ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: ไอดี หัตถนาม รอบที่ 7 ทิ้งอาหารทั้งโต้ะ กลัวไปไม่ทัน  (อ่าน 1799 ครั้ง)

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
มะวานนี้ครับ
ผมก็เบื่อ ๆ ไม่มีที่ลง
น้องที่อยากขึ้นก็ไม่มีใครมาทำงาน
เลยไปหาที่กินชิว ๆ อาหารขึ้นมาเต็มโต๊ะตามความอยาก(ไม่รีวิวร้านอาหารโนะ)
ปรากฎว่า
ร้านหัตถนามโปรโมทว่าไอดีเข้าครับ
ผิดเวลาอย่างมาก
ตอนนั้นทุ่มกว่าแล้ว
แถมน้องอยู่แค่สามทุ่ม
แปลว่า ถ้ารอกินอิ่ม
อาจไม่ทันน้อง
ก็เลย........
ทิ้งน้องสาวกินอาหารทั้งโต๊ะไปคนเดียวครับ 5555+
แล้วไปขึ้นนางทันที
เลยได้ทราบว่านางมาแค่ถ่ายรูปใหม่สำหรับโปรโมท
ตอนแรกไม่ได้กะทำงาน
แต่ไหน ๆ มาแล้วร้านเลยโปรโมทซะหน่อย(ให้มันได้งี้เซ่)
ก็อิ่มกันไป
งานก็เดิม ๆ ครับ
ดีเหมือนเดิม
อยากรู้ว่าเป็นไง
จงไปลอง

ออฟไลน์ Masked_Rider_BB

• Level 13 กะปู๋จตุรเทพ ชื่อเสียงก้องปฐพี
  • *
  • Like: 2184
Re: ไอดี หัตถนาม รอบที่ 7 ทิ้งอาหารทั้งโต้ะ กลัวไปไม่ทัน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 22, 2017, 10:42:04 PM »

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48