ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: No.182 April spaใครขอบสาสเนิร์ดทรงโต เขิญทางนี้  (อ่าน 807 ครั้ง)

ออฟไลน์ Molee

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
บ่ายวันอาทิตย์สุดเหงา ทักไลน์หาแอดมินใครเข้าบ้าง
แอดมินส่งรูปมาให้ เบือกจองตั้งแต่เห็นรูปเบลอๆ ใส่แว่นผมสีสวยๆ
ถึงร้านไม่รอช้า โถมตัวลงนอนด้วยความชั้น 3 น้องมานอนข้างๆ นัวกันไป 1 รอบ
น้องใส่แว่นตบอดเพราะถอดมองไม่เห็นๆ โคตรเนอร์ด โคตรน่ารัก โคตรเด็ก โคตรขาว นมโคตรใหญ่ๆ ยังแข็งๆสู้มือมากๆ
ด้วยความที่น้องมาใหม่มากๆ เรียกว่าแกะพลาสติกกันเลย น้องยังไม่เก่งเท่าไหร่ แต่ถ้าได้เริ่มนัว มันส์แต่นอน
อายน้ำปกติ ไม่ดีไม่แน่
แต่บทรัก ยทเล้าโลม นี่ ถือว่าดีมาก แทบจะ Car Park หล่ยดอกเบย
เสียวๆๆมาก ตอนน้องอม แล้วมองหน้ากัน จับหัวน้องโยกเบาๆ น้องสู้ตา ไม่หลบตา  ตอนดูดนมน้อง มีเสียงคลอเบาๆ โคตรดี
สุดท้ายไม่ไหวจริงๆ งัดมารูดเองคานมน้อง
9/10 ครับ
ขอบเ็กๆ แนะนำ ถนอมน้องด้วยนะครับ น้องมาใหม่ อาจจะยังไม่เก่งมาก แต่บทรักนี่ได้ใจมากๆ