ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ❄️importตัวท๊อปจากเมืองเหนือ แน่นเหมือนไม่เคยผ่านชายใด Mini@Pegasus แจกปาmp4🎬  (อ่าน 23629 ครั้ง)

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้อง ห่างหายกันไปนานเลย ลืมกันไปรึยังคร้าบ เนื่องจากงานยุ่งมากๆเลยไม่ค่อยได้ลงการบ้านเลย มีเวลาเลยแวะไปร้านประจำ รอบนี้themeจะมาแนวเหนือๆหน่อย สาวเหนือขาวๆสวยๆ เป็นสิ่งที่ชายทุกคนต้องการ รอบนี้ร้านจัดสาวเหนือเด็ดๆมาให้ นอกจากขาวสวยแล้ว เธอยังมีทีเด็ดที่ผมติดใจ จะรออะไร ไปรับชมกันได้เรยครับ

ปาเรียกน้ำย่อยซักหน่อยครับ

ขาว สวย เนียน เจอที่เหนืออย่างมากเธอก็ชงเหล้าให้ แต่ถ้าเจอที่นี่เธอจะ....

ทำแบบนี้ให้

ด่วน! แจกคลิปmp4ชวนเสียน้ำสำหรับทุกเม้น เป็นเวลา3วัน หมดเขตวันที่ 19 พฤศจิกายน เวลา 0:00น ถ้าถูกใจฝากกด+1ให้ด้วยนะฮะ ทยอยส่งให้ครบแน่นอนอาจจะช้าบ้างนะครับเพราะงานยุ่งมาก แต่ส่งให้ครบแน่

หมดเวลาแจกแล้วนะครับ จะส่งให้สำหรับคอมเม้นก่อนเที่ยงคืนทั้งหมด ส่งให้ครบแน่นอน ยกเว้นคอมเม้นแนวที่ระบุไว้นะครับ ขอบคุณทุกท่านที่สนใจอย่างล้นหลามและกด+1ให้กำลังใจกัน แล้วพบกันใหม่การบ้านฉบับหน้านะครับ

***มี user ชื่อ """ LV GEN VIOS """" ไม่สามารถส่งpmให้ได้นะครับ คิดว่าน่าจะเกิดจากชื่อใช้symbolผิดปกติเกินไป****

*****ขออนุญาตไม่แจกให้คอมเม้นนอกเรื่อง หรือออกแนวกวน👣นะครับ ขอแจ้งไว้ก่อน*****

***รูปทุกรูปรวมถึงคลิปที่แจกได้รับการตรวจสอบและขออนุญาตจากน้องแล้ว***

แนะนำสาวๆเด็ดๆของร้านPegasus

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
มาแวะชมบรรยากาศร้านซักนิด ร้านดังร้านเดิมในชื่อใหม่ ผู้บริหารใหม่เด็ดกว่าเดิม ตกแต่งใหม่อย่างเท่ ถึงสถานที่จะไม่ใหญ่โต แต่ก็อบอุ่นนะครับ ที่สำคัญที่จอดรถมากมาย ใครมาเจอก็เนียนๆบอกว่ามากินข้าวได้ อิอิอิอิ

ช่องทางติดต่อนะฮะ @Pegasus Spa
Line ID :bnzclub
โทร 098-5393585

• *
          หลังจากร้านแนะนำ แค่ได้ยินว่าเป็นสาวเหนือก็กดจองทันทีไม่ต้องคิดเลย ตัวจริงคือขาวสวยสมเป็นสาวเหนือ ผมตรงยาว จมูกโด่ง ขาวจั๊วะ หุ่นดี แต่ไฟหน้าน้องอาจจะมีไม่มาก แนวๆนมสาวหล่ะครับ ดูดมันส์ แต่วันนี้พลาดไปอย่างคือร้านเพิ่งสั่งเก้าอี้หรรษามา แต่ห้องที่ตั้งเก้าอี้ดันต้องซ่อมพื้นทั้งสองห้อง อดลองใช้เบยเศร้ามาก แต่ไม่เป็นไร ได้ขึ้นกะสาวhotก็โอเคแล้ว น้องพาไปอาบน้ำทูสบู่ให้อย่างดี แล้วก็พามาที่เตียง โห บอกเรยผิวดีมากๆครับ ช่วงล่างที่กลมกลึงทรงดีมากๆ ตอนแรกนึกว่าจะมะรุมมะตุ้มกันเลย น้องบอกน้องบอดี้น้ำมันเก่งนะ โอ้ ไม่ได้เจออะไรแบบนี้ซะนาน เลยนอนคว่ำให้น้องจัดให้1ยก

ใช้น้องถือchartสีซักหน่อยช่วยๆกัน

น้องเริ่มเอาตัวเลื้อยไปบนตัวเรา ตัวหอมๆเนียนๆ

• *
ฝีมือบอดี้น้องไม่ธรรมดาจริงๆ เลื้อยบดบนตัวผมอย่างชำนิชำนาญ โอวสบายหลัง ดูหุ่นและความขาวสิฮะ น่ามากๆ

• *
          แต่น่าเสียดายวันนั้นน้ำมันหมดพอดีเรยใช้เจลแทนจะไม่ลื่นเท่าไหร่ ถ้าลื่นกว่านี้จะยิ่งเสียวขนาดไหน จุดเด่นข้อแรกของน้องนอกจากขาวสวยคือ บอดี้เก่งมากๆ หลังจากสบายหลังกันไปแล้วก็มาสบายด้านหน้าบาง น้องให้ผมหันหน้ามาก ตอนนี้กระบองของผมอยู่ในมือสาวสวยแล้ว น้องเริ่มบิ้วหัวนมให้

• *
น้องเลื้อยเลียแทบจะทุกส่วนบนตัวผมจากนั้นก็เริ่มงานด้านล่าง ซึ่งฝีมือก็ไม่ธรรมดาอีกเช่นกัน โอยยยย

• *
ลีลาน้องสุดๆจริงๆ มีการขยับตัวเปลี่ยนpositionตลอด โอยย

• *

ออฟไลน์ meen001

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
 :013: +1 ยอดเลยครับท่าน

• *
         ก่อนที่ผมจะแย่ซะก่อนก็เรยต้องรีบจับน้องให้หยุดเนื่องจากทนฝีมือของน้องไม่ไหว แล้วอัญเชิญเกราะแห่งแสงคุณธรรม หลังจากเข้าซองแล้วผมถึงกับอึ้งในความแน่น คับสุดๆ โห อย่างกับสาวซิงๆ แค่ขยับไม่กี่ทีผมก็แทบเสร็จแล้วเพราะแน่นมาก น้องเริ่มหมุนตัวมาด้านข้าง ลีลาสุดๆจริงๆ อยากรู้ความแน่นเมันมาแล้วไปชมในคลิปได้

วิวดีมากจิงๆมุมนี้