ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำน้อง ขนดกๆ สวยหน่อยครับ  (อ่าน 1269 ครั้ง)

ออฟไลน์ jamejame2002

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
แนะนำน้อง ขนดกๆ สวยหน่อยครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 01, 2022, 10:50:02 PM »
แนะนำน้องขนดกๆ สวยๆ แถวโซนบางนาหน่อยครับ ได้นมแท้ยิ่งดีครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
Re: แนะนำน้อง ขนดกๆ สวยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2022, 03:28:24 PM »
อยากได้ขนดกๆก็คงต้องเลือกเด็กมือใหม่  เพราะเด็กใหม่จะไม่มีโกนขนแบบพวกทำมานานแล้ว  แล้วดูให้ดีด้วยไม่ใช่ใหม่ร้านนี้แต่เก่าร้านอื่น  จริงๆมีเยอะมากเลยนะ  บางคนก็แห่กันจองกันเข้าไปเห็นเด็กใหม่ก็แย่งกันใหญ่  พอได้ลองเหมือนเอานิ้วแกว่งตุ่ม

ชอบเด็กใหม่เด็กไม่เคยเลย  อาจจะไม่ตรงโซนคุณนะ
Moon lake
Coconut   DIY   WiFi  เด็กนักศึกษาคาชุดเยอะมาก  ย้ำว่าต้องเจอตัวจริงเท่านั้นถึงจะจ่ายเงิน  ห้ามจองจากรูปทุกร้านทุกกรณี
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ narakxxx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 4
Re: แนะนำน้อง ขนดกๆ สวยหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 04, 2022, 04:49:14 PM »
หืมมม...เอานิ้วแกว่งตุ่ม 😨

ออฟไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 255
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ธันวาคม 06, 2022, 12:23:06 PM »
แนะนำน้องขนดกๆ สวยๆ แถวโซนบางนาหน่อยครับ ได้นมแท้ยิ่งดีครับ

กาเซ่ Funky  สวย นมชมพู ขนดก ดกมาก ๆ  :032: :032: :032:
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.