ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: Kitty RCA เป็นยังไงบ้างครับ  (อ่าน 2244 ครั้ง)

ออฟไลน์ member35

• Level 1 กาปู๋เด็กอ่อน
  • *
  • Like: 0
Kitty RCA เป็นยังไงบ้างครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 03:31:49 PM »
พอดีอยากลองไปที่ kitty rca แต่ไม่แน่ใจน้องๆ เป็นยังไงบ้าง

พี่ๆ ว่าไงบ้างครับ และมีน้องไหนแนะนำไหมครับ นมสวยๆ งานดีๆ

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
Re: Kitty RCA เป็นยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 03:49:19 PM »
ถ้าไปสุดทาง เจ็บพอตัว

น้องๆนี่ปแล้วแต่สเปคของแต่ละคน คงตอบยากว่าเป็นไง

• *
Re: Kitty RCA เป็นยังไงบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 04:02:28 PM »
ถ้าไปสุดทาง เจ็บพอตัว

น้องๆนี่ปแล้วแต่สเปคของแต่ละคน คงตอบยากว่าเป็นไง

มีแนะนำไหมครับ ไปสุดทางคืออะไรนะครับ

ออฟไลน์ Mr. Popo

• Level 4 กะปู๋โด่ ๆ จิ๊กโก๋ โตใหญ่
  • *
  • Like: 2
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 05:12:10 PM »
คอร์สจบ จ่ายเพิ่ม 2,000 - 3,000 ครับ

ออฟไลน์ พี่ซิล

• Level 3 กะปู๋เริ่มเสียว หัดเที่ยว กำลังโต
  • *
  • Like: 8
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 13, 2023, 06:40:09 PM »
คอร์สจบ จ่ายเพิ่ม 2,000 - 3,000 ครับ

ผมเคยโดน 4000 รวมกับคอร์สเบ็ดเสร็จ 6000 กว่า

แต่ผมปฏิเสธไปนะ มันแรงไปหน่อย

ออฟไลน์ tukkie

• Level 7 กะปู๋สุดตรีน ยิ่งใหญ่คับฟ้า
  • *
  • Like: 10
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 12:30:02 AM »
สวยนะ เด็กๆเยอะดี ผมจบ 4200 บางครั้ง 4500
รวมค่าคอร์สแล้ว
ประทับใจนะ เด็กๆแรงดี ขึ้นควบ ขย่ม แปปเดียวเราก็แตกแล้ว
ก้นเด้งๆ ตามใจ เอาชุดไปให้ใส่น้องๆก็ใส่หมด

เคยได้ลีดคณะ ม.รัฐดังทางอีสานมาคนนึง หอยสวยจนต้องขอเลีย 5555
ไอ เลิฟ กาปู๋

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 08:26:06 AM »
ไปดูในบอร์ดมา ใครเคยขึ้น thunya cheesecake หรือ shinchang ไหมครับ

ออฟไลน์ conanman

• Level 9 กะปู๋ตอร์ปิโด ชี้โด่สุดขอบฟ้า
  • *
  • Like: 100
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2023, 07:08:19 PM »
เคยขึ้นแต่เชอปราง  มาร้านนี้เพราะคนนี้คนเดียว  จะว่าสวยก็สวยนะ  แต่ที่สำคัญคือทำมานานมากแล้วเพราะน้องเปิดร้านอยู่  ก็คงทำอีกเป็นสิบปี  จะให้ทุกอย่างเหมือนเดิมมันคงไม่ใช่นะ  ใครชอบหน้าสวยแต่เนื้อตัวความฟิตก็อีกเรื่องนึงก็ไปหาน้องเค้าได้

ผมขึ้นน้องตั้งแต่น้องเริ่มทำใหม่ๆ  ตอนนั้นยังมีความอายอยู่  ตอนนั้นน้องเรียกทิปจบ 3000  ผมต่อเหลือ 2500 น้องก็ยอมนะ  เพราะฉะนั้นสำหรับผมร้านนี้คือทิปจบ 2500

สนใจใครไปดูตัวจริงเองดีกว่าครับ เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกัน  สเปคผมคือหน้าต้องสวยเป็นอันดับแรก ผอม ไม่เตี้ยเกินไป  หน้าออกศัลยกรรมนิดๆ  ส่วนนมใหญ่นมเล็กนมทำไม่เคยถามพีอาเลย  ซึ่งหลายคนคงไม่ชอบแบบผม

ไม่ชอบร้านนี้ตรงที่น้องๆมายืนเรียงหน้ากระดานให้เลือก  ผมแนะนำเลยว่าเจอแบบนี้รีบกวาดตามองแล้วเลือกให้ได้ภายในห้าวินาทีครับ  กันการเขิน

และหลังจากที่รู้ว่าพีอาร้านนี้เป็นยังไง  ผมก็ไม่คิดจะไปร้านนี้อีกเลย
พูดคุยกับผมได้แบบส่วนตัวที่​ LINE.:   conanman13
ปกติคุยเสร็จแล้วผมจะบล็อคไลน์ทุกคนนะครับ​  ถ้าอยากคุยอีกให้ฝากข้อความส่วนตัว ทิ้งไอดีไลน์ไว้แล้วผมจะแอดไปใหม่
ผมเป็นคนแอนตี้คนที่มีลูกมีเมียแล้วยังมาเที่ยวนะ  คนประเภทนี้ไม่ต้องมาถามผมนะ

ออฟไลน์ NeOcOn_KrIeSEr

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2023, 12:56:49 AM »
นมทำไหมครับ น้องคนนี้ในรูปไหญ่สวยดี

ออฟไลน์ NeOcOn_KrIeSEr

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 1
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 17, 2023, 12:58:10 AM »
เคยขึ้นแต่เชอปราง  มาร้านนี้เพราะคนนี้คนเดียว  จะว่าสวยก็สวยนะ  แต่ที่สำคัญคือทำมานานมากแล้วเพราะน้องเปิดร้านอยู่  ก็คงทำอีกเป็นสิบปี  จะให้ทุกอย่างเหมือนเดิมมันคงไม่ใช่นะ  ใครชอบหน้าสวยแต่เนื้อตัวความฟิตก็อีกเรื่องนึงก็ไปหาน้องเค้าได้

ผมขึ้นน้องตั้งแต่น้องเริ่มทำใหม่ๆ  ตอนนั้นยังมีความอายอยู่  ตอนนั้นน้องเรียกทิปจบ 3000  ผมต่อเหลือ 2500 น้องก็ยอมนะ  เพราะฉะนั้นสำหรับผมร้านนี้คือทิปจบ 2500

สนใจใครไปดูตัวจริงเองดีกว่าครับ เพราะสเปคคนเราไม่เหมือนกัน  สเปคผมคือหน้าต้องสวยเป็นอันดับแรก ผอม ไม่เตี้ยเกินไป  หน้าออกศัลยกรรมนิดๆ  ส่วนนมใหญ่นมเล็กนมทำไม่เคยถามพีอาเลย  ซึ่งหลายคนคงไม่ชอบแบบผม  นมทำไหมครับน้องคนนี้ ในรุปไหญ่สวยดี

ไม่ชอบร้านนี้ตรงที่น้องๆมายืนเรียงหน้ากระดานให้เลือก  ผมแนะนำเลยว่าเจอแบบนี้รีบกวาดตามองแล้วเลือกให้ได้ภายในห้าวินาทีครับ  กันการเขิน

และหลังจากที่รู้ว่าพีอาร้านนี้เป็นยังไง  ผมก็ไม่คิดจะไปร้านนี้อีกเลย