ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: "น้องนิว" ฟรุ๊ตตี้สปา เรียกว่าหล่นได้มั้ย หรือผิดที่เรา เพราะความไว้ใจร้านแท้ๆ  (อ่าน 5174 ครั้ง)

ออฟไลน์ Giantnoi

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
สดๆ ร้อนๆ ปกติเที่ยวร้าน ฟรุ๊ตตี้สปา มานานมากตั้งแต่สมัยยังไม่ทำห้องใหม่เยอะเท่านี้ ไม่เคยผิดหวัง.... แต่วันนี้ขอส่งการบ้านครั้งแรกในการหล่นของการเที่ยวร้านนี้

ไปที่ร้านตอนเที่ยงคืนกว่า พีอาร์ก็เรียกน้องมายืน ตามสไตล์ของที่นี่ เราไปสะดุดตาที่น้องตัวเล็กๆ ชื่อน้องนิว โอเคจ่ายเงิน เดินเข้าห้อง

น้องอาบน้ำ อันดับแรกอาบไม่ค่อยสะอาดเราเลยเอามาล้างเอง แต่ไม่คิดอะไร เพราะคิดว่าทีเด็ดของร้านนี้ อยู่ที่งานสไตล์ฟรุ๊ตตี้ แบบที่ร้านเขาบอก งั้นล้างเอง เอาสะอาดๆ น้องจะได้ชอบบบบ

อาบเสร็จมานอนรอที่เตียง น้องก็เริ่มบิ้ว ด้วยการใช้ลิ้นกับนมเรา ใช้นิดหน่อย ก็เทเจลลงไปที่น้องชายเรา เพราะเราแข็งไว 555 :012:

น้องเอามือรูดๆ ไปมาๆ ปกติเราชอบงานบอดี้ ซึ่งน้องที่นี่ส่วนใหญ่มี แต่.........น้องนิว ไม่มี

เราเลยจับน้องนอนลง หวังจะบอดี้น้อง หรือเรียกว่าถู ท่าเสมือนจริง แต่น้องบอกปฏิเสธ!!! :004:   เราก็ขอน้องนิดนึงไม่ได้หรอ  น้องก็บอกว่าไม่ได้

แต่มีคำนึงที่ได้ยินแล้วเหมือนดูเราแปลก  น้องนิว บอกว่า หนูไม่เคยเจอลูกค้าแบบนี้อ่ะ  เราคิดในใจเห้ยยยยย นี่เราแปลกรึ แต่ปกติมาร้านนี้ ได้ทุกคน

เราเลยหมดอารมย์เลย.... เพราะถ้าเป็นสมัยก่อนจะไม่คิดอะไรแบบนี้ เพราะนวดกระปู๋สมัยก่อน คือแค่นอนให้เขาชักว่าวให้

แต่ปัจจุบันมันไม่ใช่แล้ว มันมีบอดี้ทูบอดี้ คงไม่มีใครอยากมาให้น้องชักให้อยากเดียว ถูกมั้ย....

กลับมาต่อที่การบ้าน....ผมก็เคยขอน้องบอกโอเค ไม่เป็นไร แล้วก็ลุกไปอาบน้ำ รอน้องอาบน้ำเสร็จ แล้วก้เดินออกมา

น้องนิวก็ถามว่า พี่โอเคป่าว.... เราก็ตอบตรงๆ ว่าพี่ไม่โอเค

เดินออกไปเรียกน้องพีอาร์มาคุย...

ผมก็เล่าให้น้องพีอาร์ฟังว่ามันมีเหตุการณืแบบนี้ทำไงดี  น้องเขาเลยเข้าไปที่ร้าน บอกให้เรารอก่อน

สักพักน้องออกมาบอกว่า .... ผมขอบอกเป็นข้อๆนะ ผมจะอธิบายในมุมผมด้วย

1. น้องบอกว่าวันหลัง ถ้าพี่มาต้องรบกวนแจ้งพีอาร์ด้วยว่า อยากได้แบบไหน ว่างานน้องคนไหนแรงๆ

ผมก็ตอบน้องว่า ปกติเที่ยวร้านนี้งานมันมีมาตรฐานเดียวกัน ผมมาเที่ยวไม่เคยผิดหวังเลย (ในมุมคือเราก็คงผิดที่ไม่ถาม แต่ก็เพราะความไว้ใจเรื่องงานร้านนี้)

2. น้องเสนอส่วนลด ให้เราครั้งแรก ถ้าจะมาเที่ยวครั้งหน้า ลด 300 บาท

ผมก็เงียบเลย...คือ ผมก็บอกน้องไปว่าผมก็ไม่เสร็จ เข้าไปแค่ไม่นาน ไม่เอาเลยดีกว่าแบบนี้  (ในมุมที่ผมมอง คือบางร้านที่ผมไป อาจจะเสนอเปลี่ยนน้อง ซึ่งผมก็คิดไว้แบบนั้น แล้วผมจะยอมให้ค่าเสียเวลาน้องเขา )

3. น้องพีอาร์เสนอส่วนลดเป็นครั้งที่2 รับเป็นส่วนลดครั้งหน้า 500 บาท

ผมเลยบอกไปว่า ผมอยากได้ครึ่งๆ คือให้น้องไป 1000 คืนผม 1000 เพราะมันเริ่งงานไปนิดเดียวเอง  ผมเลยตัดสินใจไม่รับเลย เพราะเซงมากๆ (มันไม่เสร็จไง 555)

ปล.... บางท่านอาจจะคิดว่าผมหวังงานน้องมากไป เที่ยวมันต้องมีการเสี่ยง     ใช่ครับ...แต่ไม่ใช่ร้านนี้ หลายคนที่มาเที่ยวร้านนี้ก็รู้ดีครับว่างานที่นี่เป็นยังไง ดีแค่ไหน แต่ไม่ใช่ครั้งนี้!!! 

เที่ยวนวดกระปู๋ไม่มีงานแบบใช้มืออย่างเดียวแล้วจริงมั้ยครับ ถ้าผมคิดผิดผมขอโทษ เพราะไปร้านไหนก็ได้งานแบบนี้

สุดท้ายผมคงต้องหาร้านประจำใหม่ เสียดายที่เคยเที่ยวฟรุ๊ตตี้มานาน คงไม่อยากไปแล้ว..... :004: :004: :004:

ออนไลน์ เอเลี่ยน Jacky

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 267
  • หน้ากาก นัดยิ้ม
ร้านผลไม้ ไปครั้งแรก ครั้งเดียว เผลอเกินเวลา 10 นาที พีอารืที่เป็นทอม พูดห้วน ๆ ปรับ 700 บาทไทย ก็จ่ายไป แต่ขอบายนะ ทีเดียวเลิกกัน
Believe that time is always forever. and I'll always be here
Believe it till the end.I won't go away and won't say never. It doesn't have to be friend. You can keep it till the end.

ออฟไลน์ boyse

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ใช่โดนเหมือนกัน คิดเพิ่มเพราะเกินเวลา

ออนไลน์ st.slayer

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ร้านนี้ตาดีได้ตาร้ายเสียตะหากครับ จขกท.
ส่วนprนี่ต้องช่าง***เลยครับ สุดยอดแห่งความกระด้างละ
ต้องคิดซะว่าไม่ได้มาขึ้นprครับ 555

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48

ออฟไลน์ Realface123

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
แบบนี้น่ากลัวมาก ร้านนี้คิดไว้เหมือนกันว่าอยากไป เจอการบ้านแบบนี้ ดูหนังโป้อยู่บ้านดีกว่า

ออฟไลน์ seeui

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ผมเคยโดนเเบบนี้มาเเล้วครับ ผมยังไม่เข็ดนะ 55 ร้านบางร้านที่ไม่มีการบ้านจากเทพไปลงโอกาสที่จะตีนบวมมีเยอะมากก บางร้านอัพค่าตัวเเพงเวอร์ อัฟเเบบไม่ดูหน้าเด็กในร้านเลย

ออฟไลน์ Kamui

• Level 10 กะปู๋เทวดาน้อย กะจ๊อยส์ติ๊ดเดียว
  • *
  • Like: 117
ไม่รู้ผมคิดไปเองมั้ย...
แต่พีอาร์ที่เป็นผญ ที่ไม่ใช่ผญ ที่เจอมา เป็นแบบนี้ทุกร้าน....
แทนที่จะดึงลูกค้ากลับเป็นไล่ลูกค้าซะ...
ร้านเส้นลาดพร้าว เลียบด่วน เจอมา เหมือนกันหมด....

ออฟไลน์ s1425

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 1
ไม่รู้ผมคิดไปเองมั้ย...
แต่พีอาร์ที่เป็นผญ ที่ไม่ใช่ผญ ที่เจอมา เป็นแบบนี้ทุกร้าน....
แทนที่จะดึงลูกค้ากลับเป็นไล่ลูกค้าซะ...
ร้านเส้นลาดพร้าว เลียบด่วน เจอมา เหมือนกันหมด....
ผมเคยเจอที่ OH_ SPA โชคชัย4ครับ พีอาร์หญิงหล่อ แต่เป็นการคุยในไลน์ พูดซะผมเลิกไปร้านนี้เลยครับ ร้านนี้เด็กโอเคนะครับ ไว้ทำใจได้ก่อน ค่อยกลับไปใหม่  :009:ร้านอื่นๆ พีอาร์พูด ดีดีเยอะแยะครับ  ผมว่า พีอาร์ก็เป็นส่วนนึงที่ทำให้มาเที่ยวแล้วโอเคนะครับ