ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านสดๆร้อนๆ น้องยูริ สำนักเกอิชา ปากเกร็ด  (อ่าน 3510 ครั้ง)

ออฟไลน์ xseeker

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 0
วันนี้งานเสร็จไว อารมณ์เปลี่ยวจึงบังเกิด โทรหาเชียร์ประจำที่โอเชี่ยน เหลือเด็ก 6 คน ไม่ใช่แนวผม ต้องตัดใจหาที่พึ่งใหม่
วันก่อนอ่านการบ้านมาเยอะที่ สำนักนี้ดีที่ไม่อั้นน้ำ แต่ไม่ใช่แนวผมอีก เน้นคุณภาพมากกว่าปริมาณ

เดินเข้าร้าน PR เข้ามานำเสนอสินค้า วันนี้แม่ค้าเยอะมาก สงสัยมาเวลาดี เลือกมา 4 คน แนวบู๊ 2 น้องฟ้าใส น้องแอน และแนวหวานอีก 2 น้องยูริ กับอีกคนจำชื่อไม่ได้แระ ถาม PR ว่า คนไหนให้จอกรถได้บ้าง คำตอบคือทุกคน อ้าวงั้นจักคนสวยที่สุดดีกว่า น้องยูริเลย

หลังเข้าเรือนหอ อ้าวเตียงเล็กนิ แต่ห้องดูปลอดโปร่งกว่าห้องเตียงใหญ่ น้องมารยาทดีครับ เสิร์ฟน้ำขิงร้อนๆเสร็จ ก็แก้ผ้าสิครับ อืม รอยสักเต็มตัวเลย นึกในใจ คงฟันไม่เข้าแน่นอน หุ่นบางกรอบครับ หน้าอกมัธยม หัวนมมหาลัย สนามหญ้าตัดเรียบร้อยดี

ตัดมาที่ห้องน้ำ น้องถามว่าปกติกี่รอบ ผมตอบไป น้ำเดียวครับ น้องบอกจะจัดให้สองเลย นึกในใจสงสัยจะโดนล่อในห้องน้ำนี้แน่ น้องจัดท่าข้างหลังให้ แต่ไม่จบครับ สบู่ยังไม่ล้างมันไม่ชิน ผมชอบเตียงมากกว่า

โรยตัวบนเขียง บอกน้องขอพี่สำรวจก่อนนะ ดูดนมแล้วน้องเริ่มคราง เลยไล่ลงล่าง พอดีผมเป็นช่างทาสีมืออาชีพครับ ทาอยู่ 10 นาทีได้มั้ง ผมชอบจริงๆ เครื่องเครางดงาม สะอาดไร้หมี น้องกระตุกขาสั่นตลอดงาน ไม่มีเบรคเรา ติดใจตรงนี้แหละ ถ้าเป็นคนอื่นโดนสั่งหยุดไปนานแล้ว จบงานมาสี ไปบ้วนปากก่อนรอบนึง

งานน้องโชว์บ้าง ถามว่าจัดโปรไม๊ค่ะ เราเลยถามว่ายังไงบ้าง พอดีจัดงบไปไม่เยอะ เลยได้แค่โปร CD ใจจริงชอบโปรเนื้อดิบมากกว่า ไว้โอกาสหน้านะ น้อวขอตัวไปหยิบแผ่นเพลงข้างนอกมาก่อน เข้ามาก็บิ้วกันใหม่อีกรอบ ผมบอกถ้าจะให้ไว ขอ 96 อีกรอบนะ น้องไม่บ่น จัดให้เลย จิตใจดีเยี่ยงนี้ มิน่าลูกค้าประจำเยอะนี่เอง แต่การบ้านไม่ค่อยส่งกันนะ กั๊กของดีไว้คนเดียวนี่เอง แต่ผมไม่ชอบกินคนเดียวครับ โปรโมทน้องเขาหน่อย จะได้เรียนจบไวๆ ทำสักพักน้ำแตกครับ น้องบอกจะเอาทิชชูมาซับ ผมว่าไปล้างเลยดีกว่านะ

ล้างตัวเสร็จกลับมาให้นวดต่อ น้องบอกหงายหน้านะ เราก็งงทำไม น้องจะนวดจากขามาให้ โธ่แม่คุณ จัดนวดหลังดีกว่านะ ผมเมื่อยหลัง หุหุ นวดๆไปหมดเวลา กะทำความสนิทสนมกันมากขึ้น รอบหน้ามาจะได้ไม่ต้องเขิน จัดสองน้ำให้เลย

คะแนน

หน้าตา 10 หน้าคล้ายดารามาก หญิง-ณัชชา
น้องยูริสวยธรรมชาติ ไม่ต้องเสริมอะไรเลย จมูกเป็นสัน

หน้าอก  7 อกเล็ก แต่หัวนมไม่เล็กนะครับ

ช่วงล่าง 10 สวย ไร้หมี

อารมณ์ร่วม 10 ฟิวแฟนเลยครับ พอดีก่อนเริ่มงานผมบอก เอาธรรมชาติ ไม่ต้อง fake นะ

มีซ้ำแน่นอน 555

ออฟไลน์ seraph_alpha

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 3
Re: ส่งการบ้านสดๆร้อนๆ น้องยูริ สำนักเกอิชา ปากเกร็ด
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 07:25:57 PM »
ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ น่าสนใจๆ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านสดๆร้อนๆ น้องยูริ สำนักเกอิชา ปากเกร็ด
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 07:41:03 PM »
 :044:

ออฟไลน์ offoff

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 12:26:11 AM »
ได้เจอน้องถูกใจ ฟินเลย

ขอบคุณสำหรับการบ้านครับ    :84:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 01:38:57 AM »
อ่านแล้วอารมณ์ขึ้นครับ ไม่ไหวแล้ววว

ออฟไลน์ Automan01

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 31
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 06:25:00 AM »
ขอบคุสำหรับการบ้านดีๆครับ

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 11:03:38 AM »
ขอบคุณสำหรับรีวิวครับ จดๆๆๆ :035:

ออฟไลน์ ปากซอย

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 05:31:37 PM »
ขอบคุนนะครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 04:33:04 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ เกอิชา ปากเกร็ด 0837049088 สุขไม่อั้น คุ้ม มีทอน

• เกอิชา ปากเกร็ด "เสร็จไม่อั้น คุ้ม มีทอน"
  • KapooClub Spa
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 64
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 03:57:07 PM »
ห้ามพลาดของดี

"บริการทุกระดับ ประทับใจ เสียวเสร็จไม่อั้น คุ้มมีทอน"

ที่นี้ที่เดียว @ สำนักเกอิชา

การันตรี คุณภาพน้องๆ By PR.กิ๊ฟซ่า

...กล้าท้าพิสูจน์...

ขอบพระคุณมากๆนะค่ะ For Homework

พี่ได้รับส่วนลด 200 บาท มาใช้บริการครั้งหน้า

แจ้ง User ที่ PR.ได้เลยค่ะ ยังมีน้องๆๆใหม่ๆๆ

อีกหลายคน รอให้พี่หวดอีกนะค่ะ

แวะมาหาน้องๆเกอิชาอีกนะ

โปรส่วนลดการบ้านสุดหรรษา 200 บาท

โปรโมชั่นส่งการบ้านสุดหรรษา!!

[301] [301] [301] [301]………กติกาง่ายๆดังนี้ ... [301] [301] [301] [301]

โปรส่วนลดการบ้านสุดหรรษา มูลค่า   200   บาท
ขั้นตอนการทำการบ้าน
           1.   มาขึ้นงานกับน้องๆที่สำนัก เกอิชา
           2.   สมัครเป็นสมาชิกเว็บ www.kapooclub.com
           3.   Login เข้าเว็บ แล้วไปที่ กระทู้ห้องการบ้าน
           4.   ตั้งกระทู้แล้วเขียนการบ้านเกี่ยวกับน้องน้องที่ขึ้นงานด้วย
           5.   มาใช้บริการ แจ้ง User กับ pr. ที่เคาน์เตอร์ ได้เลยค่ะ

*** ทั้งนี้ถ้าการบ้านที่สั้นมากเกินไป ทางร้านขอพิจารณาในการให้ส่วนลด ***

เพียงเท่านี้!! ง่ายๆ ก็รับส่วนลดกันไปเรยคร่า 200 บาท!!