ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ซีซ่า บ้านดอกไม้ ปลาร้าน  (อ่าน 1044 ครั้ง)

ออฟไลน์ Jimky

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 2
ซีซ่า บ้านดอกไม้ ปลาร้าน
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 07:38:20 AM »
มีเวลาว่างเลยแวะไปร้านดอกไม้ สักหน่อย แต่ก่อนจะไป ถาม PR สุดหล่อว่า เมเม่ว่างไหม อ่านการบ้านของเธอมาเยอะเค้าบอกกันว่าสุดๆ แต่ชะตาก็ไม่เป็นใจ น้องไม่ว่าง แต่ PR บอกว่ามีน้องในร้านเยอะแยะเลย งานเด็ดๆ เยอะ จึงตัดสินใจไปเลือกในร้าน PR เรียกน้องลงมาโชว์ตัวหลายคร มาถูกใจคนแรก น้องซีซ่า เลยทำการชำระเงิน จากนั้นน้องก็ลงมารับ ขึ้นห้องไป น้องถามชั้น 4 ไหวไหม ผมบอกไปไหนไปกัน ขพอถึงห้อง อาบน้ำธรรมดา อาจจะเป็นเพราะเขินๆ กันอยู่ และน้องยังใหม่อยู่ พอมาถึงเตียง ผมไม่นวด นอนหงายเลย น้องไม่พูดอะไร รู้งานทันที บรรเลงลิ้นไปเลื่อยๆ ลงมาถึงไมค์ ร้องเพลงสด ผม นี่อึ้งเลย ร้องไปร้องมา ขอคืนบ้าง แต่ถามน้องว่า ห้ามอะไรบ้าง น้องห้ามจูบ ห้ามทาสี ห้ามล้วง ผมก็ใช้นิ้วแทน ประมาณสัก 5 นาที น้องบอกพี่หนูไม่ไหวแล้ว ไปหลายครั้งแล้ว น้องเลยขอเอาคืน สุดท้ายก็เสร็จสมอารมณ์หมาย

หน้าตา 9/10 ถือว่าน่ารักครับ
ไฟหน้า 9/10 พอดีมือครับ สมส่วน
GF 9/10 ถือว่าโอเคแม้ตะมีจ้อจำกัด

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ซีซ่า บ้านดอกไม้ ปลาร้าน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:44:49 PM »
 :88: