้าไปอาบน้ำทำความสะอาดอีกรอบ ออกมาแต่งตัว ก่อนออกจากห้องนอนเข้ามากอดแล้วหอมแก้มผมอีกรอบ แล้วน้องก็เดินออกมาส่งผมที่ข้างนอก :044:

• *
รูปสวยๆของน้องอีกหน่อย

• *
มาแนวเซ็กซี่กันบ้าง :044:

• *
สำหรับท่านใดที่สนใจจะขึ้นงานน้องปอร์เช่ มาหาน้องได้ที่ร้านเพกาซัสสปา พระราม 3 โครงการบางกอกสแควร์
 Tel : 0985393585
Line : bnzclub
สำหรับท่านใดที่สนใจจะเข้ากลุ่มของร้าน ซึ่งจะมีการอัพเดทข้อมูลหรือโปรโมชั่นต่างๆของทางร้านสามารถกดที่ลิงค์ข้างล่างนี้ได้เลยนะครับ
https://line.me/R/ti/g/Z2Z_qK8Ntm

ออฟไลน์ nataz

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 15
+ การบ้านท่านเทพครับ  :81:

ออฟไลน์ เฮียจั๊ก

• เข่าขาดในตำนาน
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2873
ปากสวยน่าจูบครับพี่ Bird :044: