ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนพี่ๆที่เคยไป Meeting club ครับ  (อ่าน 1406 ครั้ง)

ออฟไลน์ chaee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รบกวนพี่ๆที่เคยไป Meeting club ครับ
« เมื่อ: เมษายน 28, 2023, 07:09:17 AM »
ตามราคาที่แจ้งไว้ในเพจร้าน ต้องมีเพิ่มอะไรบ้างอีกครับ ละได้ถึงระดับไหน ไม่รวมทิปอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ โค้ง_ShellSee

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 13
Re: รบกวนพี่ๆที่เคยไป Meeting club ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 29, 2023, 01:32:22 PM »
ตามราคาที่แจ้งไว้ในเพจร้าน ต้องมีเพิ่มอะไรบ้างอีกครับ ละได้ถึงระดับไหน ไม่รวมทิปอ่ะครับ ขอบคุณครับ

ผมไม่เคยไปนะ แต่เหมือนเจ้าของกระทู้ จะสงสัยค่าเสียหายกับร้าน
Q&A ไม่มีใครช่วยตอบ  ผมขอแชร์ ให้

เราแอดไลน์ ร้านแล้วถามตรงเลย  ผมก็พึ่ง แอด line meeting club ไป
Pr ก็คุยดีไม่มีปัญหานะคับ  แต่ผมมีปัญหาเอง คือชอบ อวบๆแน่นๆ
ร้านยังไม่มีเด็กทรงนี้ เลยไม่ได้ไปลอง

ทุกร้านเรา เตรียมค่าใช้จ่ายตามคอสปกติก็พอครับ
ส่วนเพิ่มเติมแค่ใหน ก็ตัดสินใจหน้างาน ให้มากน้อย น้องเองก็โอเคแล้ว
ค่าออกชั่น จบ ผมวางไว้ 2เทา  ส่วนใหญ่จะตรงความคาดหวังของน้องๆ
ถ้าไม่อยากจ่ายแพง อย่าเน้นจบคับ  ส่วนสเปอร์สเปื่อย สด เดี๋ยวนี้ไม่ต้องขอกันแล้ว
เกือบจะกลายเป็นงานมาตราฐาน  ยกเว้น car park อาจต้องให้ 500ขั้นต่ำ

อย่ากังวลมากไป  เที่ยวให้สบายใจครับผม

ออนไลน์ GeminiSaint

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Re: รบกวนพี่ๆที่เคยไป Meeting club ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มิถุนายน 10, 2023, 09:21:34 PM »
ถ้าเรื่องราคา แอดไปถามพีอาร์ คุณจะได้ราคา มาตรฐานร้านมา เพิ่มเท่าไรแล้วแต่ เซอร์วิช แต่ pr จะไม่ค่อยบอกความจริงของน้องเท่าไร ไม่ค่อยตรงปกด้วย แนะนำดูน่างาน