ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน้ำหนึ่ง ม้าลายหุ่นฟิต ณ April Spa รังสิต คลอง 1  (อ่าน 996 ครั้ง)

ออฟไลน์ Blackforest

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
รีบมาขึ้นจ้า!!! รีบมาขึ้น!!!

คนนี้ไม่โดนไม่ได้แล้ว จะอยู่รังสิตหรือดาวอังคารก็แนะนำให้มาหากันนะครับ

เออๆ!!! รอบนี้ผมใช้ส่วนลดจากการส่งการบ้านด้วยนะ ร้านนี้โคตรคุ้มค่าราคา บอกเลย
ผมเคย Teeree แถวคลอง 1 เหมือนกัน ถูกกว่าก็จริงแต่การันตีคุณภาพแบบร้าน April Spa ไม่ได้นะครับท่าน มาที่นี่ไม่มีคำว่าผิดหวัง

ฝากพี่ PR อัพเดท spec ด้วยนะครับ ล่าสุดน้องบอกสูง 173 แล้ว อิอิ
โคตรฟิน เด็กวัยเรียนตัวสูง เนื้อแน่น หญิงในฝันเลย
จะว่าหุ่นนางแบบก็ไม่เชิง สรีระไม่ใช่สายบางกรอบ จะออกไปทางสูงใหญ่แบบนักกีฬามากกว่า น้องเคยเล่นมวยครับ (ตอนนี้มาเล่น_วยแทน 555)

ทักไปถามคิวว่างตั้งแต่ 5 โมงครับ ไปๆ มาๆ มาจบที่น้องน้ำหนึ่ง ว่างคิวต่อไป 3 ทุ่ม
เอ้า! รอก็รอวะ ประสบการณ์ที่เข้าร้านนี้มาเกือบ 20 ครั้งมันบอกว่าโคตรคุ้ม
แล้วก็ไม่ผิดหวังครับ ตัวจริงเด็กกว่าในรูปที่พี่ PR ส่งให้ดูส่วนตัวอีกครับ มาในมาดสาวแว่นน่ารักเลย ถ้าเจอข้างนอกก็คงไม่คิดว่าเด็กสาวเกรดนางฟ้าจะมาหารายได้เสริมแบบนี้ด้วย

ตอนเดินขึ้นห้องน้องพูดน้อยแต่พอเข้าห้องไปกลายเป็นคุยสนุก คนนี้มีเรื่องเล่าเยอะครับ แค่นอนกอดเกี่ยวกันบนเตียงคุยกับน้องไปเรื่อยๆ ก็ฟินแล้ว นี่แหละฟีลแฟนของแท้ (มั้งนะ ยังไม่เคยมีแฟน เหะๆ)

เริ่มยกแรก น้องจับเอาของผมไปดูดเหมือนหิว สงสัยกินข้าวไม่อิ่ม ดูดไปทำหน้ายั่วยวนไป บางคนเวลาดูดจะเอียงคอไม่ให้เราเห็นหน้าครับ แต่น้องน้ำหนึ่งเปิดให้ดูจะๆ แบบในหนังโป๊เลย เหมือนจงใจแกล้งจะให้แตกคาปากให้ได้ (ไม่รู้มี option นี้มั้ย ไม่ได้ถาม)
เหลือบตามามองผมแต่ละทีหัวใจแทบวาย  :91:

ดูดๆ พักๆ ผมเกือบแตก 2 รอบ น้องก็พักให้ตรงจังหวะพอดี ไม่ต้องบอกเลย ไม่รู้ว่าแค่บังเอิญหรือน้องทำงานนี้จนเป็นระดับ professional ไปแล้ว
ได้เวลาก็ใ่ส CD ผสานร่างกันครับ ให้น้องขึ้นให้ก่อน

โดนเด็กจับข่มขืน คืนนี้ฝันดีอีกแล้วจ้า  :032:

สักพักก็พลิกมา Missionary ท่าเดียวยาวๆ ไปเลยครับ เพราะคนนี้ไม่เปิดโอกาสให้เปลี่ยนท่าทัน เด็ดจริงครับ เสือปืนไวทั้งหลายต้องเตรียมร่างกายหน่อยนะ
ด้วยความที่น้องตัวใหญ่แต่เนื้อแน่น ขนาดร่างกายไม่ได้สัมพันธ์กับขนาดรูเลยครับ กลายเป็นฟิตแน่นกว่าผู้หญิงทั่วไปอีก

แล้วอารมณ์ร่วมมาเต็ม น้องบอกว่าน้องเสร็จง่าย ทุก stroke คือน้องเสียวจริง ก้มลงไปไซร้น้องก็ไซร้ตอบ
อ้าว! ฉิบหายแล้ว ปกติผมเสร็จยาก รอบนี้ต้องกัดฟันซอย กลั้นไม่ให้แตกก่อนฝ่ายหญิง ไม่ทันไรก็เสร็จพร้อมกัน
ทีแรกว่าจะบำเรอกามให้เธอทำคะแนนนำไปก่อนสัก 2 แต้ม แต่ไม่ไหวครับ เอามันเกิน กลั้นสุดใจได้แค่ 1-1 ยังดีไม่เสร็จก่อน เกือบเสียหมาแล้วมั้ยล่ะ  :92:

น้องกอดล็อคตัวผมไว้เลยครับ จะให้เสียบคารูไว้ก่อน น้องกำลังดื่มด่ำกับแท่งเนื้อที่อยู่ในตัว  อะไรจะฟินขนาดนั้นแม่คุณ
ผมก็พลอยได้อานิสงส์ได้ใช้เวลาสัมผัสความนุ่มชุ่มฉ่ำของรูที่ทำให้ผมลั่นไวด้วย ได้เป็นเมียจะเอาเช้าเอาเย็นเลยคอยดู
พอน้องพอใจแล้วก็ถอนออก ไปล้างตัวกัน

มานอนคลอเคลียกันบนเตียง คุยไปเรื่อยเปื่อย ลืมดูเวลา เหลืออีก 10 นาที!!! รีบต่อรอบ 2 กันเลยจ้า
จัดท่าประจำ ผมนั่งขอบเตียง น้องนั่งข้างล่างบรรเลงเพลงรักด้วยมือเจล
น้องบอกจะเสร็จทันเหรอหนูใช้มือไม่เก่งนะ แต่เหมือนพูดไปงั้นแหละ
พริ้วมาก น้ำหนักมือดี เข้ามุมดี อย่างเสียว เกร็งถึงปลายนิ้วเท้าเลย
ตอนใกล้แตกผมคุมเกมเอง มือนึงชัก อีกมือนึงก็กรีดคลึงปากรูน้องไป โคตรแฉะ จะทำให้น้องอารมณ์ค้างมั้ยเนี่ย 555
แล้วก็ปิดด้วยการกระฉูดความรักใส่หน้าท้องสุดเซ็กซี่ จบสกอร์ 2-1 อย่างงดงาม ทันเวลา

รวมๆ แล้ว วันนี้ได้ลิ้มรสมือ ปาก และรู ระดับพรีเมี่ยมทั้ง 3 แบบเลยครับ เอาหำ...เอ้ย..หัวเป็นประกันเลยครับ พักหลังนี้เหมือนดวงขึ้น มาร้านนี้ได้ขึ้นงานกับระดับดาวร้านตลอด

ฝากน้องๆ ฝากร้านด้วยครับ คุณภาพทั้งหน้าบ้านและบนห้อง ทอนกระจายทุกรอบ

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
Re: น้องน้ำหนึ่ง ม้าลายหุ่นฟิต ณ April Spa รังสิต คลอง 1
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2022, 09:10:06 PM »
การบ้านแจ่มมากเลยครับ :044:

ออฟไลน์ Ramtangkai

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 23
Re: น้องน้ำหนึ่ง ม้าลายหุ่นฟิต ณ April Spa รังสิต คลอง 1
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 23, 2022, 11:24:35 AM »
 :044: แจ่ม

ออฟไลน์ TON@K

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 11, 2023, 11:15:45 AM »
แจ่มมาก