ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไปรุกล้ำ น่านน้ำ ที่ lovely โดนจับ (กระปู๋) เลยครับ  (อ่าน 970 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เรื่องมีอยู่ว่าผมแวบไป lovely spa มีนบุรีมาน่ะครับ เดินเข้าร้านไปนึกว่า pr นัท จะจำไม่ได้ แต่ก็จำได้ เก่งจริงๆ ยกนิ้วให้เลย เข้าไปไม่พูดพร่ำทำเพลงครับ ชวนดูตัวน้องๆ ก่อนเลย วันนี้ผมไปกลางวันมีน้องๆ 5 คน (ถือว่าเยอะนะครับ สำหรับช่วงกลางวันร้านพึ่งเปิด) ก็ลังเลสองคนระหว่างน้องน่านน้ำ กับน้องเฮเดย์ แต่ก็มาตัดสินใจเลือกน้องน่านน้ำครับ และขอสาธยายน้องน่านน้ำคนเดียวดีกว่า เพราะจำได้ว่าร้านเคยโปรโมทว่าเป็นพริตตี้อะไรทำนองนี้ ประกอบกับตัวจริงที่ได้เห็นประทับใจครับ น้องมาในชุดเสื้อ+กางเกงชิ้นเดียว สีขาวลายดอกชมพู ขากางเกงสั้นๆ เผยเรียวขาน้องน่านน้ำชัดเจน แต่เรื่องผิวนั้นไม่ขาวมาก อีกอย่างที่น่าจะมัดใจผมน่าจะเป็นสีหน้าแววตาดูเชื้อเชิญ (ไม่รู้คิดไปเองรึป่าวนะฮะ) เลยตัดสินใจเลือกน้องคนนี้เลยครับ

น้องเตรียมน้ำเสร็จก็ยื่นหน้ามาจากห้องครัว แล้วสบตาผมอีกครั้งแล้วส่งสัญญาณว่าพร้อมแล้ว (บังเอิญ pr นัทติดลูกค้าอีกคนเลยไม่ทันได้บอกผม) ผมก็ลุกเลย (ลุกขึ้นยืนนะครับ) แล้วเดินตามไปทางประตูสวรรค์หลังร้าน ระหว่างเดินตาม น้องน่านน้ำ ขึ้นบันไดไปก็ประทับใจอีกอย่างคือกลิ่นน้ำหอมที่น้องใช้ กลิ่นกำลังดี ฉีดแบบพอดีๆ ไม่อึดอัด ภาพในความคิดผมตัดไปเลยครับ มารู้ตัวอีกทีก็ตอนที่อยู่ในห้องกับน้องสองต่อสองเสียงล็อกลูกบิดดังแกร๊ก แล้วครับ

งานของ น้องน่านน้ำ เริ่มด้วยการมานั่งคุกเข่าตรงหน้าผมตอนที่ผมนั่งอยู่บนเก้าอี้ในห้อง คุยเก่งออดอ้อนเห็นแววทอนแต่หัววัน ผมทำอะไรไม่ถูกก็เลยชวนน้องไปอาบน้ำกันครับ พอน้องถอดเสื้อผ้าออกก็พบว่ารูปร่างดีซะเหลือเกิน นาฬิกาทรายชัดมาก แต่ท่านที่คาดหวัดอกตู้มๆ กับผิวหยวกกล้วยอาจต้องผ่านน่านน้ำไปนะครับ เพราะน้องไม่ได้เด่นในสองเรื่องนี้น่ะครับ พอเข้าไปในห้องน้ำน้องก็ยังชวนคุยเหมือนเดิม สดใสพลังเต็มเปี่ยมจริงๆ น้องคุยน่าฟังนะครับ ยิ้มแย้มตลอดอีกด้วย ผมตัวสูงกว่าน้องประมาณ 20 cm น้องต้องเงยหน้าขึ้นมาคุย เวลาผมเห็นน้องน่ารักขนาดนี้ ปากนิดจมูกหน่อยมาคุยอยู่ใกล้ๆ อยากจะจูบจริงๆ ครับ แต่อดใจไว้ก่อน ตอนนี้สัมผัสมือนุ่มๆ และพริ้วไหวของน้องไปอย่างเดียวเดี๋ยวไปต่อที่เตียง

พอมาที่เตียงก็เริ่มฟินเลยครับ ผมแพ้ทางน้องที่มือพริ้วๆ นุ่มนวลๆ อย่างงี้จริงๆ แต่เสน่ห์ของ น้องน่านน้ำ ไม่ใช่แค่นั้นนะครับ ผมชอบเวลาที่เธอพรมจูบตั้งแต่แก้ม (รู้งี้ล้างหน้าตอนอาบน้ำก็ดีนะครับ สงสารน้องจุ๊บแก้มผมมีแต่เหงื่อ กับความมัน) ลำคอ หน้าอก ไล่ลงไปจนถึงน้องชายผมพร้อมๆ กับใช้มือรุกเร้าจุดสำคัญของผมจนกระทั่งแข็งตัวเต็มที่พร้อมสำลัก ผมเอียงหน้าไปหาริมฝีปากของเธออย่างลุ้นๆ ว่าจะได้รับการตอบรับอย่างไร แล้วก็แจ๊คพ็อตครับ เธอตอบรับอย่างดีริมฝีปากประกบกัน ขั้นต่อไปของผมจึงไปอยู่ที่การทะลวงลิ้นเข้าไปซึ่งก็ได้รับการตอบรับเป็นอย่างดี พร้อมกับเสียงในลำคอของเธอที่ทำให้กระชุ่มกระชวยยิ่งนัก แป๊บเดียวผมก็เสร็จครับ (น้องคงตกใจกับความไวครั้งนี้ ยูเซ็น โบลต์ ยังต้องยอม) จากนั้นยกสองเริ่มขึ้นทันทีที่ลูกๆ ผมถูกเช็ดออก สเต็ปเหมือนเดิมทุกอย่าง เสร็จเร็วจนน่าอายเหมือนเดิม แต่มันฟินครับ ไม่ต้องนานก็ได้ถ้าน้องเก่งขนาดนี้ครับ

สรุปงาน น้องน่านน้ำนะครับ
หน้าตา 9.5
รูปร่าง 9
ผิว 8.5
งานนวด (ไม่รู้เลยครับ ไม่ทันนวด)
งานเสียว 10 (จริงๆ อยากให้เยอะกว่านี้นะครับ)

จบการบ้านฉบับแรกครับ ขออภัยที่ยาวหน่อย แถมไม่มีข้อมูลงานระดับ 2 ระดับ 3 นะครับ เพราะผมเที่ยวแค่ระดับ 1 แต่พอจะบอกได้ว่าน้องรับระดับ 3 ได้ด้วยครับ

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: ไปรุกล้ำ น่านน้ำ ที่ lovely โดนจับ (กระปู๋) เลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 15, 2017, 09:16:43 PM »
 :88:

ออฟไลน์ KUNTA

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 5
Re: ไปรุกล้ำ น่านน้ำ ที่ lovely โดนจับ (กระปู๋) เลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2017, 01:41:01 PM »
ขอบคุนครับ

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2017, 12:51:02 PM »
เขียนดีมากๆๆ   อยากไปเรยครับ

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 12:39:14 PM »
 :013: