ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้อง เมล่อน April spa  (อ่าน 2705 ครั้ง)

ออฟไลน์ vaker_z

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
ส่งการบ้านน้อง เมล่อน April spa
« เมื่อ: มกราคม 08, 2023, 01:09:05 PM »
แวะไปผ่อนคลาย ที่April Spa รังสิตคลอง1 ใกล้บ้าน มาหลายรอบ ส่วนใหญ่จะเลือกน้องไม่ซ้ำ
เลือกน้อง เมล่อน จาก PR แนะนำ เห็นน้องหลายรอบ แต่ยังไม่เคยขึ้น,,,,,,
พอเจอน้องตัวจริง น้องน่ารัก ผมสั้น หุ่นดี   
ตัดไปที่ห้อง น้องชวนไปอาบน้ำก่อนตามธรรมเนียม น้องถอดเสื้อผ้า หุ่นดี เนื้อตัวเนียน ไฟหน้าพอดีมือ นมทำมาแต่ดูดี กลมสวย ช่วงล่างปิดสนิท
น้องอาบน้ำงานดี  ชวนคุย เรื่องดินฟ้าอากาศ และถามว่าเคยมาไหม? น้องมีมารยาทดี
ตัดมาที่เตียง เริ่ม Survey น้องแบบ 360 องศา พร้อมซุกไซ้ ไปมา ไม่รอช้า
งานน้องตามใจเลย ชักตรงไหน ชอบนวดตรงไหน ขอให้บอก 555
ผมนี่ เสร็จไป 2 รอบ

สรุป review
1 หน้าตา 9/10
2 หุ่น/ไฟหน้า 9.5/10
3 บริการ 10/10
4 PR 10/10  (บริการดีมาก)

แล้วคราวหน้าจะไปซ้ำอีกรอบ 555 :044: