ข่าว

• เฉพาะติดต่อโฆษณา Contact Line : @kapooclub  (มี@ด้วยครับ)

ผู้เขียน หัวข้อ: น้องนาเดียร์ อดีตดาวดังในตำนาน นมอย่างใหญ่ @coffee room พระราม 3 ปลานิดหน่อย  (อ่าน 16832 ครั้ง)

ออฟไลน์ bird2518

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
  • Like: 87
ผมให้น้องเป็นฝ่ายเริ่มต้นกับผมก่อนเลย น้องไปหยิบ CD มา แล้วจัดการโหลดใส่น้องชายผมทันที น้องขึ้นมาคร่อมที่น้องชายผม ตอนนี้น้องชายผมมันค่อยๆเข้าไปในจิมิของน้องอย่างช้าๆ ของน้องนี่บอกเลยว่าแน่นฟิตเปรี๊ยะมาก กว่าน้องชายผมจะเข้าไปเต็มลำได้นี่แทบแย่เลย แถมข้างในของน้องนี่ยังตอดรัดน้องชายผมอีก เสียวสุดๆจริงๆ  :044:

• Level 11 กะปู๋เทพ จอมคาถามหาเวทย์
  • *
น้องนาเดียร์ยังไม่เริ่มขย่มน้องชายผม แต่น้องก้มลงมาจูบปากแลกลิ้นกับผมก่อน ผมใช้มือทั้งสองข้างโอบกอด ตัวน้องเอาไว้ จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องก่อนเลย น้องสะดุ้งนิดนึงและร้องโอ๊ย ออกมาเบาๆ จากนั้นน้องก็ลุกขึ้นมาแล้วโน้มตัวไปด้านหลัง แล้วน้องก็เริ่มขย่มน้องชายผมอย่างเมามันเลย ไฟหน้าของน้องลอยเด่นอยู่ตรงหน้าผม ผมจึงใช้มือของผมทั้งสองข้าง บีบ ขยำ คลึง บี้จุกของน้องอย่างมันมือเลย น้องครางเสียงซี๊ดซ๊าดๆอยู่ตลอดเวลาไม่ขาดปากเลย :044:

• *
จากนั้นผมก็เป็นฝ่ายบุกน้องบ้าง ผมจับน้องนอนลง จากนั้นผมก็จับน้องชายผม มาจ่อที่จิมิของน้อง จากนั้นผมก็ค่อยๆดันน้องชายผมเข้าไปในจิมิของน้องอย่างช้าๆ จนตอนนี้มันเข้าไปในจิมิของน้องจนเต็มลำแล้ว ผมจับขาของน้องทั้งสองข้างมาพาดบ่าไว้ และใช้มือช้อนก้นของน้องให้ลอยขึ้นมาหน่อยนึง จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้อง จากช้าๆแล้วค่อยๆเร่งจังหวะให้เร็วขึ้นเรื่อยๆ คราวนี้น้องครางเสียงดังลั่นห้องเลย มือทั้งสองข้างของน้อง จิกผ้าปูที่นอนจนยับยู่ยี่ เสียวมากเลยคะพี่โอ๊ยๆๆ ซี๊ดซ๊าดๆดัง ออกมาจากปากของน้องเป็นระยะๆ  :044:

ออฟไลน์ Honey~GRAY

• Level 6 กะปู๋เป็นไฟ ลุกไหม้ ปฐพี
  • *
  • Like: 4

• *
เห็นก้นงามๆขาวๆเด้งๆของน้องแบบนี้ มันต้องจบด้วยท่าดอกกี้เท่านั้น ผมบอกน้อง ขอพี่เปลี่ยนท่าอีกทีนึงแล้วกัน น้องก็เชื่อฟังอย่างว่าง่าย จัดการหันบั้นท้ายงามๆมาที่น้องชายของผม จะรอช้าอยู่ใยผมก็จัดการพาน้องชายของผม เข้าไปในจิมิของน้อง ผมใช้สองมือจับบั้นท้ายของน้องเอาไว้ให้มั่น จากนั้นผมก็เริ่มกระแทกน้องชายผมใส่จิมิของน้องแบบไม่ยั้งเลย เสียงเนื้อกระทบของเราสองคนดังป้าบๆๆ พร้อมกับเสียงครางของน้องที่ร้องออกมาไม่ขาดสาย โอ๊ยพี่หนูเสียวมากๆเลยค่ะ หนูจะเสร็จแล้ว ตัวผมเองเจอจิมิที่ตอดรัดขนาดนั้น ก็แทบจะไม่ไหวเหมือนกัน จนผมต้องเร่งเครื่องกระแทกน้องชายผมใส่แบบไม่ต้องหยุดหายใจหายคอกันเลย ตอนนี้จากตอนแรกที่น้องโก้งโค้งอยู่ ตอนนี้น้องได้นอนฟุบลงไป ส่วนบั้นท้ายของน้องนั้นยังลอยเด่นพร้อมกับน้องชายผมที่กระแทกใส่แบบไม่หยุด มือของน้องตอนนี้กางออกทั้ง 2 ข้างพร้อมกับจิกไปที่ผ้าปูที่นอนจนยับยู่ยี่ น้องบอกพี่หนูจะไม่ไหวแล้ว ส่วนตัวผมเองนั้นตอนนี้ก็แทบจะไม่ไหวแล้วเหมือนกัน จนสุดท้ายทั้งผมและน้องต่างก็ขึ้นสวรรค์ชั้น 7 กันไปพร้อมๆกัน หลังจากเสร็จแล้วผมนี่ลงไปนอนฟุบบนหลังน้องเลยเหนื่อยสุดๆ จากนั้นน้องก็มาถอด CD ออกแล้วพาผมไปอาบน้ำ ออกมาแต่งตัวและน้องก็เดินลงมาส่งผมที่ข้างล่าง :044:

• *

• *
น้องนาเดียร์ ไฟหน้าใหญ่สุดๆ :044:

• *
สำหรับท่านใดที่อยากจะเจอน้องนาเดียร์มาหาน้องได้ที่ร้าน coffee room พระราม 3

LINE ID  ::   coffeeroom2 - coffeeroom1
ติดต่อ  :: 098-865-6666  - 099-2526669

• *
อีกนิด ช่วงนี้น้องนอนร้าน สามารถไปเจอน้องได้ตั้งแต่เปิดร้านเลยนะครับ :044:

ออนไลน์ Ebby

• ความรักแวมไพร์เป็นอมตะ
  • Level 16 อภิมหาเทพ ผู้ทรงคุนค่าในวงการนวดกะปู๋
  • *
  • Like: 1398
ยินดีด้วยครับ อดีตน้อง P คนดังร้าน W
งานเป็นที่เลื่องลือ