ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อผมได้แสดงเอวีกับนางเอกมินอาร์ที่รัก ณ zabbspa  (อ่าน 4151 ครั้ง)

ออฟไลน์ Rusults

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
เมื่อเดือนที่แล้วเนื่องจากผมได้เห็นรูปน้องมินอาร์จากทางร้านครับ น่ารักมากๆผิวขาวจั๊วหุ่นดีสุดๆ เหมือนดารา AV คนโปรด Yuria Satomi ของผมเลย ผมจึงตัดสินใจจองน้องมินอาร์ล่วงหน้า 2 วันได้รอบแรกวันศุกร์บ่าย 2 พอดีเลย ผมเข้ากรุงเทพและไปถึงร้านประมาณบ่ายโมงกว่า ๆ

ผมนั่งรอน้องไปสักพักก็มีลูกค้าท่านนึงเข้ามาถามพีอาร์ว่าน้องที่เพิ่งมาผิวขาวๆน่ารักมากที่เดินเข้าหลังร้านไปชื่อน้องอะไร พีอาร์ก็บอกว่า ชื่อน้องมินอาร์แต่ติดจองแล้ว ซึ่งก็คือผมนั่นเองที่จองน้องไว้ แล้วพี่ลูกค้าคนนั้นเค้าก็หันมาถามผมว่า เคยเจอน้องมินอาร์มาก่อนหรือเปล่า ผมบอกว่า ไม่เคยเลยแต่รู้ว่าน้องเค้าน่ารักมากๆ ขอโทษด้วยนะครับพี่ ไม่จองยากที่จะเจอนะครับ

สักพักน้องก็ออกมาตอนรับ แว๊บแรกที่เห็นน้องมินอาร์ผมสตั้นไป10วิ น้องน่ารักมากๆ เหมือนสาวลูกครึ่งญี่ปุ่นปนฝรั่งผิวของเธอขาวมากๆและไม่ใช่ขาวแบบธรรมดานะแต่เป็นขาวอมชมพูแบบสาวญี่ปุ่นซึ่งเป็นผิวที่หาได้ยากมากๆในคนไทยเรียกได้ว่า1ในล้านเลยก็ว่าได้ แล้วพีอาร์ก็ถามผมขณะที่ผมอึ้งตะลึงงั้นอยู่ว่า จะเลือกคอร์สอะไรดีคะ ระหว่างนวดกระปู๋หรือฟลูออฟชั่น ผมตอบกลับไปอย่างไม่ลังเลว่า ฟลูสิคร๊าบบบ น้องมินอาร์ทำตาลุกและยิ้มให้ผมอย่างมีเลศนัย แล้วน้องก็จูงมือผมเข้าไปในห้องหอของเรา

พอเข้ามาในห้องเราก็คุยทักทายกัน ผมคุยไปก็ยิ้มอายไปและไม่กล้าสบตาเธอเพราะน้องเค้าน่ารักมากๆมองแล้วใจละลายเลย เธอนำน้ำมาให้ดื่มและจะช่วยผมถอดเสื้อผ้าแต่ผมเกรงใจบอกว่าผมถอดเองดีกว่า แล้วเธอก็เอาเสื้อผ้าไปแขวนให้ เธอบอกว่า ไม่ต้องอายนะ พูดจบเธอก็ถอดเสื้อผ้าออกจนหมดเผยให้เห็นรูปร่างของเธอที่เหมือนกับสาวเอวีอย่าง yuria satomi (รูปที่ 4) และผิวของเธอก็ขาวอมชมพูอย่าง yuna futaba (รูปที่ 5) รูปร่างแบบนี้ผิวขาวอมชมพูแบบสาวญี่ปุนอย่างนี้สิ ผมถึงจะได้เป็นพระเอกเอวีของจริงไง

• *
Re: เมื่อผมได้แสดงเอวีกับนางเอกมินอาร์ที่รัก ณ zabbspa
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:36:02 PM »
เธอจูงมือผมไปอาบน้ำฟอกตัวล้างกระปู๋แล้วนั่งลงคว้าไมค์ร้องเพลงสดทันทีผมได้แต่ยืนตัวขาสั่นด้วยความเสียวสยิว เธอเห็นผมที่ยืนตัวสั่นระริกระรี้จึงตกใจถามว่า หนาวหรอคะ ผมตอบว่า ทั้งเสียวทั้งหนาวเลยคร๊าบ ก่อนที่จะเสียท่าเธอแล้วอดเล่นเอวีเสียก่อน ผมจึงรีบเบรคเธอทันที ผมจะอาบน้ำให้มั่งนะ ผมพูดขึ้นมาแล้วบริการเธอด้วยการฟอกตัวหน้าอกมือแขนขาและเท้า เธอเป็นสาวน้อยเอวบางร่างเล็กขาเรียวหุ่นดีผิวสีขาวอมชมพู ผิวพรรณเธอดีมากๆเพราะเธอขาวอมชมพูธรรมชาติมาตั้งแต่เด็กแล้ว

ต่อมาผมก็ฟอกหลังให้เธอและสวมกอดเธอจากด้านหลัง ผมใช้มืออ้อมมาด้านหน้าโดยมือข้างหนึ่งลูบไล้นมและอีกมือหนึ่งก็ถูไถจิมิพร้อมกันจนเธอเริ่มเสียวซ่านสะท้านไปทั้งตัว จังหวะที่เธออารมณ์พลุ่งพล่านผมรีบพลิกตัวเธอดันติดพนังแล้วบดปากเธอจู่โจมพร้อมลูบไล้นมและถูไถจิมิอย่างหนักหน่วง จึงทำให้อารมณ์เธอขึ้นถึงขีดสุดจนตัวเธอกระตุกพรืดอย่างแรงเป็นจังหวะ และน้ำเธอก็แตกกระจายออกมาจนตัวเธอสั่นสะทาน ผมล้างตัวให้เธอแล้วจูงกันออกมาเช็ดตัวให้กัน เธอก็เอาผ้าขนหนูมาเช็ดตัวให้ตั้งแต่หัวจรดปลายเท้า ผมก็เช็ดตัวให้เธอ เราสองคนต่างเช็ดตัวให้กัน แล้วเราก็ขึ้นมานอนบนเตียง เธอบอก ให้ผมนอนคว่ำก่อนแล้วเธอจะนวดตัวนวดหลังให้ผม สบายเลยละครับ แล้วเธอก็เอาเจลนุรุมาละเลงบนหลังผมและนวดแบบอโรม่าให้อีก

สักพักพอผมเคลิ้มๆผมก็สะดุ้งสยิวและรู้สึกนิ่มๆที่หลัง ใช่แล้วครับเธอเอาหน้าอกขนาดมหึมามานวดหลังให้ผมพร้อมกับเลียใบหูผมแล้วกระซิบว่า ผ่อนคลายสบายไหมคะ จิตใจผมตอนนั้นกระเจิดกระเจิงทันที ผมทนไม่ไหวจึงพลิกตัวนอนหงาย เธอก็รีบขึ้นคร่อมแล้วจู่โจมผมทันที เธอประกบปากจูบผมเราจูบกันจนลิ้นเราสองคนพันกันจนยากที่จะแยกออกจากกันได้ โดยที่ริมฝีปากของเราสองนั้นก็ดูดดื่มความหวานจากน้ำลายในปากของกันและกัน เธอผละปากออกแล้วดูดนมผมอย่างเมามัน แล้วลงมาสเปสดให้ผมอีกครั้งจนผมเสียวสุดขีดแทบจะทนไม่ไหว ผมจึงเบรคเธอก่อนแล้วขอแก้แค้นเธอคืนบ้างหลังจากที่ผมโดนกระทำอยู่ฝ่ายเดียว

ผมจึงสวมวิญญาณพระเอกเอวีทันที ผมเลียและดูดซอกคอเธอ เธอร้องซี๊ดปากอย่างได้อารมณ์มาก ผมประกบปากจูบดูดลิ้นกันอีกครั้ง และลากลิ้นเลียลงมาที่ซอกคอผ่านไปที่ รักแร้ ท้องแขน ข้อพับ ข้อมือแล้วดูดนิ้วเธออย่างเมามันในอารมณ์ เธอร้องด้วยความเสียวสยิวสุดขั้วหัวใจ จากนั้นก็เลียกลับลงมาผ่านแขนมาที่หน้าอกแล้วดูดกินสองเต้าปทุมถันอย่างเหือดกระหาย แล้วเลียลากเลื้อยลงมาที่หน้าท้องสะดื้อ เธอดีดดิ้นไม่เป็นท่า ต่อมาก็ที่ต้นขาแล้วดูดหัวเข่าเธอทันที ซึ่งเป็นจุดเสียวอีกจุดนึงที่ดีมากๆ ต่อมาผมก็ไล่ลิ้นลงมาที่หน้าแข้งเลียวนที่ตาตุ่ม จังหวะนั้นผมก็หน้ามืด ผมจึงอมนิ้วเท้าและเลียฝ่าเท้าเธอทันที เธอร้องเสียงหลงด้วยความเสียวสุดขีด เธอส่งเสียงกระเส่าแล้วถามผมว่า นี่หรอคะการบิ้วแบบเอวีญี่ปุ่น

เธอเสียวจนอดรนทนไม่ไหว จึงดึงหัวผมขึ้นมาพร้อมแหกข้างทั้งสองข้างเพื่อเชื้อเชิญให้ผมโจมตีจุดยุทธศาตร์ของเธอ ผมปรนนิบัติปรนเปรอเธอด้วยความรักที่สลักอยู่บนปลายลิ้นแบบไม่มีสะดุดรวดเร็วดุจดั่งใบพัดเต็มกำลัง เพื่อให้เธอพึงพอใจกับวิชาชิวหาพาเพลินของผม จนเนื้อตัวเธอนั้นสั่นสะท้านไปด้วยแรงปรารถนาแห่งความใคร่ จนเธอเริ่มเสียวซ่านสะท้านไปทั้งตัว จังหวะที่เธออารมณ์พลุ่งพล่าน ผมรีบยกสะโพกเธอแล้วเลียขึ้นลงระหว่างร่องสวาทและก้นของเธอ จึงทำให้อารมณ์เธอขึ้นถึงขีดสุดจนตัวเธอกระตุกพรืดอย่างแรงเป็นจังหวะ และน้ำเธอก็แตกกระจายออกมาเต็มหน้าของผม

• *
Re: เมื่อผมได้แสดงเอวีกับนางเอกมินอาร์ที่รัก ณ zabbspa
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 18, 2017, 10:36:40 PM »

« ตอบ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 06, 2017, 09:06:56 PM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง
  เธอบอกว่า ทนไม่ไหวแล้วค่ะ ผมจึงนอนหงาย เธอรีบโหลด CD แล้วขึ้นคร่อมผมทันที เธอขื้นขย่มผมแบบไม่ยั้ง พร้อมก้มลงมาประกบปากผม เราสองคนบดปากดูดปากกันอย่างเร่าร้อน สักพักเราก็เปลี่ยนท่า ผมขึ้นคร่อมร่างเธอเอาไว้แล้วก็ค่อยๆสอดใส่ความเป็นชายเข้าไปในกายเธออีกครั้ง ร่างบางเล็กของเธอที่อยู่ใต้ร่างของผมก็บิดเร้าอย่างสุขกระสัน พร้อมกับครวญครางออกมาไม่เป็นภาษา %#(&)%(#$(#_&$_%

เมื่อสองกายเราเกี่ยวกระหวัดรัดกันแน่นมากยิ่งขึ้น เธอใช้มือทั้งสองข้างเกาะกุมร่างของผมเอาไว้พร้อมขยับสะโพกตอบรับตามท่วงทำนองเพลงรัก ที่เราสองได้ร่วมบรรเลงด้วยกันไปตามทำนองของหัวใจที่ปรารถนาจะเป็นของกันและกัน เราได้ร่วมจังหวะการขยับกายโยกย้ายส่ายสะโพกและลมหายใจของเราที่ประสานกันจนเป็นหนึ่งเดียว ความรู้สึกอันเร่าร้อนจากสอดใส่อย่างแผ่วเบาสลับกับหนักหน่วง พาเราให้เตลิดและเกิดความรู้สึกเสียวซ่านแล่นผ่านไปทั่วทั้งสรรพางค์กาย เธอแยกขาออกกว้างขึ้นเพื่อรองรับท่วงทำนองการบรรเลงเพลงรักที่เร่าร้อนจากตัวผม ทั้งผมกับเธอก็รู้สึกอิ่มเอมไปกับมันอย่างเหลือล้น ลมหายใจอุ่นๆที่รุ่มร้อนและเสียงครางกระเส่าที่เร้าอารมณ์ถูกปลดปล่อยออกมาจากผมและเธอเพื่อปลดเปลื้องอารมณ์ใคร่ที่สั่งสมอยู่ในกายเสียให้หมดสิ้น

ทุกอย่างดำเนินไปตามสิ่งที่กายของเราสองคนต้องการ ซึ่งตอนนี้ก็ไม่มีสิ่งใดที่จะมาหยุดและฉุดรั้งตัวเราเอาไว้ได้อีกแล้ว เราสองคนปล่อยตัวปล่อยใจไปกับความใคร่ที่มันเรียกร้องให้ร่างกายเราทำตามสิ่งที่หัวใจถวิลหา บทจูบที่เราโหยหา เริ่มปะทุด้วยไฟราคะที่ร้องแรงเกินยับยั้ง เราสองคนยิ่งบดปากกันทั้งดูดดุนดันขบเม้มสู้กันอย่างไม่มีถอย มือเราทั้งคู่ก็ลูบไล้ลงไปบนร่างกายของกันและกันอย่างเมามัน กายสัมผัสที่เรามอบให้แก่กัน ช่วยเพิ่มความเสน่หาซึ่งเป็นเชื้อเพลิงชั้นดีให้กับไฟราคะที่กำลังแผดเผาหัวใจเราทั้งสองคนให้ร้อนระอุอยู่ในขณะนี้ ตัวของเราสั่นสะท้านไปด้วยแรงปรารถนาแห่งความใคร่

แล้วในที่สุดผมก็กดตัวลงไปแนบประสานเพื่อหลอมรวมหยินหยางให้เป็นหนึ่งเดียวกัน พร้อมกับการปลอดปล่อยความเสียวกระสันครั้งสุดท้ายไปพร้อมๆกับเธอ เธอกอดกุมตัวผมเอาไว้อย่างแน่น ลมหายใจของเราเหนื่อยหอบบ่งบอกถึงความเหน็ดเหนื่อยจากการเสพสุขอย่างสุขสมจากกามอารมณ์ที่เพิ่งผ่านพ้นไป ผมจุมพิตเธอที่หน้าผากแก้มและซอกคอเพื่อซับเหงื่อ มันช่างเป็นเซ็กส์ที่เป็นความประทับใจครั้งนึงของผมตั้งแต่เที่ยวมาเลยทีเดียว พอจบบทรักอันเร่าร้อนเธอก็มานวดผ่อนคลายให้อีกจนเลยเวลาแล้วเราก็พากันไปอาบน้ำและจูบอำลากัน

เรื่องคะแนน ผมไม่อยากจะให้เลยเพราะเธอเอาหัวใจผมไปหมดแล้ว แต่ถ้าถามจริงๆก็สรุปได้ดังนี้ครับ

---------------------------------------------------------------

หน้าตา 9/10 ครั้งแรกที่ผมเจอ เธอแต่งหน้าอ่อนๆ เธอเกล้าผมเปิดหน้าผาก หน้าตาน่ารักเหมือนสาวลูกครึ่งญี่ปุ่นปนฝรั่งน่ารักดี

ผิว 1,000,000/10 ไม่มีคำบรรยายใดๆทั้งสิ้น ผิวเธอขาวอมชมพูจนเห็นเส้นเลือด แดงระเรื่อเจือสีชมพูไปหมดทั้งตัวเลย เหมือนสาวญี่ปุ่น เป็นผิวที่สวยเด่นที่สุดและหายากในคนญี่ปุ่นเลยผมการันตรี เพราะสาวญี่ปุ่นส่วนใหญ่จะขาววิ๊ง ขาวซีด และขาวเหลืองกัน

Body 9/10 รูปร่างอรชรอ้อนแอ้นมาก เอวบางร่างเล็กขาเรียวหุ่นดี

GF 10/10 เป็นกันเองมากๆยิ้มแย้มแจ่มใส น่ารักนิสัยดีคุยเก่งเทคแคร์เป็นเลิศ เฟรนลี่มากๆ แต่ประทับใจสุดๆคือคุยไปยิ้มไปตลอด คุยกับผมเหมือนสนิทกันมาแต่ชาติปางก่อน

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 55
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:28:10 AM »
 :032:

ออฟไลน์ ★Zabb Spa 2,499.- เรื่องเงียบ★11.00เป็นต้นไป★ ☎ 099-971-7753

• KapooClub Spa
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 6
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:51:51 AM »
ทางร้านขอมอบส่วนลด 200 บาท สำหรับการใช้บริการในครั้งถัดไป

แทนการขอบคุณเป็นอย่างสูง สำหรับการส่งการบ้านในครั้งนี้นะคะ จรุฟฟๆๆ

การบ้านร้านเราเน้นเฉพาะ การบ้านจริง ไม่นั่งเขียนเอง ลองเชค IP ดูไม่ยากคร้า

(ดังนั้น การบ้านสั้นๆ ง่ายๆ เรามีส่วนลดให้เหมือนกัน ไม่มีเงื่อนไขนะคะ)

ออฟไลน์ I’mQ

• (คุณชายคิว)
  • Level 15 ศาสตราจารย์กะปู๋วิทยา
  • *
  • Like: 476
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:22:31 PM »
บรรยายได้ AV มากครับ

:84:

ออฟไลน์ soluna

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 02:51:06 PM »
มโนภาพตามเป็นฉากๆเลยคับ

ออฟไลน์ ขุนเขาและสายน้ำ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 03:10:11 PM »
น่ารักหุ่นกำลังดีงานเยี่ยม :012: :012: :015:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:43:28 PM »
 :88:

ออฟไลน์ panathai

• *
  • Like: 0
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 02:46:35 PM »
จัดปายยยยยยยยยยยยยยย

.................
กลุ่มลับเฉพาะ  สาวรักสนุก  สาวไซด์ไลน์รับงานเฉพาะกิจ
คลิ๊กที่นี่ >>  https://line.me/R/ti/p/%40aol9123l