ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: เสร็จสมอารมณ์หมายกับน้องเพ้นอารีน่าสปา พระราม 2  (อ่าน 1679 ครั้ง)

ออฟไลน์ FOOD OIL

• Level 2 กะปู๋เด็กๆ เล็กๆ เหี่ยวๆ
  • *
  • Like: 3
น้องชื่อ น้องเพ้นอารีน่าสปา พระราม 2น้องลุยเลย ฝีปากของน้อง

ที่มาจัดการบริเวณหัวนมของผม ไล่เรียงไปหลายจุด เสียวๆ พร้อมๆกับมือของน้องที่ทำไปเรื่อยๆ

ผมเล่นงานน้องบ้าง นมใหญ่สวยน่ารัก ช่วงล่าง ขนตกแต่งมาเป็นอย่างดี ยังดูดีอยู่ ตอนน้องแก้ผ้าหมดแล้วยิ่งได้ฟิวมาก

มือของผมก็จับนมของน้อง น้องให้จับโดยดีในจังหวะที่ผมบีบ แล้วผมก็โหย่งตัวขึ้นไปเพื่อใช้

ริมฝีปากและลิ้น กับส่วนยอดของหน้าอกน้อง จังหว่ะที่ลิ้นโดนส่วนยอด น้องมีเสียง ทำหน้าเสียว

ทีนี้ถึงคราวที่ผมจะสำรวจตรวจตราร่างกายของน้องบ้างแล้ว ค่อยๆพลิกตัวจากล่างขึ้นสู่บน จมูก ลิ้น ชอนไช้

เริ่มต้นจาก ริมฝีปาก ซอกคอ จุกน้อง ไล่ลงมาถึง สะดือ แล้วก็ส่วนลึกลับของน้อง กลิ่นหอม

กระตุ้นอารมณ์ผมมากขึ้น ทุกครั้งทีสัมผัส แอบได้ยินเสียงจากลำคอน้อง

ผมบิ้วน้องจนหนำใจ น้องก็ทำให้ มือสัมผัส ชักไม่หยุด ช้าสลับเร็ว เร็วไปช้า

มีท่าทางเน้นหัว เน้นที่ปลายหัว มีเสียว เสียวเกือบจะเสร็จ น้องก็หยุดมือ เป็นแบบนี้เรื่อยไป 3-4ครั้ง ส่วนมือไม้

ของผมก็ทำงานของมันไปเรื่อย นม ช่วงล่าง ปากผมก็ทำงานของมันด้วยดีเช่นกัน จน ผมทนความเสียว

ไม่ไหว น้องเหมือนจะรู้ว่าผมคงทนไม่ไหวแล้ว เร่งมือ เร่งจังหว่ะ แต่พอก่อน...ทำอย่างอื่นดีกว่า. น้องบอก   

อะเคร และทุกอย่างก็เสร็จสมอารมณ์หมาย ขอบอกมันส์มาก ซ้ำแน่นอน กับงานบริการแบบนี้

ออฟไลน์ DarkMaul

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 64
Re: เสร็จสมอารมณ์หมายกับน้องเพ้นอารีน่าสปา พระราม 2
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 12:22:22 PM »
อ่านแล้วเห็นภาพเรยฮะ จดๆๆๆ :002:

ออฟไลน์ Art of Art

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 66
Re: เสร็จสมอารมณ์หมายกับน้องเพ้นอารีน่าสปา พระราม 2
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 23, 2017, 03:42:31 PM »
บรรยายได้สวดยวดมากมายคับ

ออฟไลน์ Maloch

• Level 8 กะปู๋มหึมา ก้องฟ้าทั่วพิภพ
  • *
  • Like: 12
เขียนดีมากกครับ  หื่นเลยย

ออฟไลน์ 10107

• Level 0 กะปู๋แรกเกิด
  • *
  • Like: 48
 :82: