ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องใหม่ 174 april spa กับสัดส่วนสะกดใจ งานเน้นความสดใสประทับใจครับ  (อ่าน 611 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
และแล้วโปรโมชั่นสะท้านกะปู๋ของ april spa ก็กลับมา ได้ฤกษ์ดีทางสะดวกก็เลยทัก pr ไปครับ วันนี้ได้คุยกับคุณน้ำขิง ออกจะเกร็งๆ นิดนึงเพราะเพิ่งเคยคุยกัน (ไม่รู้จะเกร็งทำไมเหมือนกัน 555) เห็นสัดส่วนของน้อง 174 ทั้งจากรูปและจากรหัส 165 48 35 25 36 แล้วอดใจไม่ไหว จองไว้ตอนกลางวันตามเคย ไปถึงร้านก่อนเวลาน้องเลยยังไม่ลงจากงานรอสักพัก ตามเวลาเป๊ะน้องก็ลงมา เก็บข้าวของนิดหน่อยแต่งหน้าแต่งตานิดหน่อยก็พร้อมทำงานครับ วันนี้น้องมาในเสื้อลูกไม้ขาว กางเกงขายาว ผมน้องก็ยาวดำสลวย แต่ตาซุกซนของผมนี่มองทะลุเสื้อน้องไปเรียบร้อยแล้วมองเห็นไปยังบราสีดำด้านในหื่นตั้งแต่ก้าวขึ้นบันใดขั้นแรก พอไปถึงห้องก็คุยกันนิดหน่อยน้องบอกว่าเรียนอยู่ปีสุดท้ายแล้ว ต้องเก็บเงินก้อนเพื่อเตรียมเป้าหมายในชีวิตต่อไป ระหว่างนั้นผมก็ชวนน้องไปอาบน้ำ ตอนปอกเปลือกนี่ก็ฟินตามสไตล์ผมครับ ไฟหน้าแท้ขนาดไม่โกหกจริงๆ ร้านว่าเท่าไหร่ผมกะด้วยสายตาก็ประมาณนั้นเลยครับ ทรวดทรงองเองนี่ก็มีเคอร์ฟชัดทุกส่วน พอดีๆคับ จังหวะอาบน้ำน้องอาบได้เบามือมาก งานธรรมดาๆ ไม่มีอะไรหวือหวาเสร็จแล้วผมก็มารอที่เตียงนวด น้องก็ตามมาในไม่ช้า น้องถามว่าจะให้นวดก่อนมั้ย ผมกะว่าวันนี้ต้องมี 2 ยกก็เลยบอกน้องว่าเข้างานหลักก่อนดีกว่า คอร์สสองของทางร้านไม่มีทำให้ผิดหวัง ปลุกผมด้วยมือ แต่ผมไม่ยอมเพลี่ยงพล้ำเห็นไฟหน้าชูเด่นอยู่ตรงหน้าเลยชิมเข้าให้มีการเกร็งตอบสนองนิดหน่อยพองาม จากนั้นผมก็ล้วงมือลงต่ำสำรวจถ้ำแต่เอื้อมไม่ค่อยถึง (่ส่วนสูงน้องพอประมาณเลยครับ) จากนั้นใส่ cd ร้องเพลงแบบมาครบทุกท่า บด หมุน โยก หนอนน้อยตอบสนองดีจนเสียงเริ่มดังบ๊วบ เป็นการร้องเพลงที่นานและทำให้ผมอิ่มมาก พอเสร็จแล้วก็เลยบอกน้องว่าวันนี้พี่ขอยกเดียวดีกว่า เดี่ยวมานวดกันต่อ น้องก็รับคำแล้วผมก็ไปเช็ดตัวทำความสะอาดนอนคว่ำให้น้องนวดให้เพลินๆ ไป

แต่ไม่รู้อะไรดลจิตดลใจผม นวดหลังไปนวดหลังมาหื่นซะงั้น ประกอบกับเวลายังพอมีเลยชวนน้องขัดไมค์ด้วยมือต่ออีกสักยก น้องก็ไม่อิดออดครับ รอบนี้ไม่มีอะไรต่างไปจากเดิม เพราะของเดิมมันก็ฟินอยู่แล้ว เติมเจลเพื่ออรรถรสในการสไลด์อีกนิดไม่นานก็โดนรีดพิษอีกรอบครับ แล้วก็ไปล้างตัวแยกย้ายกันอย่างน่าใจหาย (ที่ต้องลาจากกัน)

สรุปงานน้อง 174 april spa
หน้าตา 8/10 ธรรมดาๆ เด็กๆ ครับ
ผิวพรรณ 8/10 เนียน แต่ไม่ถึงกับขาวผ่อง
งานบริการ 10/10 ขออะไรได้อย่างงั้น ทำเต็มที่่ ไม่มีสะดุด
งานเสียว 9/10 ร้องเพลงดีมาก แต่ว่าน้องโฟกัสที่ไมค์อย่างเดียว ถ้าเพิ่มความพริ้วในการบิ้วจุดอื่นๆล่ะก็ให้เต็มเลยครับ

ขอบคุณโปรดีๆ และโอกาสดีๆ ที่ทางร้านสรรหาน้องใหม่ๆ มาให้ตลอดนะครับ ไปทีไรไม่เคยผิดหวังเลย