ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: อัั้ยยะ!! หลุดมาจากMAGAZINEน่ารักแบบนี้ แถวบ้านเรียกนางฟ้าYes..แน่นอน ไหลโจ๊ก@4K  (อ่าน 23656 ครั้ง)

ออฟไลน์ SODA007

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 2016
พร้อมๆกับที่มือขวาก็เลื่อนลงไปถูไถที่เนินล่างไปเรื่อยๆ

จนรู้สึกว่ามีน้ำเปียกชุ่มไปหมดแล้ว ผมจึงเลื่อนตัวลงไปสูดดม

เนินล่างของเธอ กลิ่นสะอาดมาก ดูแลดีมาก

เธอพยายามเอามือมาจับหัวของผม จะผลักออกให้ได้

เธอคราง "อู้ยยยยย ซี๊ดดดด....เฮ้อออ"
:92:

• คนเราอยู่ไม่ถึง100ปี รักกันไว้ครับพี่น้อง
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
ผมก็บอกว่า ขอนะ ผมจะทำให้เธอมีความสุขที่สุด

แล้วก็ใช้ปลายนิ้วแหย่ลงในร่องเนินและวนเลียอยู่อย่างนั้นนานพอสมควร

ปล่อยให้ไอ้จ้อนของผมที่กำลังแข็งตัวเต็มที่มันลากผ่านสีข้าง

และนมของเธอ จนเธอร้อง ว้ายยย
  :87:

• *
อารมณ์ของเธอตอนนี้มันเตลิดแล้ว

เพียงแต่ว่าเธอยังไม่เคยเจอรุกเร็วแบบนี้

ผมเล้าโลมเธอได้ที่แล้ว ก็เลยเข้าไปนั่งแทรกระหว่างขา

ในท่าเธอนอนหงาย แล้วก็เอาสองมือช้อนขาเธอขึ้นมา

ใช้นิ้วมือเขี่ยวนไปมาไปที่ปากรูของเธอ มองไปดู โอ้โห

รูของเธอมันมีชมพูสดใสและยังปิดสนิทเลย
ยังกลัวว่ามันจะเข้าได้ยากขนาดไหนนะเนี่ย
  :032:

ออฟไลน์ ssoomm

• Level 12 กะปู๋มหาเทพ ค้ำฟ้าท้าปฐพี
  • *
  • Like: 21
 :038: สุดยอดเลยเฮียโซดา น้องสูงยาวน่ารักมากครับ.......

• *
สำรวจความพร้อมของอารมณ์ที่แสดงออกด้วยความโหนกนูน

ก่อนที่จะค่อยๆใช้นิ้วชำแรกเข้าไปในกลีบอูมที่ปิดสนิท อีกครั้ง

"อูย....หนู....แฉะไปหมดแล้วค่ะ ซี๊ดดดดดดดดด"

ผมยังชอนไช ซุกไซร้ สะกิดสะเกา จนเธอสะท้านอยู่พักใหญ่
จึงหยุดเพื่อขยับตัว ซบหน้าเข้าและลูบไล้ไปทั่วแผ่นอกของเธอ
:038:

• *
คราวนี้ผมจูบที่ปากเธอเบาๆ ไซร้ที่พวงแก้ม แล้วเลื่อนตัวลงต่ำลงไปซุกที่ต้นคอ

เลื่อนลงมาที่ร่องอก ในขณะที่อีกมือก็บีบขยำลูบคลำอยู่กับหน้าอกของเธอ

บรรจงเลียรอบพานนมสลับกับดูดเม้มอย่างแผ่วเบา จากซ้ายไล่มาขวา

แล้วเลื่อนตัวลงล่างลากลิ้นกับริมฝีปากผ่านหน้าท้องที่ขาวเนียนปราศจากไขมัน

สู่เนินสาวที่อวบอูมล้นต้นขา ความสาวสดบวกกับความอวบอิ่มของเธอที่ผมซุกไซ้ซอกซอน
:85:

ออฟไลน์ Gaimanx

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: -2
สุดยอด คุณ zodaนั่งรอเลย ต้องไปตามเลย

• *
ไม่ว่าจะเป็นตรงไหน มันก็หอมหวานปั่นป่วนหัวใจเข้าได้ทุกส่วน

โดยเฉพาะกลีบเนื้อที่กลุ่มขนอ่อนปกคลุมอยู่เพียงน้อยนิด

และเม็ดละมุดที่แหลมโผล่ออกมาท้าทายพร้อมกับความฉ่ำแฉะเต็มกลีบ

ร่องบางๆ นิ้วบดขยี้เบาๆปลายติ่งละมุดนั้น เธอถึงกับต้องแอ่นสะโพกเนินนูนขึ้น

รับพร้อมเสียวครางอุทานฟังไม่ได้ศัพท์ มือก็ไขว่คว้าสะเปะสะปะ
  :034:

• *
จนไปจับเอาท่อนเนื้อที่แข็งเกร็งของผมเอาไว้พร้อมกับรูดขึ้นรูดลงอย่างเมามัน

ผมเองก็ไม่ฟังเสียง พริ้วปลายลิ้นแลบเลียเข้าไปทั่วยอดอกชมพูที่แข็งตั้ง

สัมผัสกับรสชาติความหวานของเมือเธอแอ่นอกตั้งชัน

ล่างขึ้นบนไปมาจนเธออั้นไม่อยู่สำลักความเสียวออกมาก่อนถึงสองครั้งติดต่อกัน
"โอ๊ยๆ เสียว...ลิ้นพี่...ดีจริงๆเลย อูยยย...ซี้ดดด ท..ทนไม่ไหวแล้ว..."
:013:  :032: :89:

• *
เธอครางออกมาด้วยความเสียวสุดขีด เธอถอยก้นหนีพร้อมกับเอามือยันหัว

ของผมออก จากเนินนูน แล้วพลิกตัวลุกขึ้นมาจับเอาท่อนเนื้อที่แข็ง

อย่างรวดเร็ว เธอรูดหนังที่หุ้มอยู่ส่งลิ้นเข้าไปสัมผัสตรงคอหยักส่วนปลาย

และตวัดลิ้นเลียเข้าที่เส้นสองสลึงทำให้ผมรู้สึกเสียววาบไปถึงง่ามก้นเลยทีเดียว

เธอตวัดลิ้นเลียตั้งแต่พวงสวรรค์ไล่ขึ้นไปจนสุดปลายมนแล้วอมส่วนหัวไว้จนมิด

เม้มปากดูดเลียเสียวจ๊วบๆ..................จนผมอุทาน

"อืมมม...อูยยยส์ เก่งจริงๆเลย ซี้ดส์ส์...."
  :87: