ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ส่งการบ้านน้องแป้งหวาน Lollipop TNT งานบันเทิง  (อ่าน 1176 ครั้ง)

ออฟไลน์ Andy Cole

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 9
ส่งการบ้านน้องแป้งหวาน Lollipop TNT งานบันเทิง
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 04:06:25 PM »
เมื่อต้นเดือนมกราคมที่ผ่านมา ผมก็ไปเที่ยวร้าน Lollipop อีกครั้ง น้องที่นี่บริการดีมาก ผมขับรถถึงร้านก็ช่วงหัวค่ำ  มีน้องเกือบสิบคน PR เรียกมาดูตัวทีละคน ตัดสินใจเลือกน้องแป้งหวานครับ เพราะผมชอบผิวขาว หุ่มเฟิร์มมาก  น้องไปเอาน้ำ และขึ้นห้องกัน ได้ห้องกว้างเตียงใหญ่ดี   น้องถามว่าพี่เคยมาที่นี่ไหม ผมบอกน้องว่ามาได้ 3 ครั้งแล้วมั้งถ้าจำไม่ผิด คุยกันสักพักน้องชวนไปอาบน้ำ  อาบน้ำดีมาก มีบอดี้เสียวในห้องน้ำด้วย

สักพักเช็ดตัวก็มานอนรอน้องที่เตียง  น้องอาบน้ำเสร็จก็ตามเรามาที่เตียง  ผมก็ให้น้องบิ้วให้ก่อน น้องก็บิ้วผมตั้งแต่หัวนมวนไปที่หน้าท้องก็เสียวดี
งานน้องไฟเตอร์ครับ ผมก็เลยขอบิ้วน้องบ้าง ดูดนมน้อง น้องน่าอกสวย หัวนมยังชมพูอยู่
สักพักก็ขอลงไปบิ้วที่ป่าหญ้าบ้าง ไม่มีกลิ่นรบกวน น้องตามใจดีพอประมาณ  จากนั้นผมก็เอาจรวดจับใส่หว่างขาน้องซอยจนเสร็จ แตกมาเพียบเลย อัดอั้นมาหลายวัน  ปล่อยหมดแม็ก จากนั้นน้องก็พาไปอาบน้ำล้างตัว ใส่เสื้อผ้า เหลือเวลาอีกประมาณ 30 นาที ขอน้องต่อรอบสอง  น้องใจดีจัดไปตามคำขอ มารอบนี้ขอน้องทำ 69 น้องตามใจครับจัดให้ตามคำขอ นับไปนับมากันสักพัก ก็เอามาแตกที่หน้าท้องน้อง ฟินกันไปครับ  เสร็จกิจน้องพาไปอาบน้ำ หยิบเสื้อผ้ามาให้ผมใส่
ก่อนจากบอกน้องว่าจะว่างจะมาจัดน้องอีกนะ งานน้องบันเทิงมากเลย ก็ให้สินน้ำใจน้องไปตามระเบียบครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: ส่งการบ้านน้องแป้งหวาน Lollipop TNT งานบันเทิง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 06:59:44 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ส่งการบ้านน้องแป้งหวาน Lollipop TNT งานบันเทิง
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:45:41 PM »
 :81:

ออฟไลน์ Clevermore

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 02:41:19 PM »
ไม่ได้จบธรรมดา แต่เป็นจบสองรอบ