ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอดูน้องแต่ไม่ถูกใจ ไม่ขึ้นเราผิดหรอ โดน PR ผู้หญิงพูดจาไม่ดี  (อ่าน 2193 ครั้ง)

ออฟไลน์ ozil30

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
เมื่อวันศุกร์ช่วงเวลา 21.00 แวะไปร้านประจำ แถวกัลปาพฤษ
ปกติจะเจอ PR ผู้ชายประจำ ก็ไม่มีปัญหาอะไร พอดีวันนั้นเจอ PR ผู้หญิง น้องถามว่าจองไว้ไหม ผมบอกป่าว เลยขอดูตัว PR เรียกออกมา แต่คนที่ตั้งใจจะขึ้นพอดีเพิ่งขึ้นงานไป 2 คน
อีกคนว่างแต่ไม่ลงมาโชว์ตัว (ผมเคยขึ้นแล้วเลยไม่ได้ซีเรียสอะไร) น้องก็จะเชียร์ให้ขึ้นน้องคนหนึ่งบอกรอบแรกเลยงานดี บลาๆๆๆ กำลังจะกลับต่างจังหวัดหายยาว แต่ผมไม่ถูกใจ ผมก็ถามน้องว่าน้องจะลงตอนไหน เดียวแวะกลับมาใหม่
น้อง PR พูดประมาณว่า "ถ้าไม่ขึ้นทีหลังไม่ต้องเรียกโชว์ตัว"
คือ งง มากเลย ผมก็เลยบอกว่าปกติมาบ่อย (อาจจะไม่ใช่ทุกอาทิตย์) แต่มาร้านนี้เรื่อยๆ ตั้งแต่สมัยยังไม่ย้ายร้านมา
น้องก็พูดสวนมาว่าเค้าก็มาบ่อยประมาณไใ่เคยเจอลูกค้าแบบนี้มั้งครับ ผมก็เลยบอกว่าไม่เป็นไรเดียวผม คอมเพลนน้องเอง
แล้วก็ออกมาจากร้าน แต่เอาจริงผมก็ไม่รุจักเจ้าของร้านหรอกครับ จะคอมแพลนบ้งไงก็ยังไม่รู้เลย แค่โมโหนิดหน่อย ทำไม PR เป็นผู้หญิงด้วยต้องพูดแบบนี้กับลูกค้า จะบอกชืาอร้านก็เกรงใจ เพราะไมาได้มีปัญหากับร้าน แค่มีปัญหากับ PR เฉยๆ
เป็นพี่ๆทำยังไงครับ ถ้าเจอเคสแบบนี้
ขอบคุณพื้นที่ด้วยครับที่ได้ระบาย

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
เสียลูกค้ามานักต่อนักแล้วครับ เพราะ pr ประเภทนี้แหละ ผมเลิกไปริมทะเลสาบก็เพราะ pr เช่นกันครับ

ออฟไลน์ อสุจ๊าก

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 45
ร้านอะไรครับ ตัวย่อก็ได้
ผมนักเที่ยวเลือกส่งการบ้านเฉพาะน้องที่สวยจริงดีจริงเชื่อใจได้ครับ

• *
ร้านอะไรครับ ตัวย่อก็ได้
ร้าน ไดม่อน ครับ

ออฟไลน์ < ไดมอนด์สปา > โทร. 082-797-8886 Line ID thediamondspa

• KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 5
สวัสดีครับผม PR Diamond spa

ต้องขออภัยพี่ ozil30 มาใน ณ.ที่นี้ด้วย

สำหรับเรื่องดังกล่าวทางเราจะนำไปปรับปรุงแก้ไข

ขอบคุณที่มาใช้บริการ และขออภัยอีกครั้งครับ

ค่าบริการ

1 ชม. 1,800 บาท

1 ชม. 30 นาที 2,200 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติมสอบถามได้ที่

:82:PR สุดน่ารัก เฟรนลี่ เป็นกันเองสุดๆ :82:

TEL. 082-797-8886
ID LINE : thediamondspa
ID LINE@ : @prettydiamond[/color

สนใจเข้าร่วมกลุ่ม คลิกเลย

ออฟไลน์ นายน้อย

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 44
:002:
ร้านนี้ผมเคยไปสองหนครับ
จุดเด่นเลยคือ น้องค่อนข้างเด็ก สดดี

แต่ทั้งสองรอบกดดันตอนเลือกมาก
และรอบที่สองเค้าค่อนข้างทำจองแบบฮาร์ดคอร์พอสมควรเลย

ทำให้เวลาไปร้านนี้รอบหน้าคงต้องเล็งดีดี จิได้ไม่คลาดกับเป้า

• *

ต้องขออภัยพี่ ozil30 มาใน ณ.ที่นี้ด้วย

สำหรับเรื่องดังกล่าวทางเราจะนำไปปรับปรุงแก้ไข

ขอบคุณที่มาใช้บริการ และขออภัยอีกครั้งครับ

ค่าบริการ

1 ชม. 1,800 บาท

1 ชม. 30 นาที 2,200 บาท

รายละเอียดเพิ่มเติมสอบถามได้ที่

:82:PR สุดน่ารัก เฟรนลี่ เป็นกันเองสุดๆ :82:

TEL. 082-797-8886
ID LINE : thediamondspa
ID LINE@ : @prettydiamond[/color

สนใจเข้าร่วมกลุ่ม คลิกเลย

ครับไม่ได้ซีเรียสมาก แต่ควรจะบอกน้องหน่อย ไม่ควรพูดกับลูกค้าแบบนี้ ปกติไปจะเจอ pr ผู้ชายไม่เคยมีปัญหาครับ
เผื่อลูกค้าท่านอื่นมาใช้บริการจะได้ไม่โดนแบบผม

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
เสียลูกค้ามานักต่อนักแล้วครับ เพราะ pr ประเภทนี้แหละ ผมเลิกไปริมทะเลสาบก็เพราะ pr เช่นกันครับ   โอ้ววร้านริมทะเลสาบนี้โดนๆๆกันเยอะมาก  คนด่าทั้งวงการ  ผมก้เจอกะตัว คตเซ็ง

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9

รู้ไหมร้านใกล้บ้านผม....ผมมีแผนจะไปด้วย.....แบบนี้คงต้องขอดูรีวิวอีกที....
---สายจูบ---

ออฟไลน์ KissKissKiss

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: -66
นึกว่าผมโดนคนเดียว

:032: