ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้าน ของป็อปปี้ April Spa รังสิต  (อ่าน 1309 ครั้ง)

ออฟไลน์ newbaby191

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
ส่งการบ้าน ของป็อปปี้ April Spa รังสิต
« เมื่อ: ธันวาคม 21, 2022, 10:01:54 PM »
หลังจากอ่านรีวิวร้าน การบ้านน้องๆ ในบอร์ดอยู่นาน ก็ถึงวันที่ผมลงสนามจริงครั้งแรกในชีวิต เลยเลือกร้านที่ใกล้บ้านที่สุดคือ April Spa นั่งเลือกน้องอยู่นาน ลังเลอยู่นาน เนื่องจากเป็นประสบการณ์ครั้งแรก สุดท้ายก็ให้ PR ช่วยเลือกให้ PR ก็แนะนำน้องป็อปปี้มา ผมก็ตกลงจองน้องไป พอไปถึงร้านไปนั่งพักแปปนึงน้องก็ออกมารับ แรกเห็นในสั่นเลยครับ น้องน่ารักมาก ตัดมาที่ห้องผมก็ทำอะไรไม่ถูก เพราะไม่เคยเที่ยว น้องคงเห็นผมเงียบๆ เกรงๆ น้องเลยเริ่มชวนผมคุยเพื่อให้หายเกรง คุยกันสักพัก น้องก็ชวนไปอาบน้ำ ผมก็เลยปลอกเปลือกแล้วไปอาบน้ำโดยดี สักแปปน้องก็ปลอกเปลือกแล้วตามมา พอผมเห็น โอโห้! น้องหุ่นดีมาก แถบเนียนทั้งตัวเลย น้องอาบน้ำให้ ตามมาตรฐานร้าน จากนั้นก็ไปนอนคุยต่อเนื่องจากผมยังไม่กล้าทำอะไรยังเกรงอยู่ สักพักน้องนวดให้[น้องนวดไม่เป็นนะครับ แต่น้องพยายามมาก เพื่อไม่ให้ผมเกรง 555+] จากนั้นก็เริ่มจู่โจมด้วยการบิ้วจากบนลงล่าง บอกเลยว่าสุดจัด สเปย์สด สเปย์ดีมาก จากนั้นผมก็หายเกรงเริ่มเล่นกับน้อง หันมาเป็นฝ่ายรุกบ้าง แต่ผมยังไม่ได้ทันทำไรมากเลย น้องก็จุดติดแล้ว นัวกันไปสักพัก น้องก็ลงไปสเปย์สดต่อ จากนั้นไม่นานก็ผมก็ถึงฝั่ง เสร็จก็พากันไปล้าง แล้วก็มานอนคุยกันต่อเพราะเวลาเหลือ พอหมดเวลาก็แยกย้าย บอกเลยว่าน้องคุยเก่งมาก เฟรนลี่สุดๆ มีร้องเพลงให้ฟังด้วย 5555+

งานบริการ 10/10
หน้าตา 10/10
สัดส่วน 9/10
งานบนเตียง 10/10

ความพยายามทำให้ผมหายเกรงนี่ให้ 100/10 เลย 5555+