ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้อง มิลค์ ร้าน Belle ชอบตัวเล็ก ฟิลแฟน จัดเลยครับ  (อ่าน 1374 ครั้ง)

ออฟไลน์ lolbearz.bearz

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 0
ครั้งที่ 2 ของผมที่ไปร้าน นกป
ร้านอยู่ รพีเพลส วันนั้นไป เป็นวันที่ 14 5โมงเย็น เหลือน้องคนสุดท้ายคนเดียว
กำลังจะกลับ เลยถาม พี่ที่ดูแล พี่เขาเลยไปขแฃอมาให้
ชอบมากเลยครับ ฟีลแฟนดีๆ นี่เอง คะแนน เต็ม 10ให้9 เลย
ดูแลดีมาก นานๆน้องมาทำที เหมือนถูกรางวัลแจ็คพอต
ไปอีกแน่นอนครับผม ร้านนี้ ดีมาก แนะนำครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: น้อง มิลค์ ร้าน Belle ชอบตัวเล็ก ฟิลแฟน จัดเลยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:17:35 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
Re: น้อง มิลค์ ร้าน Belle ชอบตัวเล็ก ฟิลแฟน จัดเลยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 07:57:48 PM »
 :82: