ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Rachel:นางฟ้านางงาม Miss U2xxx หุ่นนางงาม งานดีขาสั่น ร้องลั่น  (อ่าน 2285 ครั้ง)

ออฟไลน์ mharry

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 1
หลังจากอยู่ในวงการมานาน7-8ปี ส่งการบ้านแรกซะที 555  แรกเริ่มมีแจ้งว่าพรุ่งนี้มีน้องมาใหม่ หุ่นดี หน้าสวย Profile นางงามประกวดMiss U2xxx 1-15คน เห็นรูปน้องจากไลน์ ต้องรีบจองสวยมาก หุ่นดี PRแจ้งคิวน้องแน่นมาก และไม่รู้จะมาทำอีกหรือเปล่า  เที่ยงวันรุ่งขึ้น รีบOn the Road มุ่งไปร้านทันที ได้พบหน้าPR ซักถามคิวน้อง Hot จริงไรจริง เต็มทุกรอบแล้วค่ะ โชคดีที่จองไว้ อิอิ  พอได้พบเจอน้อง หน้าหุ่นไม่มีDropเลย สวย หมวย สูง173 รีบถอดผ้า อาบน้ำอย่างไว ไฟหน้าใหญ่35 ทรงดี จุกแดง งานอาบน้ำปกติ เทคแคร์ดี กระโดดลงเตียง หันหลังกะให้นวด น้องบอกหันหน้ามั๊ยค่ะ หนูพร้อมลุยค่ะ อุต๊ะ! น้องละเลงลิ้น และเสกของหายสดๆ สุดเสียวเลยจ้า น้องบอกหนูเสร็จไวนะค่ะ งานดี ร้องดังลั่นห้อง ทุกซอกทุกมุม ทุกท่า ย้อง Miss U@Rachel ของดีที่ต้องเก็บ :032:

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: Rachel:นางฟ้านางงาม Miss U2xxx หุ่นนางงาม งานดีขาสั่น ร้องลั่น
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 06:57:53 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: Rachel:นางฟ้านางงาม Miss U2xxx หุ่นนางงาม งานดีขาสั่น ร้องลั่น
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 19, 2017, 09:45:49 PM »
 :044:

ออฟไลน์ Bigdicker

• เพลินในทางชีวิต ไม่ยึดติดสิ่งใด ๆ
  • Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 12:32:13 PM »
 :013: :013:

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 08:02:05 AM »
แจ่มเลยครับ  :044:
Make love not war ^^