ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เอาอีกแล้ว *น้องมินนี่ ใหม่ที่อารีน่าสปา* 36 แท้นมแน่นๆ 20 ขวบ ใหล  (อ่าน 1680 ครั้ง)

ออฟไลน์ Uphow

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
  โหลๆ ปลายสายบอกมีน้องใหม่มาอีกแล้ว เราจึงขอเช็ครูปหน่อยได้ป่ะล่ะ ไม่นานก็ได้รูปมาเชยชม น้องใหม่
ของทางร้าน น้องมินนี่  เห้ยๆๆๆ มีความน่ารัก 20 ขวบเองนมแท้ 36 อีกโอ๊ย จากจะฟัดเด็กขึ้นมาทันทีจองๆ
ถึงเวลามาตามนัด แอ่แฮร่ น่ารักไม่คลาดเคลื่อนจากในรูปสบายใจไป เริ่มมีการพูดคุยกันกับน้องเพิ่งมาทำได้ประมาณ 3-4 วัน
เองแอบๆมาทำค่ะคุยไปเราก็ถอดๆผ้าน้องไป น้องบางดีนมแน่นใหญ่แท้ ใช้ได้เลย องเองดีหมด อาบน้ำดีสะอาดทุกซอกมุมพูดน้อยไปหน่อย
แต่ไมดุนะครับตอนนัวกัน ไม่ใช่สิ ตอนเราเล่นบทสวาทกันกับน้องก็ได้หมด ทาสีได้ มีปากสัมผัสนิดหน่อยน้องก็ไม่หนีนะครับ นิ่งๆพูดน้อย แต่ก็
จู่โจมดี เมื่อถึงจุดๆหนึ่งก็คือตามน้ำใหลได้    :048:  :035:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
ขอบคุณสำหรับการบ้านฮะ :81:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม