ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: วิปครีม@Flowers Spa ~ + ปลาร้าน  (อ่าน 2023 ครั้ง)

ออฟไลน์ กระซิกๆ2

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 9
วิปครีม@Flowers Spa ~ + ปลาร้าน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:10:18 AM »

การบ้านนี้เกิดขึ้นวันเดียวกับน้องเจนนี่ที่ส่งไปก่อนหน้านี้ครับ (http://www.kapooclubwebboard.net/forum/index.php?topic=125768.0)
หลังๆนี่ไปร้านนี้ ต้องเบิ้ลสองรอบตลอด ด้วยความประทับใจเด็กหลายคนที่ได้ขึ้นมา และไม่เคยหล่นเลยตั้งแต่เที่ยวมา (ถือเป็นความโชคดีของผม และ ร้านที่เทรนน้องๆมาค่อนข้างดีครับ)
น้องคนนี้ PR แนะนำ มาครับ หลังจากดูเวลาแล้วก็เลยเอาวะ ลองดู เราเจอกันครั้งแรก สบตากัน น้องดูน่ารักพอประมาณครับ ผมตกลงปลงใจบอก PR ว่า Okay .. จัดไป หลังจากจ่ายเงินเรียบร้อย เราก็พากันขึ้นไปยังรังรัก จากนั้นผมขอดเกล็ดเธอ และเช็คของต้องบอกว่าเธอดูแลตัวเองได้ดีในระนึง เธอผิวอมน้ำผึ้งไปทางขาวครับ ผิวพรรณค่อนถือว่าลูบแล้วเนียนใช้ได้ ติดที่ว่าเธอมีหน้าท้อง และ มีรอยสักที่หน้าท้องนิดหน่อย ซึ่งเป็นข้อเสียที่ผมไม่ค่อยชอบ ปกติจะเลือกเด็กที่ไม่มีรอยสักครับ หน้าอกเริ่มไปทางคล้อย แต่ยังพอได้รูปอยู่ครับ ยังบีบแล้วเด้งรับมืออยู่ อ่อ.. ลืมบอกไปว่า เธอไม่บางกรอบนะครับ ลักษณะจะอวบนิดหน่อย แต่อยากบอกว่า คนอวบๆนี่แหละ จัดมันส์สุดๆเลยครับ หลังๆมาเลยชอบแนวๆนี้มาก 

เราพากันไปอาบน้ำครับ ผมบอกน้องว่าพึ่งลงจากเจนนี่ สะอาดอยู่แล้ว ไม่ต้องเน้นมาก จากนั้นเรามาต่อกันที่เตียง เธอค่อนข้างบู้ในระดับนึง จึงเป็นฝ่ายให้ธอรุกก่อน
เธอเริ่มไซร้ผมจากบนลงล่าง เริ่มจากเลียหัวนมวนไปจนผมเริ่มเสียว .. จากนั้นลากลิ้น ยาววลงไปผ่านสะดือ จนถึงหัวหน่าว ยาวไปถึงตู้ฟักไข่ .. เธอล้างตู้เย็นให้ผมอย่างเรียบร้อยและ สะอาด .. ผมเริ่มจะไม่ไหว เธอจึงคว้า CD มาโหลด และ จับไมค์ไปร้องเพลงอย่างหิวกระหาย ..  เธอทำไปสักพัก ผมเห็นว่า ถ้าอยู่แบบนี้ต้องแพ้แตกเป็นแน่แท้ จึงจับเธอพลิกมาและ ค่อยบรรจงเลียยอดปทุมถันของเธอ อีกมือก็บีบเค้น และ เขี่ยปากถ้ำของน้อง น้ำเริ่มเยิ้ม
พร้อมกับไซร้ไปตามตัวของน้องและค่อยๆลูบไล้ น้องเริ่มครางไม่ไหว ผมจึงเริ่มจัดเบสิกกไปก่อน รู้สึกได้ถึงความนุ่มหนึบเกาะถนน ถือว่าจัดได้มันส์ได้เลยเดียวครับ เธอครางไม่เป็นจังหว่ะเท่าไรนัก ความมันส์ทำให้ผมหยุดไม่ได้จึงลากท่านี้ยาวไปจนเกือบ 10 นาที จากนนั้นก็แพ้แตกไปในที่สุด

หน้าตา 7.5/10
Body 7.5/10
เนื้องาน  8/10
ความเปนกันเอง   9/10
เอาอกเอาใจ       8/10

สรุป: ชอบอวบเป็นงาน ขึ้นแล้วสนุกจัดแล้วมันส์ แนะนำครับ
ปล. ต่างกรรมต่างวาระนะครับ การบ้านค้างส่งอีกเพียบเลยไว้จะหาเวลามาเขียนอีกครับ

ออฟไลน์ red_lotus4444

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 53
Re: วิปครีม@Flowers Spa ~ + ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:26:10 AM »
 :032:

ออฟไลน์ มัสมั่น

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 5
Re: วิปครีม@Flowers Spa ~ + ปลาร้าน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 12:41:40 AM »
 :038: นับถือเลยคับพี่ ฟิตจริงๆ แต่น้องๆที่นี่จัดว่าเด๊ดๆทั้งนั้น อิอิ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 07:19:48 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:43:52 PM »
 :88:

ออฟไลน์ potpot44

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 5
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กันยายน 17, 2017, 06:39:07 PM »
 :044: :044: :044:
การบ้านเด็ดจริงอะไรจริงครับ