ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: โหวันนี้ฟาดเด็กคอนแวนม.6 ของแท้มันมากครับน้องวอนโซ้ย (Funky)  (อ่าน 3027 ครั้ง)

ออฟไลน์ coyoman1

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 16

พีอาร์โทรแจ้งว่ากำลังมีน้องใหม่มาสมัคร วันนี้ผมกำลังว่างอยู่พอดีก็เลยขับรถไปFunkyหน่อยดีกว่า พอไปถึงน้องกำลังนั่งเขียนใปสมัครอยู่พอดี  น้องพีอาก็ให้น้องคนอื่นออกมาทักทายทีละคน มีสวยๆหุ่นดีหลายคน โดยเฉพาะน้องเพลินหน้าตาสวยคม ขาว อวบนิดๆกำลังน่าฟัด สะโพกกลมงอนได้รูปสวยงามมากครับ วันนี้ขอเทรนน้องใหม่ก่อนดีกว่าครับ ครั้งหน้าค่อยจัดน้องเพลิน  ผมชอบมากเลยน้องขาวอวบแบบนี้

เขียนใบสมัครเสร็จน้องใหม่ก็ออกมาโชว์ตัว น้องมาในชุดเสื้อยืดกางเกงยีนส์ขาสั้นโชว์ขาที่เรียวสวยได้รูป หน้าตาน่ารักดีครับ ตัวเล็กๆหน้าท้องแบนราบแต่มีทรง ผิวขาวดูดีตามแบบคุณหนูครับ จ่ายค่าคอสเสร็จก็พาน้องลงมาที่ห้อง เปิดไฟสว่างๆจะได้มองเห็นเรือนร่างของน้องชัดๆ ได้ฟิวสุดดเลยครับ

ถึงห้องนั่งคุยสักพักผมก็ขอฟัดน้องก่อนดีกว่าผมระดมจูบไปทั่วใบหน้าของน้อง แล้วก็ถอดเสื้อผ้าน้องออกทีละชิ้น ถอดเสร็จผมถึงเห็นนมน้อง ซ่อนรูปจริงๆตอนแรกนึกว่านมจะเล็กเพราะน้องผอม แต่ความจริงนมน้องไม่เล็กครับใหญ่พอดีมือจุกชมพูเลยครับน่าดูดมาก เพียงแค่คิดเท่านั้นปากของผมก็มาจ่ออยู่ที่จุกน้องแล้วครับ ผมไม่รีรอให้เสียเวลาดูดนมทันที จุกนุ่มปากนุ่มลิ้นดีมากครับผมดูดสลับไปมาซ้ายขวา ดูดไปบีบเค้นไปมันส์มือดีจริงเลยครับนัวร์ไปสักพักผมจับน้องหันหลังแล้วเอานิ้วล้วงเข้าไปเขี่ยติ่งไปมาจนน้องเสร็จไปก่อนน้ำเต็มมือเลย

แล้วผมก็เล่นท่าเบสิคจนเสร็จคาปากถ้ำ มันส์มากครับ ของดีแบบนี้ต้องรีบไปเก็บกันนะครับ ดูแล้วน้องคงทำไม่นานแน่ๆ

งาน  น้องวอนโซ้ย น้องคุยเก่งตั้งใจทำงานไม่หวงตัว GF จัดว่าดีครับตามใจสุดๆ
เนื้อตัวสวยตามสไตล์คุณหนูของแท้

ออฟไลน์ panathai

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
 :044: :044: :044:

.................
กลุ่มลับเฉพาะ  สาวรักสนุก  สาวไซด์ไลน์รับงานเฉพาะกิจ
คลิ๊กที่นี่ >>  https://line.me/R/ti/p/%40aol9123l

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 🦊WolfWallstreet🦊

• ลายแทงเด็ดๆอัพเดทตลอดดูที่ลายเซ็น
  • Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 1053
น่าไปลอกมากครับ :92:

ออฟไลน์ ♪☺คนขี้เมื่อย☺♪

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 5
ต้องจดไว้  :013:

ออฟไลน์ ดุก.. อุยย...

• ลดอบายมุข รุกอวัยวะ
  • Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
  • ทีมอมตะ
การบ้านน่าตามไปลอกจริงๆ  :048:
Make love not war ^^

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48