ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องเปอติ๊ด (ขาว งานไหลสุดซอย)ร้าน Khunnoo spa สนามบินน้ำ+ ปลา sexy  (อ่าน 1222 ครั้ง)

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21
            วันก่อนหลังจากที่ไปอุ่นเครื่องกับน้องซินดี้มา  วันนี้ก้อเลยถือโอกาสมาอุ่นเครื่องต่อที่ร้าน Khunnoo spa สนามบินน้ำอีกครั้ง
วันนี้แวะเข้ามาตั้งแต่บ่ายโมง  เข้าเจอ PR รูปหล่อ ก้อให้เรียกน้องออกมาโชว์หน่อย วันนี้ถูกใจ สาวสวยน่ารักใส่แว่น  น้องเปอติ๊ด  ขาวบางกรอบ
วันนี้ชุดน้องน่ารักมาก เข้าร่องเป็นกลีบมาเลย  ขาวๆแบบนี้ อย่าปล่อยผ่านเด็ดขาดครับ ต้องจัดครับ
              วันนี้เลือกห้อง 4  เช่นเคยครับ  เข้าห้องมาคว้าตัวน้องมาหอมแก้ม  น้องสายตาสั้นครับต้องใส่แว่น  แต่วันนี้พี่ขอให้น้องถอดดีกว่านะครับ
หลังจากถอดแว่นและเสื้อผ้าจนเปลือยเปล่า เราก้อชวนกันไปอาบน้ำ วันนี้ปล่อยให้น้องอาบน้ำให้ไปสักพักก้อเลยสอนงานบอดี่ฟองสบู่ให้น้อง
เราสองคนบอดี้ฟองสบู่ไปจนอารมย์กระเจิง ไม่ไหวแล้วทั้ง 2 คน  จับขาน้องขึ้นข้างนึงจัดน้องไปในท่านี้ทันที  ขอบอกว่าความมันส์มาเยือนอีกครั้ง
จากนั้นก้อไม่รอช้าเปลี่ยนท่าเป็นก้มเก็บสบู่ พร้อมทั้งเปิดฝักบัวราดตัวน้องไปด้วย ค่อยๆกระแทกตามจังหวะแล้วค่อยๆเร่งความเร็วขึ้น
น้องร้องเสียงระงม ในที่สุดก้อขึ้นสวรรค์พร้อมกัน สกอร์ 1;1
             ล้างตัวเช็ดตัวเสร็จมาต่อที่เตียงให้น้องบิ้วให้ สอนน้องล้างตู้เย็น  น้องว่านอนสอนง่าย ล้างสะอาดมากครับ
จากนั้นก้อเปลี่ยนเป็น 69  ท่านี้ต่างคนต่างฟิน จิมิน้องสะอาดหอม สวยงามกลีบสวย   น้องอมให้ดีมากครับ ไม่รีบไปตามอารมย์ 69
จนได้ที่แล้วถ้าปล่อยไปอีกคง car park แน่นอน  ก้อเลยเปลี่ยนท่าทันทีจับน้องนอนหงาย จับขาฟาดบ่า ค่อยๆกระแทกเบาๆๆ
จนความเสียวสุดจะทานทน  ก้อเลยต้องเร่งความเร็วกระแทกหนักๆ รัวๆ จนน้องร้องเสร็จแล้วคะ เราก้อเลยต้องเร่งกระแทกแบบไม่ยั้ง
ตามน้องไปแบบกระชั้นชิด   ขึ้นสวรรค์ตามไปแบบติดๆๆ สกอร์ 2:2
             สรุป น้องเปอติ๊ด ขาว บางกรอบ งานดี ละมุน ค่อยๆไหล ไปไกลสุดซอยครับ  แนะนำครับ ไม่ผิดหวัง
น้องเปอติ๊ด  ร้าน Khunnoo spa  สนามบินน้ำ

ออฟไลน์ E85

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 21

ออฟไลน์ mindset

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 28
สาวแว่นน

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4
ของดีย์จิง