ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านย้อนหลัง April Spa (Code 145)  (อ่าน 942 ครั้ง)

ออฟไลน์ forest13

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านย้อนหลัง April Spa (Code 145)
« เมื่อ: ธันวาคม 25, 2022, 10:12:29 PM »
พอดีวันก่อนนู้นน มีโอกาสไปทำงานแถวรังสิต ก็เลยนึกถึงน้อง 145 เล็งไว้นานแล้วแต่ไม่มีโอกาสซักที เลยถามทาง PR ปรากฎว่าน้องว่างพอดี รีบจองเลยครับ :048:
ผมไปถึงก่อนเวลานิดหน่อย นั่งรอซักครู่น้องก็เดินมารับ ตัวจริงน้องน่ารักครับ ตัวเล็กๆ ขาวๆ
พอมาถึงบนห้อง ชวนกันถอดเสื้อผ้า น้องหุ่นดีมากครับ สวยทุกสัดส่วนจริงๆ(คหสต) งานอาบน้ำทำได้ดีครับมีนัวกันเล็กน้อย  :032:
เสร็จแล้วผมก็มานอนรอที่เตียง แล้วน้องก็ตามมาครับ พอมาถึงน้องโดดมานอนข้างๆ เราเลย (นึกว่าแฟนกัน) นอนคุยกันซักพักน้องก็เริ่มเลยครับ
บิ้วด้วยมือ แล้วตามด้วยปาก สุดยอดเลยเสียวมากมาย ขออะไรไปน้องจัดให้ทุกอย่าง สุดท้ายผมก็ต้องยอมแพ้ไปครับ  :035:
ใครอยากได้ฟิวแฟน ขาว ตัวเล็ก น่ารัก หุ่นดีมาก แนะนำเลยครับ