ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เวป @MyPretty นี่แนวไหนคับ  (อ่าน 1070 ครั้ง)

ออฟไลน์ stuka

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
เวป @MyPretty นี่แนวไหนคับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2022, 02:06:21 PM »
ที่อยู่ในแบนเนอร์อ่ะคับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: เวป @MyPretty นี่แนวไหนคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 01, 2022, 01:52:48 AM »
เท่าที่ถามมาล่าสุด  งานเพื่อนทานข้าวหายสาปสูญไปแล้วตัังแต่มีโควิต  ตอนนี้จะมีแต่งานจบนอกสถานที่ คือรับจบตามแต่ตกลงกัน จะคอนโดเรา หรือ โรงแรม

แต่แนะนำว่าอย่าไปยุ่งเลยครับ  ผ่านโมอัพค่าตัวสองเท่าทั้งนั้น  ค่าตัวหมื่นนึง  ไปเจอร้านกะปู๋เหลือห้าพัน  สรุปไปร้านกะปู๋ดีสุด
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ