ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: สุดฟิน!! วันทำงานกับน้องป๋อมแป๋ม Lovely spa  (อ่าน 830 ครั้ง)

ออฟไลน์ loveme.s1981

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
สุดฟิน!! วันทำงานกับน้องป๋อมแป๋ม Lovely spa
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 12:40:41 PM »
วันทำงานวันหนึ่งมีเวลาน้อยช่วงบ่ายเหมือนเดิม ลุยไหนดี ตัดสินใจครับ Lovely spa สิดีที่สุด ไปถึงร้านเพิ่งเปิด น้องยังเข้าไม่เยอะครับ คุณแหม่ม เลยเรียกน้องโชว์ตัวหมด ตื่นเต้นเหมือนเคย น้องน่ารักทุกคนครับ แต่สุดท้ายตัดสินใจที่ น้องป๋อมแป๋ม เพราะขาว น่ารัก หุ่นดี
 แจ้งคุณแหม่มใจดี ให้สิทธิ์ การบ้านส่วนลดเพียบเลยจ้าา น้องเตรียมตัว5นาที ก็พาเราขึ้นห้องครับ พอขึ้นห้องแล้วน้องก็ดูแลเป็นอย่างดีครับ ถอเสื้อผ้า อาบน้ำกัน น้องอาบให้เราสะอาด หุ่นนอ้งก็ดีมาก ขึ้นเลย ตั้งแต่อาบน้ำ แทบทนไม่ไหว(แพ้ความขาวครับ)
 ออกจากห้องน้ำเช็ดตัวเสร็จน้องให้น้อนคว่ำ น้องค่อยๆนวดอย่างแผ่วเบา ค่อยๆลงน้ำหนัก ฟินมากครับ น้องชะโลมเจลที่หน้าอกและก้มลง บอดีหลังผม ถึงน้องหน้าอกไม่ใหญ่แต่ของแท้และน้องมีความตั้งใจ ผมก็แข็งฝุดๆตั้งแต่นอนคว่ำแล้ว (นอนคว่ำลำบากมากเลย อิอิ)
บอดีไปสักพัก น้องให้นอนหันหน้า คราวนี้แหละครับ ความฟินมาเต็มๆ น้องจูบดูดให้ทุกสัดส่วน  แล้วน้องก็บอดี้ พร้อมใช้มือให้อีก ฟินสุดๆ สุดท้ายน้องเร่งรัวมือนิ้ว ไม่นาน แพ้แตกเช่นเคย กระฉูดออกมามากมายเลยครับ น้องดูแลอย่างดี นอนกอดกันกลม กอดได้สักพัก ล้างเนื้อล้างตัวน้องอาบน้ำให้เหมือนเดิม และน้องเดินมาส่งด้านล่าง กลับบ้านไปอย่างมีความสุข ^_^

ขอบคุณ Lovely spa คร้าบบบบ

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: สุดฟิน!! วันทำงานกับน้องป๋อมแป๋ม Lovely spa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 01:24:00 PM »
 :038: :038:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: สุดฟิน!! วันทำงานกับน้องป๋อมแป๋ม Lovely spa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:48:36 PM »
 :85: