ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: April spa น้องออยสาวอีสาน  (อ่าน 657 ครั้ง)

ออฟไลน์ Smith457

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
April spa น้องออยสาวอีสาน
« เมื่อ: ธันวาคม 17, 2022, 12:40:32 PM »
 :048: ว่างเว้นไปหลายวัน เมื่อวานประชุมเสดเร็ว ทักหาน้องน้ำขิง pr สาวใจดี แนะนำน้องให้หลายคน มาสะดุดน้องออยรูปร่างสวยงามมาก นัดแนะจองเวลาเรียบร้อย ตัดมาที่ห้องรับรองมาถึงก่อนเวลาเล็กน้อย รอน้องแปบบบเดว น้องออยกะลงมารับ ตัวจิงรูปร่างน่าตา9/10 น้องเข้ามาเกาะแขนพาเดินขึ้นชั้น3 คุยกันกะหนุงกะหนิงเหมือนกิ๊กเราเรย ถามไถ่กันไม่กี่คำน้องพามาที่เตียง ด้วยความที่น้องหวานน่ารักมาก เราเรยดึงน้องมาสำรวจความหวานสะก่อนชุดนึง ไม่น่าเชื่อ น้องจุดติดเร็วมาก แค่แตะด้านล่าง ก้อฉ่ำเยิ้มแร้ว น้องร้องขอ บอกพอก่อนๆ 555 อาบน้ำให้พี่ก่อนนร้าๆๆๆ น้องอาบบน้ำให้ดีมาก นุ่มนวล ค่อยๆทะนุถนอนกะน้องชายเรามาก ตัดมาที่เตียง น้องอาบเส็ดก้อบุกมาถึงตัวเราเรย บุกมาอย่างดุดัน แต่นุ่มนวลมาก จนเราร้องอ๊อกๆในคอ ต้องคอยจับหัวน้องไว้ กัวแพ้แตกเร็วไป เสียเชิงชายหมด 555 แต่สุดท้ายก้อโดนน๊อคแพ้แตกจนได้ สุดท้ายน้องบอกช่วงนี้ปิดเทอม อยู่ได้สักระยะนึง รีบๆหน่อยนะคับ ของดีนานไม่มี คุ้มยิ่งกว่าแฟลตปลาทองอีกคับ ลงมาเจอน้องๆอีกหลายคน...ต้องตามไปเก็บอีกแน่ๆ อิอิ