ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ร้านริมทะเลสาบ เมืองทองยังน่าไปอยู่ไหมครับ ตอนนี้  (อ่าน 1560 ครั้ง)

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
มอถามหน่อยตัป ร้านริมทะเลสาบเมืองทองยังน่าไปอยู่ไหมครับ เข้าไปดูเด็กโคตเเจ่ม ตอนนี้เขาเปลี่ยน pr ที่ก้าวร้าวคนนั้นออกไปยัง 55 อยากไปเป็นลุกค้าประจำที่นั้นอีก

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
มอถามหน่อยตัป ร้านริมทะเลสาบเมืองทองยังน่าไปอยู่ไหมครับ เข้าไปดูเด็กโคตเเจ่ม ตอนนี้เขาเปลี่ยน pr ที่ก้าวร้าวคนนั้นออกไปยัง 55 อยากไปเป็นลุกค้าประจำที่นั้นอีก

ผมเลิกสนใจร้านนี้มา สอง สามเดือนละครับ เพราะ PR
เลยไม่มีข้อมูลว่ายังอยู่ไหม ตอนนี้ผมปักหลักแถว สุขุมวิท พระรามสาม แทนละครับ

ออฟไลน์ jamejame2002

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
โทรไปวันนี้ pr พูดจาหำหดเลย ควรเปลี่ยนได้แระคนนี้