ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เพราะคิดถึง เลยรีบไป น้องสั่นเซ @ Lovely Spa  (อ่าน 812 ครั้ง)

ออฟไลน์ Micro_T

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 20
เพราะคิดถึง เลยรีบไป น้องสั่นเซ @ Lovely Spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 10:12:05 AM »
 งานนี้ไปแบบด่วนๆ แต่ต้องจองกันพลาดครับ ไม่ได้เจอน้องเกือบ 2 อาทิตย์ ความคิดถึงมันเรียกร้องครับ จองคิวแรกของวัน PR แหม่ม สาวสวยจัดการให้เรียบร้อย ไปถึงร้าน พอดีเวลา น้องมารออยู่แล้ว จ่ายค่าสินสอดแล้ว นั่งรอแป๊บเดียว :034: วันนี้ชั้น 3 เลย เพิ่งรู้ว่าเริ่มแก่ หอบ แฮ่กๆ เลย น่าอายจริงๆ ครับ  :015:

มาที่ห้องไม่ต้องถามสุขภาพกันแล้ว ขอกอดให้หายคิดถึงหน่อยเถอะ น้องสั่นเซให้ความร้่วมมือดีครับ แถมยังมีหยอดว่า คิดถึงเหมือนกัน น้องมาช่วยถอดชุด ดูแลมากๆ อีกเช่นเคย นี่แหละผมว่า สเน่ห์ของน้องเลยครับ ถอดชุดออกมา ขอกอดอีกซักที งานอาบน้ำวันนี้มี บอดี้ด้วย สบู่ด้วยนะครับ ...นานๆ จะเจอแบบนี้ที :035: ต้องยั้งๆ ไว้ซักนิด ถ้าผมตามใจมีหวังพุ่งแน่ๆ ครับ มาต่อที่เตียง น้องให้พักโดยการนวดผ่อนคลายให้ครับ ดีมากๆ อันนี้จริงๆ ครับ 30 นาทีเห็นจะได้ พอ "หันหน้ามานะค่ะ " คราวนี้ใส่กันยับเลยครับ ผมนี่นอนนิ่งๆ ให้น้องจัดการ รับรองว่าโคตรฟิน ร้องเพลงให้แบบสดๆ ถึงกับต้องดิ้นกันเลยทีเดียว ... พอน้องมีอารมณ์ร่วมแล้ว อะไรๆ ก็มาครับ :044: พอใกล้จะถึงต้องสะกิดน้องให้พอ กลัวจะจอดรถ เดี่ยวน้องจะโกรธ เอา อิอิ แล้วจากนั้นก็สาวไปอีกซักนิด ต้องสะกิดอีกรอบ ว่าพี่ "หมดแล้ว" ...  :034: ำสบายตัวกันไปครับ ฟินมากๆ ครับน้องสั่นเซ  :034:

ขอบคุณ Lovely Spa นะครับ งานฟิน งานดีจริงๆ มาที่นี่บ่อยๆเพราะ 95% ทอนตลอด อันนี้ความเห็นส่วนตัวนะครับ ขอบคุณคุณแหม่มนะครับ ดูแลกันดีอีกเช่นเคย และที่ขาดไม่ได้ก็ท่านผู้ใหญ่ใจดี ที่มอบส่วนลดการบ้านครับ ฟินกันเรื่อยๆ เลย  :048:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
Re: เพราะคิดถึง เลยรีบไป น้องสั่นเซ @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 10:59:26 AM »
น่าไปลอกมั่กๆครับ :81: :82:

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
Re: เพราะคิดถึง เลยรีบไป น้องสั่นเซ @ Lovely Spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 12:41:24 PM »
เขียนได้เหนภาพมากก  ชอบครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 09:55:38 PM »
 :87:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 04:27:41 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม