ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: (โพสต์แรกในรอบเกือบ 3 ปี)....อยากไป 17 funky spa ต้องเตรียมค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ  (อ่าน 1741 ครั้ง)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
พี่ๆอาจงงว่าทำไมไม่โทรไปที่ร้านเลยล่ะ....โทรแล้วครับ...แต่ยังอยากได้ข้อมูลเพิ่ม...รบกวนด้วยนะครับ  :81:
.......
ผมเล็งน้องเมร่ามานานแล้ว...เผอิญวันนี้เช็คข่าวว่าเข้าร้าน...ผมงี้"หำ"แข็งทันตาเลยครับ (ตอนหลังร้านบอกว่าน้องมีธุระ เข้าพรุ่งนี้แทน...ผมงี้"หำ"หดเลยอ่ะ)
...............
ร้านบอกปกติชำระ B2B อย่างเดียว ที่เหลือไปตกลงกับน้องเอง ว่าอยาก full ไหม?.....โดยบอกว่าน้องเมร่าค่าคอร์ส 2600 บาท.....ตกลงข้างบนคือ 1000-1500 บาท(แล้วแต่คน)
..............
ผมอยากทราบว่า
1. เขายังจ่ายกันแบบนี้อยู่เหรอครับ (ที่ไปตกลงข้างบน)
2. คำว่า "แล้วแต่คน" !?.....พี่ๆชำระกันกี่บาทเหรอครับ (1000 หรือ 1500 บาท ?)
3. น้องเมร่าเดินสายที่ lovely spa ด้วย...ค่าใช้จ่ายเท่ากันไหมครับ ถ้าไม่เท่ากัน... lovely spa เท่าไรเหรอครับ
........
ขอบคุณครับที่ชี้แนะข้อมูลเพิ่ม  :044:

ขอบคุณครับ
---สายจูบ---

ออฟไลน์ โทมิคุง

• พลังจักรวาล คือรวมพลังก่อนกำเนิด และพลังหลังกำเนิด
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 772
PR คนไหนนะที่ตอบคุณแบบนี้

ถ้าเป็นอย่างที่คุณบอกเล่า ต้องจับ PR มาอบรมด่วน
เที่ยวไปตามใจฝัน

ออฟไลน์ nnntttppp

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
ผมว่าร้านตอบแบบนี้เพราะกลัวโดนล่อซื้อไม่กล้าพูดรึเปล่าครับว่า มีจบ
พอผมคุยกับแอดมินร้านนี้ทางไลน์ ก็ได้คำตอบเหมือนกันครับว่า ราคา body แต่ละคนไม่เท่ากัน (ผมไม่ได้พูดถึงจบ)
แต่พอไปถึงร้าน ร้านก็เสนอมาเลยครับ จ่ายหน้าเคาเตอร์ทีเดียวเลย

ไปมาเมื่อคืนครับ เจอน้องน่ารักถูกใจ เสร็จไวไปหน่อย ไม่รู้เบิ้ลได้มั้ย แต่เสร็จแล้วก็กลับเลย ปกติอยู่เต็มเวลากันรึเปล่าอะครับ หรือทำอะไรกันต่อ

ออฟไลน์ Aeaeh

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
ถ้าไม่เคยไปร้านน่าจะตอบแค่นี้ครับ​  ไปสอบถามหน้าร้านได้ครับ​

ออนไลน์ kissend

• *
อยากไป 17 funky spa ต้องเตรียมค่าใช้จ่ายเท่าไรครับ?

ตอนนี้เมร่าน่าจะเป็นหนึ่งในคนที่ราคาแรงที่สุดในร้านครับ ให้เตรียมไป 4 เทา นิดๆครับ ส่วนสำหรับคนอื่นๆขั้นต่ำเตรียมไป 3 เทากลางๆ น่าจะได้อย่างที่ท่านต้องการแล้วครับ

1. เขายังจ่ายกันแบบนี้อยู่เหรอครับ (ที่ไปตกลงข้างบน)

ร้านให้ข้อมูลมากไม่ได้ครับ เดี๋ยวเกมส์ แนะนำให้ไปสอบถามหน้าร้านเลยดีกว่าครับ ได้เจอน้องตัวเป็นๆด้วย

2. คำว่า "แล้วแต่คน" !?.....พี่ๆชำระกันกี่บาทเหรอครับ (1000 หรือ 1500 บาท ?)

เป็นเอกลักษณ์ของร้านนี้ครับ ไม่มีเรทราคาตายตัว ขึ้นอยู่กับหน้าตา เนื้องานและ profile ต่างๆ

3. น้องเมร่าเดินสายที่ lovely spa ด้วย...ค่าใช้จ่ายเท่ากันไหมครับ ถ้าไม่เท่ากัน... lovely spa เท่าไรเหรอครับ

ผมไม่ทราบเพราะไม่เคยไป Lovely แต่คิดว่าเท่ากันเพราะเคยขึ้นน้องที่มาจาก Lovely บอกว่าที่ร้านนู้นก็ราคานี้

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
1. ร้านนี้มีคอสจบ 100%

2.ไม่รู้เพราะจ่ายคอสจบทีเดียวทุกครั้ง

3.ค่าคอสจบแล้วแต่คนครับ และแต่ละคนจะมีเรตเท่ากันไม่ว่าจะไปสาขาไหน

กฎของการเที่ยวขอเพิ่มอีกข้อแล้วกัน  ห้ามโทรถามหรือไลน์ถามข้อมูลเชิงลึกของร้าน  ขอโลเกชั่นแล้วไปถามที่ร้านเลย  ถึงร้านแล้วถามไปเลยว่ามีคอสจบมั้ย  ไม่ต้องมาถามอ้อมๆคอส full อะไร  ถามมันตรงๆเลย  ถ้าพีอายังยืนยันว่าให้ไปคุยกับน้องเอง  นั่นแหละถึงจะบอกว่าร้านนั้นไม่มีคอสจบ

พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ MD.ael

• *

ออฟไลน์ Mr.johnsmith

• *
  • Like: 1
แนะนำให้สอบถามหน้าร้านครับ หรือ ลองดูรีวิวในห้องการบ้านก็ได้ ร้านนี้มีการบ้านบ่อย ลองตีความกันเอง

ราคาจะแล้วแต่น้องครับ แนะนำให้ไปดูหน้างานหรือโทรถามดีกว่าครับ เพราะที่ลงในเว็บส่วนมากจะไม่ตรงกับที่เข้าจริง

ราคาสูงสุดเท่าที่เจอคือ สามเทาครึ่งครับ ไม่น่าเกินนี้

(แต่ปกติร้านนี้จะดีลกันหน้าร้านร้านรับตรงเลยนะ ผมไปล่าสุดก็แบบนั้น)

ออฟไลน์ johnvivid

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
ไปทำความรู้จักมาเรียบร้อยแล้วครับ
---สายจูบ---