ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ได้โอกาสเจอน้องใหม่ 194 april spa สดกว่านี้ก็ต้องจีบเองแล้วฮับ (มีปลาร้านฮับ)  (อ่าน 959 ครั้ง)

ออฟไลน์ jimcaster0

• Level 5 กะปู๋จัมโบ้ โอ้โห ใหญ่เชียว
  • *
  • Like: 6
หัวหน้าใช้ออกนอกออฟฟิศทีไรเป็นต้องแว๊บทุกที วันนี้ก็เหมือนกันครับพอรู้ตัวว่าจะได้ออกไปแรดข้างนอกก็เช็คอัพเดทของร้านที่คุ้นเคย เปิดเข้าไปก็เจอน้องน่าสนใจเลยครับเป็นรหัส ใหม่เอี่ยม 194  เพิ่งมาวันนี้วันแรกเลย แล้วก็รีบติดต่อ PR ทันทีครับได้เวลาที่ตรงกันพอถึงเวลาผมก็เดินทางไปที่ร้านรถติดมากเพราะว่ามีการซ่อมถนน แต่ก็ยังไปถึงร้านก่อนเวลานัดนิดนึงแล้วก็ประทับใจน้องคนนี้อย่างแรกเลยว่าน้องมาถึงก่อนเวลา ไม่ต้องรีรออะไรเลยครับมาถึงก็ทำงานได้เลย เห็นหน้าน้องแว๊บๆน่ารักกว่าที่จินตนาการเอาไว้ตั้งเยอะนิ วันนี้น้องมาในชุดแซกสีครีมแขนยาวกระโปรงสั้นทำให้ผมแอบเห็นผิวขาวเนียนที่ขารู้ตัวเลยว่าตัดสินใจไม่ผิดแล้ววันนี้ เดินขึ้นห้องไปนั่งคุยกันสักพักน้องเป็นคนคุยเก่งครับ ทั้งสอบถามผมเรื่องงานเพราะน้องยังใหม่ถามเกี่ยวกับเรื่องสัพเพเหระบ้างสลับกันแล้วเราก็ชวนกันไปอาบน้ำครับงานอาบน้ำเป็นไปยังเรียบร้อย เก็บทุกรายละเอียดอาบทั้งหน้าทั้งหลังแล้วก็วนกลับมาเน้นเฉพาะจุดผมอาบเสร็จก่อนก็เลยมานอนที่เตียงระหว่างนั้นเราก็คุยกันได้หยุดทั้งๆที่น้องแนะนำอาบน้ำอยู่ น้องเป็นคนซักถามอย่างฉลาดนะครับรู้ตัวว่าใหม่กับงานก็เริ่มจากการถามผมก่อนว่ามีงานแบบไหนที่มาเที่ยวแล้วรู้สึกประทับใจบ้างผมก็เล่าให้ฟังไปว่าชอบแบบนุ่มนวล น้องก็เก็บข้อมูลใหญ่เลยพอได้เวลาที่สมควรก็เริ่มงานครับ

งานวันนี้เริ่มด้วยการที่น้องมานั่งข้างๆผมแล้วก็ใช้มือทักทายหนอนน้อยก่อน สบตากันเป็นพักๆแต่ไม่นาน เพราะน้องบอกว่ามองหน้าแล้วเขินผมก็เลยเปลี่ยนไปมองที่ไฟหน้าน้องแทน 555 น้องจะเขินรึป่าวไม่รู้แต่ว่าสวยชวนมองจนผมละสายตาไม่ได้เลย รหัสที่ทรางร้านแจ้งไว้บอกว่า 32 วัดตัวเลขนี้อาจจะดูเล็กนะครับ แต่ว่าไปอยู่กับคนตัวเล็กแบบน้องแล้วก็ไม่เล็ก มีเนื้อมีความนุ่มมือให้สัมผัสได้เพลิน แถมหลอดไฟยังสว่างแสบตามาก ชมพูมากครับ (ไม่มีอมน้ำตาลเลย) พอใช้มือได้สักพัก น้องขอเข้างานหลัก วันนี้คอร์สสองซึ่งผมชอบแบบเสียวพอประมาณ จึงสะกิดน้องใส่ปลอกน้องก็จัดแจงหุ้มไมค์ก่อนจะร้องเพลง บรรยากาศการพูดคุยเหมือนถูกตัดฉับ เพราะตอนนี้ปากน้องไม่ว่างแล้วครับ น้องขยับไปนั่งตรงหว่างขาผม ก้มหน้าร้องเพลงอย่างตั้งใจ นุ่มนวลตามที่นัดแนะกันไว้ ผมตอบสนองด้วยการสัมผัสไฟหน้าคู่งาม เน้นวนเวียนที่จุกเป็นพิเศษ น้องส่งเสียงแสดงความพอใจเป็นพักๆ สักพักผมอยากทำความรู้จักให้ทั่วตัวน้องจึงบอกให้น้องขยับมาใกล้ขึ้นอีก ก่อนที่ผมจะใช้มือสำรวจถ้ำ มีหญ้าอ่อนปกคลุมนิดเดียว สัมผัสไปแล้วนุ่มมือ ขยับนิดเดียวก็ไปถึงปากถ้ำสัมผัสได้ถึงเนื้ออ่อนๆของน้อง สักพักเริ่มมีความชื้นเกิดขึ้น ผมสังเกตว่าระหวา่งทีผมทำความรู้จักเพิ่มเติมแบบนี้ น้องมีเสียงซี้ดบ้าง สักพักน้องขอเปลี่ยนอิริยาบถบ้าง เพราะเมื่อยปาก (คงเป็นเพราะน้องตั้งใจทำให้นุ่มนวลน่ะครับ ทำให้ต้องเกร็งปากไว้ ไม่นานก็คงเมื่อย) น้องขอสลับมาใช้มือบ้าง คราวนี้ปากถ้ำขยับมาใกล้ผมมากขึ้นอีก นิ้วผมยิ่งหมุนวนได้ลื่นไหลขึ้น ประกอบกับปากน้องก็ว่างครับ คราวนี้ซาวด์เริ่มมา สังเกตุการกระตุกเป็นครั้งคราวได้ชัดมาก (ของสดจริงๆ ครับ ทักทายนิดเดียวน้องก็ตอบสนองขนาดนี้แล้ว) ผมเห็นน้องเริ่มมีอารมณ์ร่วมมากขึ้น ชวนเปลี่ยนท่าเป็น fake WOT น้องพยักหน้าแล้วก็จัดแจงขึ้นคร่อมตัวผมไว้ ภาพที่ผมเห็นตรงหน้าตอนนี้คือ สาวตัวเล็กหุ่นกระทัดรัด ผิวขาว หุ่นนาฬิกาทราย นั่งทับตัวผม ผมอดไม่ได้ที่จะคว้าไฟหน้าคู่งามไว้พร้อมกันทั้งสองข้าง น้องก็เริ่มบดขยี้เบียดเนื้อเราเข้ากัน ไม่ได้ฟิเจอริ่งก็เหมือนได้แล้วครับ พอน้องปรับท่าทางก้มหน้าลงมาใกล้ๆ ผมไม่พลาดโอกาสยื่นริมฝึปากไปทักทายน้องก็ไม่หลบครับ แต่ว่าเป็นการจุ๊บกันพอดูดดื่มนะครับ เราอยู่ท่านี้นานพอสมควร ผมสังเกตุว่าการบดขยี้ของน้องหนักหน่วงขึ้นจนไม่รูว่าตอนนี้ตอบสนองความต้องการของผมอยู่ฝ่ายเดียวหรือเปล่า น้องกระซิบว่าถ้าเกิดมีอารมณ์ขึ้นมาพี่จะต้องรับผิดชอบนะ ผมยิ้มและบอกว่ายินดีเลยจ้า แต่ว่าสุดท้ายก็ไปตามลิมิตของงานที่ตกลงกันไว้นะครับ ไม่มีเลยเถิด 555 แล้วน้องก็เมื่อยขาครับ ขอเปลี่ยนกลับมาใช้มืออีกครั้ง (อันนี้ก็น่าจะเป็นเพราะน้องเกรงใจ เกร็งขาไว้ ไม่ยอมทิ้งน้ำหนักตัวลงมาเต็มที่นะครับ ก็เลยเมื่อย) มาใช้มือไม่นานหนอนน้อยที่แข็งจนไม่รู้จะแข็งยังไงก็สำลักครับ เป็นอันจบงานแบบฟินๆ รอบเดียวแต่ว่าอิ่มกลับบ้านตามเคย

สรุปงานน้อง 194 april spa
รูปร่าง 10/10 ตัวเล็กอุ้มง่าย ร้านโปรโมทว่ารหัสอย่างไรก็เท่านั้นเลยครับ
หน้าตา 9/10 ออกแนวน่ารัก เห็นเดินห้างก็คงสะดุดตา ได้แต่มอง
งานบริการ 10/10 น้องใหม่ แต่ขยันเรียนรู้ ขยันเอาอกเอาใจ
งานเสียว 10/10 ถึงน้องจะออกตัวว่าไม่ชำนาญ แต่ว่าออกมาสมบูรณ์แบบครับ

ออฟไลน์ April Spa รังสิต-คลอง 1 (0655354749)

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 8
  • http://foldoutcouch.org - fold out couch

💗💗💗💗💗 ขอบคุณพี่ jimcaster0 มากๆ ค่ะ
สำหรับการบ้าน น้องNEW 194 💗💗💗💗💗

☔☔☔☔☔☔

💦💦💦Rainy days are good for the soul💦💦💦

🔥 โปรโมชั่น "ส่งการบ้าน ลด 500 บาท" 
เพียงแค่พี่ๆ ส่งรีวิวน้องๆ ที่ชอบ
ก็รับส่วนลดทันที 500 บาทในครั้งถัดไปได้เลยค่ะ