ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: นางฟ้า บ้านฟังกี้ น้องพาซัม  (อ่าน 1205 ครั้ง)

ออฟไลน์ boby1150

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 4
นางฟ้า บ้านฟังกี้ น้องพาซัม
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2017, 07:41:15 PM »
นานๆได้มีโอกาสฝ่าดงรถติดตามลายแทงมาทั้งทีไม่มีผิดหวังครับ และแล้วก็ได้มาเจอนางฟ้าที่ใครๆก็ฝันถึง น้องพาซัม วินาทีแรกที่เห็นน้องโชว์ตัวไม่ผิดหวังเลยครับ ในใจตัดสินใจไปเรียบร้อยแล้วว่าคนนี้แน่นอน หน้าสวย หุ่นนางแบบผิวเนียนขาว เลยบอกพีอาร์ว่าคนนี้แหละค้าบบบ จ่ายค่าสินสอด ก็ลงมาห้องหอ บอกเลยครับว่า ใจเต้นแรงมากกก น้องคุยเป็นกันเองอัธยาศัยดีมากครับ ได้นอนตักนุ่มๆอีกด้วย อารมฟิวแฟนเลยครับ สักพักน้องก็ชวนไปอาบน้ำครับ อาบน้ำได้ฟินมากครับ เกือบเสร็จตรงที่อาบน้ำเลยครับแบบว่าฟินมากครับ หลังจากอาบน้ำเสร็จก็ตัดมาที่สวรรค์ของผมเลยครับ ลืมบอกไปครับ ผมเลือกคอส จบไปครับ บอกเลยครับว่าเลือกไม่ผิดจิงๆครับ น้องนวดตัวดีมากครับ หลังจากนี้ จะเป็นไงต้องมาลองกันเองครับ ไม่สามารถบรรยายได้มาลองเองจะดีกว่าค้าบบบ มาหาน้องถนอมๆน้องด้วยนะครับ น้องงานดีมาก อัธยาศัยก็ดีมากด้วยครับ สุภาพกะน้องนะครับ ขอฝากปลาเล็กๆน้อยไว้นะครับ ปาขอยืมมานะครับ

ออฟไลน์ NotNowZ

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 8
Re: นางฟ้า บ้านฟังกี้ น้องพาซัม
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 06:02:08 PM »
ขอบพระคุณมากครับผม

ออฟไลน์ noise

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 106
Re: นางฟ้า บ้านฟังกี้ น้องพาซัม
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 09:49:13 PM »
 :009:

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 09, 2017, 07:58:43 PM »
 :82: