ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องน่ารักเกินต้าน ยอมแหกกฎ ซ้ำกับน้องเฌอเอม april จนได้555 (ปลาของร้านจ้า)  (อ่าน 1353 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
เป็นอีกคนที่ซ้ำของร้านนี้ครับ เพราะยังจำความประทับใจครั้งแรกได้ กลัวจะวืดพอทางสะดวกเลยจัดแจงนัดเวลาไว้ ถึงเวลาก็เลยออกเดินทางตามความคิดถึง ไปถึงก่อนเวลาน้องยังไม่ลงจากงาน (คิวทองจริงๆ) นั่งรอใจจดจ่อครับ ไม่รู้ว่าน้องจะสวยขึ้นกว่าเดิมรึป่าว ไม่นานน้องก็ลงงานมา โอ้โหสวยกว่าเดิมอีกตายแน่ๆ น้องมาในชุดธรรมดา ๆ เสื้อยืดกางเกงขายาว แอบหวิวนิดนึงตรงเสื้อยืดเอวลอยพอให้เห็นหน้าท้องแบนราบของน้องได้อยู่ พอน้องเตรียมตัวเสร็จก็เดินขึ้นไปชั้น 3 กันครับ เข้าห้องไปน้องถามก่อนว่าเคยเจอกันรึป่าว (แอบจำเราได้ด้วย สงสัยคราวก่อนจะหื่นใส่น้องมากไปหน่อย) ก็เลยไม่ต้องใช้เวลาทำความคุ้นเคยกันมากนัก ชวนกันไปอาบน้ำล้างตัวกัน น้องอาบให้อย่างสะอาดทั่วถึงทั้งหน้าหลังเหมือนเดิม งานหลักเริ่มหลังจากที่น้องตามมาที่เตียง แล้วก็บีบนวดให้ตั้งแต่ไหล่ แขน ผมจ้องความงามของน้องเฌอเอมแบบแทบไม่กระพริบตา หุ่นดีจริงๆ นาฬิกาทรายมาเลย ไฟหน้าพอมีให้จับไม่ใหญ่ จุกสีชมพูอมน้ำตาล น้องนวดแขนผมก็นวดนมน้องตอบ ไม่โกง 555 แล้วก็ถึงช่วงเวลาหลักครับ น้องขยับจากข้างตัวผมลงไปนั่งตรงขาผม ใช้ปากรุกไล่ผมตั้งแต่ใบหูซอกคอและนมผม มือก็สาวอย่างแผ่วเบา พอเริ่มเข้าที่ก็คว้าขวดเจลมาเสริมความลื่น สักพักเปลี่ยนเป็นท่ากล้วยสไลด์ภูเขาไฟ แล้วกลับมาเป็น WOT แบบเสมือนจริง จังหวะ WOT นี่ผมชอบมากเพราะน้องเฌอเอมจะไม่ใช่แค่คร่อมเราเฉยๆ แต่จะสลับกับการเบียดตัวเองให้ตัวเราท่อนบนแนบแน่นกันมากอารมณ์เหมือนคนจะรวมร่างกัน แต่ไฮไลท์ของวันนี้ยิ่งไปกว่านั้นครับ เพราะผมเลือกให้น้องร้องเพลงให้ ลีลาการร้องเพลงของน้องนี่ผมยังไม่เคยได้สัมผัส แต่คราวนี้ได้สัมผัสแล้ว ฟินยิ่งกว่าที่คิดที่จินตนาการไว้อีกครับ พริ้วไหวไม่แพ้มือและเรือนร่างเลย ไม่นานผมก็ยอมแพ้นอนแผ่ให้น้องถอดเกราะและเช็ดหนอนน้อยให้ครับ

หลังจากไปล้างตัวผมให้น้องนวดหลังให้แป๊บนึง จากนั้นก็เล่าแผนให้ฟังว่าวันนี้พี่กะสองยก น้องนวดไปแล้วซักพักเห็นความหื่นผมเริ่มออก เลยจัดการยกสองให้ต่อครับ คราวนี้แค่ระดับ 1 แต่ไม่เป็นปัญหา น้องเข้าสเตปเดิม แต่ว่ายกสองนี้ใช้เวลานานหน่อยตามธรรมดา ภาพจำในหัวผมยังชัดเจนว่าน้อง WOT อยู่บนตัวผม ขย่มเขย่าเหมือนเราฟิเจอริ่งกันจริงๆ ไฟหน้าน้องกระเพื่อมตามจังหวะเบาๆ อยู่ท่านี้นานหน่อย แต่ว่าน้องไม่มีอิดออดครับตั้งใจพาผมไปถึงฝั้่งฝันครบ 2 ยกจนได้

สรุปงานน้อง เฌอเอม april spa
รูปร่าง 10/10 ธรรมชาติทั้งตัว แน่นและสวย
หน้าตา 9/10 จำไม่ได้ว่าครั้งที่แล้วให้เท่าไหร่ จำได้แต่ว่าสวย 555
งานบริการ 10/10 บริการดี ยิ้มแย้ม คุยเก่ง อยู่ด้วยแล้วผ่อนคลาย
งานเสียว 10/10 ดีครับ ผมแพ้ไป 2 ยกแบบไม่ต้องฝืนเลย

ออนไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ jimcaster0 มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้องเฌอเอม 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔

💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ