ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องจูนแห่ง Flower Spa คุ้มจริงๆ  (อ่าน 1504 ครั้ง)

ออฟไลน์ zecret

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 2
น้องจูนแห่ง Flower Spa คุ้มจริงๆ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 12:32:14 PM »
ส่งการบ้านน้องจูนครับ
        ได้มีโอกาสไปใช้บริการร้าน flower ครั้งแรก เปิดเข้าไปดูในเวปเห็นมีเด็กใหม่ๆ สวยๆ หลายคน ที่สำคัญร้านนี้เด็กยังใสๆ เป็นส่วนมาก เลยตัดสินใจไปที่ร้าน ตอนแรกผมเล็งน้องคนนึงไว้แต่พอไปถึงน้องขึ้นงานอีกนานกว่าจะลงมาเลยดู รูปไปพลางๆ มาสะดุดที่น้องจูน พีอาร์บอกขึ้นงานอยู่แต่กำลังจะลงละ เลยตัดสินใจรอ และพอน้องจูนลงมาก็ไม่ผิดหวัง ตัวจริงน่ารักกว่าในรูปมากมาย ทั้งสวย ทั้งเซ็กซี่ มาในชุดนักสาด้วย ซี๊ดดดดด
        หลังจากจ่ายค่าเสียหาย น้องก็ลงมารับพาขึ้นห้อง น้องอัธยาศัยดีครับ ชวนคุยตั้งแต่เดินขึ้นบันได จนถึงห้อง ผมชนน้องนั่งคุยกันก่อนที่จะอาบน้ำ พอจะอาบน้ำ ถอดออกมานี่โอ้ยรู้เลยว่าคุ้ยิ่งกว่าคุ้ม รูปร่างน้องดีมาก หน้าท้องแบนราบ นมทรงสวยกำลังดี แต่งานอาบน้ำธรรมดาครับแต่ไม่เป็นไรผมไม่เน้นอยู่ละ ตัดมาที่เตียงครับ น้องถามว่าจะนวดหลังมั้ยผมรีบตอบเลยว่านวดข้างหน้าเลยดีกว่า จากนั้นน้องก็เริ่มแสดงฝีมือ ลิ้นน้องพริ้วมากครับไล่ตั้งแต่หัวนมจนถึงน้องชายเลย งานบิ้วผมถือว่าดีมากครับออกแนวหวานนะ มือน้องก็สาวไปด้วยจนผมเกือบทนไม่ไหวเลยของเป็นฝ่ายจู่โจมบ้าง น้องตามใจดี ขออะไรก็ได้และมีอารมณ์ร่วมดีครับ แฉะจริงอะไรจริง ผลัดกันบิ๊วไปมาจนสุดท้ายก็ถึงสวรรค์ครับ จากนั้นก็มานอนคุยกัน

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: น้องจูนแห่ง Flower Spa คุ้มจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 03:48:20 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ kkoko3813

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 73
Re: น้องจูนแห่ง Flower Spa คุ้มจริงๆ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 04:02:02 PM »
น้องงานดีมาก ผมขึ้นมาแล้ว น้องเพลงให้ด้วยนะ แต่ไม่ร้องสดร้องใส่ cd แต่ก้อร้องได้เสียวดี :032:

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2017, 11:56:12 PM »
น่าสนใจครับ :92:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: มีนาคม 07, 2017, 05:08:39 PM »
 :88: