ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: การบ้านค้างส่ง คิทแคท บ้านดอกไม้ +ปลานิดๆ  (อ่าน 2113 ครั้ง)

ออฟไลน์ galaxyman8989

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 15
การบ้านค้างส่ง คิทแคท บ้านดอกไม้ +ปลานิดๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 11:40:00 AM »
สวัสดีครับ พอดีได้ไปขึ้นงานกับน้องมาสักพักแล้ว แต่ไม่มีเวลาเขียนส่งเลย มาเริ่มกันเลยดีกว่าครับ

เมื่อเสาร์ที่แล้ว  เมื่อยเนื้อเมื่อยตัว ก็ตรงดิ่งไปที่ร้านใกล้บ้าน flower spa บางแค 

พอไปถึงที่ร้าน ก็ให้ PR แนะนำไปเรื่อยๆ แต่สุดท้ายก็ยังไม่ถูกใจ ด้วยว่า ความที่เคยเห็น น้องคิทแคท แว้บๆ เลยถาม PR น้องจะเข้ากี่โมง

PR บอกไม่นาน  ก็เลยตกลงเลือก น้องคิทแคท นั่งรอประมาณ 20 นาที น้องก็มาถึง

คิทแคท เป็นเผู้หญิง ที่รูปร่างเล็ก ผิวสีน้ำผึ้ง  ที่สำคัญน้องยิ้มสวยมาก 

จากนั้น น้องก็พาขึ้นห้อง ไปถึงก็จัดน้องเช็คของ  หน้าอกใหญ่เกินตัว ช่วงล่างน้องเนียนๆ แบบเกาเหลา

งานอาบน้ำ น้องตั้งใจอาบมาก อาบแบบนุ่มนวล     ตัดไปที่เตียง  น้องคิทแคทก็นวดให้ก่อน นวดถือว่าใช้ได้

งานบิ้ว บิ้วฟิวแฟน  งานจูบ ลิ้นพันกันรัวๆ   น้องบิ้วไปสักพัก ก็ลงไปที่ช่วงล่างผม จับไมค์มาร้องเพลงสด

ทำไปทำมา ผมขอแกล้งน้องบ้าง ไซร้น้องทั่วตัว จับน้องคิทแคททาสี  น้องแพ้ไปก่อน 1-0

จากนั้นน้องก็เอาจัดผมคืน สุดท้ายผมก็แตก พ่ายแพ้ เสมอ 1-1

สรุป
หน้าตา 10/10
GF 10/10
รูปร่าง 10/10 สำหรับคนชอบตัวเล็กๆ

***งานนี้มีทอนครับ   แต่ใครจะขึ้นงานกับน้องรบกวนสุภาพ กับน้องด้วยนะครับ และอีกอย่าง น้องบอกน้องแพ้น้ำลายครับ**     

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
Re: การบ้านค้างส่ง คิทแคท บ้านดอกไม้ +ปลานิดๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 12:10:28 PM »
หูยยยย น้องหุ่นแจ่มมากๆ จดเรยครับ :013:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: การบ้านค้างส่ง คิทแคท บ้านดอกไม้ +ปลานิดๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:48:20 PM »
 :82:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 04:19:19 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม